TIN TÀI TRỢ.

con trai (đàn ông) thích con gái (phụ nữ)ở điểm gì?^^

• 0 Lượt chia sẻ
  • 12.2K Lượt đọc
  • 128 Trả lời

• Trang 1/7

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 7

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 155 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

chia sẻ với chị em tý nào các bố hiện tại và tương lai, để chị em còn biết đường... mông má, chắp vá:Laughing:

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• ms.moon Khách
    Trích dẫn Nguyên văn bởi love-tobe-loved-by-U Xem bài viết
    chia sẻ với chị em tý nào các bố hiện tại và tương lai, để chị em còn biết đường... mông má, chắp vá:Laughing:
    Về vá đi đã rồi hãy hỏi. :Laughing:
    • 155 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

đùa thế mà các bạn ném đá mình ghê thế chứ:Laughing: hix, chỉ là mình thấy những thằng bạn mình thích toàn những điểm mình thấy ko hợp lý:Thinking:...thấy giá trị như đảo lộn hết cả thôi, bạn ms moon có vẻ thái độ thế:Thinking:
    • ms.moon Khách
    đùa thế mà các bạn ném đá mình ghê thế chứ:Laughing: hix, chỉ là mình thấy những thằng bạn mình thích toàn những điểm mình thấy ko hợp lý:Thinking:...thấy giá trị như đảo lộn hết cả thôi, bạn ms moon có vẻ thái độ thế:Thinking:
    thái độ gì đâu, tại bạn hỏi có cần vá víu gì không, tôi đọc nhiều top các bố ấy chê bồ hông còn.... nên tui nghĩ tiêu chuẩn đầu tiên là vá víu. Thành ra.... hê hê :Laughing:
    • 10,757 Bài viết

• 995 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Ít nói là tốt rồi

1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 10 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 451 Bài viết

• 94 Được cảm ơn

Cho em hóng tí nào.
    Hôm nay thứ 6 mà có mỗi máu lúc nào cũng chảy lung tung chả thấy về tim gì cả.
    Ặc em muốn xem các bác nhận xét về con gái như thế nào để còn bít chứ ạ!
    • 1,661 Bài viết

• 3,330 Được cảm ơn

:Laughing::Laughing::Laughing:

Trích dẫn Nguyên văn bởi double_hp Xem bài viết
    Đàn ông yêu phụ nữ ở những điểm...mà đàn ông không có, em xin hết, đi ra ngoài chờ kết quả.
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 59 Bài viết

• 131 Được cảm ơn

Đừng có tủi thân lung tung, nghĩ ngợi lung tung khi chồng bận làm cái trụ cột gia đình, ít quan tâm đến nhà ngoại. Vì mấy cái vụ tủi thân đó, thành ra rung rinh vớ vẩn khi có kẻ lợi dụng...
    Còn vụ chăm chồng chăm con thì là thiên chức, ai không làm nổi nữa thì chịu...

Đó là yêu cầu của các Bố, còn khi là Bồ thì lại khác nhá rooling:
    Vì quá yêu em, ta đành mất em...
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 155 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

tại sao để chọn yêu và chọn làm vợ con trai lại có những tiêu chuẩn khác nhau nhỉ? Em thấy con trai bây giờ thích con gái chủ động ,điều đó có đúng ko? bọn bạn em bảo con gái thế mới cá tính.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 386 Bài viết

• 60 Được cảm ơn

Èo ! Các bố hiện tại - tương lai...rạch ròi giữa...bồ và vợ nhỉ !!!
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 281 Bài viết

• 59 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chắc thích đẹp. Tất cả bạn nam mình đều nói vậy ..... hehe.
    • 1,255 Bài viết

• 187 Được cảm ơn

tại sao để chọn yêu và chọn làm vợ con trai lại có những tiêu chuẩn khác nhau nhỉ? Em thấy con trai bây giờ thích con gái chủ động ,điều đó có đúng ko? bọn bạn em bảo con gái thế mới cá tính.
    Tuỳ người, và tuỳ trường hợp..! Em mà cứ chủ động tấn công ầm ầm nhiều khi người ta sợ qúa chạy mất cả dép ấy chứ, hihi!! Mất cả Duyên!! hihi

