Con trai bao nhiêu tuổi thì gọi là ế

• 0 Lượt chia sẻ
  • 4.41K Lượt đọc
  • 21 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • 23 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Em sinh năm 1988 vẫn đang mải mê phấn đấu cho sự nghiệp rồi mới tính đến chuyện lấy vk. Nhưng khổ nỗi các anh chị ạ mỗi khi về quê là chịu bao nhiêu áp lực từ gia đình họ hàng về chuyện vk con.

Chả là e cũng là con trưởng cháu đích tôn của gia đình nên áp lực có phần nặng nề hơn. Bọn bạn cùng trang nứa với e chúng nó bây giờ đứa 1 con đứa 2 con thậm chí 3 con cũng có. Nhiều khi cũng có chút giao động nhưng vì sự nghiệp nên e cũng ko quan tâm lắm.

Anh chị đi trước đã trải qua giai đoạn này chia sẻ cho e chút kinh nghiệm cũng như lời khuyên được ko ạ. thanks anh chị very nhiều.
    Mẫu thiết kế nội thất đẹp, sang trọng giải pháp cho những mẫu thiết kế biệt thự đẳng cấp

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 43 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Cai nay e cung mới ngâm cứu xong.
    Theo số liệu cuộc tổng điều tra dân số năm 2009 thi độ tuổi kết hôn lần đầu binh quân của nam giới VN la 26,2 tuổi. Co xu hướng tăng 1 chút
    Vậy la theo chuẩn mực xa hội bac đã ế được 1 năm rồi
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 951 Bài viết

• 1,092 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Lời khuyên à, nhiều lắm Bạn cứ up cái ảnh lên đây kèm theo CV chi tiết chiều cao, cân nặng, độ dài, bán kính Thêm vài thông tin phụ, nho nhỏ như: thu nhập, thành phần gia đình, quê quán, tài sản cá nhân, cung hoàng đạo bla bla ...

Sau đó thấy bất cứ ai là nữ comment thì inbox hết

--> Hết ế nhanh thôi
    Nếu một chàng trai cầu hôn với một cô gái

- Cô ấy từ chối, thằng chung tình nhất thì buồn bã, sầu đời các kiểu con đà điểu căng lắm là 10 năm, 20 năm . Sau đó cuộc đời vẫn đẹp sao

- Nhưng nếu cô ấy đồng ý, thì nó cũng chỉ vui vẻ, sung sướng được lâu lắm cũng chỉ 1 tháng hay là một năm , rồi sau đó hắn sẽ ôm hận một đời
    • 23 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Vâng. Hẳn nào mà về quê mọi người cứ bảo e là ế. Thế bây giờ là phải yêu và lấy vk hả bác.
    Mẫu thiết kế nội thất đẹp, sang trọng giải pháp cho những mẫu thiết kế biệt thự đẳng cấp
    • 23 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thosanvitgioi Xem bài viết
    Lời khuyên à, nhiều lắm Bạn cứ up cái ảnh lên đây kèm theo CV chi tiết chiều cao, cân nặng, độ dài, bán kính Thêm vài thông tin phụ, nho nhỏ như: thu nhập, thành phần gia đình, quê quán, tài sản cá nhân, cung hoàng đạo bla bla ...

Sau đó thấy bất cứ ai là nữ comment thì inbox hết

--> Hết ế nhanh thôi
    Chiêu này của bác độc đấy.
    • 37 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

đàn ông làm gì có tuổi ế. tuổi càng cao mà sự nghiệp càng lớn thì càng không ế. còn tuổi lên cao mà sự nghiệp chả ra gì thì cũng không ế đâu. ít nhất vẫn còn mấy cô ngu ngơ có thể dụ dõ được mà. hahahaha
    tuổi đàn ông tính bằng sự nghiệp và mức độ trưởng thành về văn hóa.
    • 951 Bài viết

• 1,092 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi danghaodtvt Xem bài viết
    Chiêu này của bác độc đấy.
    Giả nai, tinh tế hơn chút nữa thì lập topic kiểu như: Con gái cần người yêu như thế nào hả các MẸ? Em 28 tuổi, ngoại hình bình thường (cao 1m8, 75kg, thích chơi thể thao), công việc bình thường (làm giám đốc một công ty nho nhỏ, chỉ có vài nghìn nhân viên, ...), có cái lều khoảng 100m2 gần Hồ Gươm để chui ra chui vào, cùng với con xe BMW cũ đã sử dụng được 2 năm, điện thoại Vertu cùi bắp Làm sao mới có bạn gái đây?
    Nếu một chàng trai cầu hôn với một cô gái