Chị nghĩ các pác Jai ko dám vào đây bình loạn đâu, em chắc...Câu hok được rùi..!! Toàn chị em đoán mò thui, híhí!!
    • 1,175 Bài viết

• 300 Được cảm ơn

Có ai thích con gái "hàng khủng" hem ?
    Tớ thik.
    • 155 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

ko, em cũng ko thích đi cưa, em chỉ đang ko hiểu con trai thời nay nó biến thái thế nào:Battin ey: nên muốn chị em cùng bình loạn, mổ xẻ vấn đề thôi. Em thấy con trai giờ coi trọng hình thức hơn bản chất nội dung, và con trai cũng ko còn sâu sắc như em vẫn nghĩ nữa.
    • 155 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi dad_and_mom Xem bài viết
    Có ai thích con gái "hàng khủng" hem ?
    Tớ thik.
    nếu cho anh trọng trong 10 cô gái hàng khủng, thì anh thích cô nào? ở điểm gì? vì sao
    • 1,175 Bài viết

• 300 Được cảm ơn

nếu cho anh trọng trong 10 cô gái hàng khủng, thì anh thích cô nào? ở điểm gì? vì sao
    10 cô nào ?
    • 155 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

sặc cái anh này, cứ ví là các cô ý hợp mắt anh hết đi, thì anh sẽ thích ng ta vì cái gì
    • 1,255 Bài viết

• 187 Được cảm ơn

ko, em cũng ko thích đi cưa, em chỉ đang ko hiểu con trai thời nay nó biến thái thế nào:Battin ey: nên muốn chị em cùng bình loạn, mổ xẻ vấn đề thôi. Em thấy con trai giờ coi trọng hình thức hơn bản chất nội dung, và con trai cũng ko còn sâu sắc như em vẫn nghĩ nữa.

Thời buổi hiện nay chị thấy con gái ngày càng xinh! “ko có phụ nữ xấu, chỉ có phụ nữ ko biết làm đẹp” thôi! Vả lại, con trai yêu bằng mắt mà em! Thời buổi hiện đại, thẩm mỹ rồi mỹ phẩm nữa, cái câu : “người đẹp vì lụa” ngày càng có tác dụng tích cực đấy em ạ!;

Con trai ko còn sâu sắc? Điều này lại tuỳ người và tuỳ cách đánh giá em à..! Chị ko nói đến những anh chàng…hời hợt, thiếu trách nhiệm, ham vui! Gặp trường hợp này thì chị em mình nên tránh xa để …đỡ hoạ vào thân.! Còn trường hợp các anh con trai vốn hơi vô tâm và coi trọng sự nghiệp thì mình ..xét lại bởi hôn nhân nhiều lúc nó …có những điều mà mình ko nên cầu toàn được! Có câu “ được cái lọ thì mất…cái chai” (câu này học lóm, híhí).! Nếu anh ta có sự nghiệp thì chị em mình …đỡ lo, có thể dựa dẫm thì…dù anh ta có ko sâu sắc 1 chút mình cũng …có thời gian để tự chăm sóc mình mà (bớt cảnh chia sẻ chuyện cơm áo gạo tiền --khoẻ)!! Vậy thôi, mọi chuyện đều có thể….xem xét lại!!!;
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,175 Bài viết

• 300 Được cảm ơn

sặc cái anh này, cứ ví là các cô ý hợp mắt anh hết đi, thì anh sẽ thích ng ta vì cái gì
    À... cái cảm giác bên cạnh cô ta ko giống bên cạnh cô kia... nói chung, nếu Truyền hình Cáp nhiều kênh thì kênh nào hay thì xem
    • 155 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi double_hp Xem bài viết
    Đàn ông yêu phụ nữ ở những điểm...mà đàn ông không có, em xin hết, đi ra ngoài chờ kết quả.
    Cái gì mà đàn ông ko có mà phụ nữ có á? Thế thì bản năng quá
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Dr. 2 Súng Xem bài viết
    Ít nói là tốt rồi
    ít nói là tốt ạ, câu trả lời kì lạ mà em đc nghe:Laughing: ng ít nói là ng nội tâm, ko vui vẻ, ko chan hòa cho lắm
  • Trang 1/7

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 7