- Cô ấy từ chối, thằng chung tình nhất thì buồn bã, sầu đời các kiểu con đà điểu căng lắm là 10 năm, 20 năm . Sau đó cuộc đời vẫn đẹp sao

- Nhưng nếu cô ấy đồng ý, thì nó cũng chỉ vui vẻ, sung sướng được lâu lắm cũng chỉ 1 tháng hay là một năm , rồi sau đó hắn sẽ ôm hận một đời
    • 50 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

No comment
    • 50 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

88 vẫn còn trẻ chán.....
    • 1,995 Bài viết

• 637 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Lúc nào hấp hối trước lúc lâm trung mà chưa có vợ thì mới được gọi là ế
    chứ hỏi tuổi tác thì khó nói lắm , 30 tuổi chưa lấy được biết đâu tới 50 , 60 lấy được cụ nào chết chồng thì sao
    • Thành viên tích cực 2015
    • 4 năm
    • 2,902 Bài viết

• 434 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi soidondoc Xem bài viết
    Lúc nào hấp hối trước lúc lâm trung mà chưa có vợ thì mới được gọi là ế
    chứ hỏi tuổi tác thì khó nói lắm , 30 tuổi chưa lấy được biết đâu tới 50 , 60 lấy được cụ nào chết chồng thì sao
    Sói ơi sao e hư thế nhỉ? Sao r xui dại e ý nt? Nếu thế thì e làm gương đi cho e ya học tập nhá
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 276 Bài viết

• 1,061 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi danghaodtvt Xem bài viết
    Vâng. Hẳn nào mà về quê mọi người cứ bảo e là ế. Thế bây giờ là phải yêu và lấy vk hả bác.
    Đàn ông đích thực chả quan tâm mọi người nói gì. Cũng không thay đổi suy nghĩ của mình vì người khác xì xầm.
    • 1,995 Bài viết

• 637 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Mai52 Xem bài viết
    Sói ơi sao e hư thế nhỉ? Sao r xui dại e ý nt? Nếu thế thì e làm gương đi cho e ya học tập nhá
    em giờ có chị bảo kê nên làm sao mà ế được
    • Khóa theo yêu cầu
    • 4 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 70 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

gái gần 30 còn chưa chồng mà trai 88 đã lo xa -_-
    • 23 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tranhi_91 Xem bài viết
    No comment
    KO cmt thế thì vào đây đặt gạch ah bạn
    • 23 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi dauten21 Xem bài viết
    gái gần 30 còn chưa chồng mà trai 88 đã lo xa -_-
    E thì chưa lo nhưng gia đình thì cứ suốt ngày cứ như kiểu mình 40 rồi ấy bác ah
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 133 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Chắc phải tầm 80 tuổi thì may ra mới được liệt zô danh sách ế được bạn ạ B-)
    • 16 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Con trai ế là khi không có ai yêu thôi chứ về tuổi tác thì bao nhiêu tuổi vẫn không gọi là ế cả.
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 4,679 Bài viết

• 4,646 Được cảm ơn

Thành viên viết bài nhiều 2018Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Trydoing1 Xem bài viết
    đàn ông làm gì có tuổi ế. tuổi càng cao mà sự nghiệp càng lớn thì càng không ế. còn tuổi lên cao mà sự nghiệp chả ra gì thì cũng không ế đâu. ít nhất vẫn còn mấy cô ngu ngơ có thể dụ dõ được mà. hahahaha
    tuổi đàn ông tính bằng sự nghiệp và mức độ trưởng thành về văn hóa.
    mình biết 1 bác trên này u41, đã li dị...bác ấy đang chọn vợ thứu 2...bác lên đây mà nhận mình u30 thui i...bác ấy sự nghiệp cũng ok, mà tính cách nhu ông gia í....dù 41 nhưng gái trẻ u90 còn chết lên chết xuông
    Một nụ hôn phá tan khoảng cách giữa tình bạn và tình yêu
    • 1,995 Bài viết

• 637 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi mebenany Xem bài viết
    Chắc phải tầm 80 tuổi thì may ra mới được liệt zô danh sách ế được bạn ạ B-)
    trước lúc sắp lâm trung mà vẫn fa thì mới gọi đó là ế
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2