TIN TÀI TRỢ.

Con gái cầm cưa, em ngại quá các chị ạ!!!

• 2.68K Lượt chia sẻ
  • 263K Lượt đọc
  • 1.07K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 37 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

thôi em kiếm người khác đi.......

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 32 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi youaremysunshine123 Xem bài viết
    Hôm nọ e gặp a ý ấy ạ, bọn e có nói chuyện với nhau. A ý hỏi e dạo này ổn ko? Trông có vẻ rất tốt này nọ. E chỉ trả lời là "Nếu a là e, thì a có thể ổn sau từng đấy chuyện xẩy ra hay ko?" Sau đấy a ý nói là "Ko cần phải là e, a bây giờ rất ko ổn" E trả lời thêm 1 câu "A có ổn hay ko, thì đấy ko phải là việc của e, cũng ko cần phải nói cho e biết. Nếu a thật sự thấy mối quan hệ đấy ko ổn, thì a nên nói với người yêu của a và tìm cách giải quyết, chứ ko phải nói với e. A nói với e làm gì? A đừng một lúc làm đau 2 người, hãy có trách nhiệm với sự lựa chọn của mình." Sau đấy thì e chào và đi trước.
    E ơi in facebook nhé. Của c nguyensenck52.neu@ gmail.com. kết bạn nhé
    • 13 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Em sunshine mất tích lâu thế nhỉ. Khộng biết chuyện tình em ấy thế nào rồi
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 132 Bài viết

• 87 Được cảm ơn

Con gái cầm cưa thì cũng tốt thôi. Nhưng cưa mãi không đổ thì đừng quên là có thể phải buông cưa nhé.

Như em sunshine này anh ko cần đọc cũng đoán đc 90% là em vật vã đơn phương một hồi rồi bạn kia bạn ý nửa áy náy, nửa tiếc của giời nên có ấy tí nhưng mà cơ bản là không yêu nên cuối cùng thì cũng vậy thôi... chắc đúng ha :P

Khổ nhể, cố thì cứ cố, cơ mà không đủ số thì vẫn xuống hố nhé.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 58 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

tiến tới thôi b.
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 71 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

met qua iu voi duong iu bao iu ko iu bao ko iu
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 239 Bài viết

• 67 Được cảm ơn

Có sao đâu nhỉ. Thời buổi nào rồi. Cứ cưa tẹt ga đi
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 32 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Heav Xem bài viết
    Con gái cầm cưa thì cũng tốt thôi. Nhưng cưa mãi không đổ thì đừng quên là có thể phải buông cưa nhé.

Như em sunshine này anh ko cần đọc cũng đoán đc 90% là em vật vã đơn phương một hồi rồi bạn kia bạn ý nửa áy náy, nửa tiếc của giời nên có ấy tí nhưng mà cơ bản là không yêu nên cuối cùng thì cũng vậy thôi... chắc đúng ha :P

E ý cưa mãi k đổ mà vẫn kiên trì. Đến lúc tên kia định lấy ng khác mà vẫn bảo là vì yêu thì cũng hơi nản thật.
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 24 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Chia buồn với chủ thớt ^_^
    Cơ mà giận nhau chắc cũng vui... Mình hiểu mà....
    Dù thế nào thì vui lên đi bạn... Hy vọng sau chuyện này bạn sẽ có kinh nghiệm trên tình trường hí hí
    • 9 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

cứ gặp nhiều, rồi có tình huống gì đấy hay hay chẳng hạn.Làm thế nào mà tần suất gặp càng nhiều càng tốt
    • 41 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Em gái ơi cả tối qua chị ngồi lội page của em ấy, rất hóng nhưng cũng lo cho e nữa, một mối tình đầu rất ngọt ngào nhưng sẽ rất khó quên.
    Anh ấy là một người rất tinh tế đấy em, nhưng cá nhân chị không thích người đàn ông thế này, yêu em thì phải mong bên cạnh em, làm em hạnh phúc, đừng bảo vì gia đình, vì ước mơ của em nên có một quyết định khác. thế có nghĩa là yêu thương cho e chưa đủ. Nếu con tim là thật lòng thì chắc chắn điều này sẽ phải làm anh ấy hối tiếc rất nhiều

Và khi anh ấy quyết định như thế, hãy quên anh ấy đi. Em là cô gái rất đáng yêu, chân thành, lạc quan. sẽ còn rất nhiều người đàn ông muốn làm em vui và hạnh phúc.
    cố lên nhé cô bé!
    • 43 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chị thức cả đêm để đọc câu chuyện em.đó, thương e quá, mà cứ giống như chuyện hàn quốc z bé nhỉ, chị nghĩ dù thế nào cũng hay vui lên, đc thì tốt, ko thì cũng là 1 ng niệm tuyệt vời, đôi lúc "tình chỉ đẹp khi còn dang dỡ,)"
    • 43 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Sao viết dài xong send ko đc mất công mãy giờ gõ 3 lần rồi
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình đọc toppic này của c muộn quá. mình đọc 5-6 tiếng đó. dù thế nào mình vẫn thích c và anh đó thành 1 đôi. có gì c cập nhật tiếp nhé.
    • 13 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

em youaremyshunshine ơi chuyện của e giống của chị quá e ah
    nhưng c khác em một chút là c giống như người thứ 3 bất đắc dĩ đấy e vì trước đó c không biết là anh đã có hen ước với ngyêu
    khi biết chuyện c cũng chủ động từ bỏ nhưng sao thấy khó chịu quá e ah
    • 393 Bài viết

• 230 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Heav Xem bài viết

Chuẩn không cần chỉnh,đúng là 3x có khác.
    Cơ mà con gái thì nên cưa bằng sự thông minh,sau thì ...quyến rũ bằng sự quyến rũ.Nhưng mà không có sự quyến rũ cũng chẳng sao,sự thông minh không bao giờ là thừa,và bao giờ cũng là nhất
    Từ nay đến cuối năm quyết tóm được một chú,và chắc chắn sẽ tóm được,nên cứ hóm hỉnh cho lời khuyên vậy thôi...À cái đậm đậm thì không đồng ý đâu nhé.Mình trước có thích một ông thầy,sau 3 năm không gặp lại,thầy nhiệt tình hẳn...
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 11 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

sunshine chị lặn lâu quá chị ơi . em cũng giống chị có quen một ông chú hơn 8 tuổi mà người ta lúc lạnh lúc nóng làm cảm xúc của em cũng lên xuống thất thường lắm, nhưng mà em không có dũng khí như chị
    Yêu hay không yêu cuối cùng cũng về với cát bụi...
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 17 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Tiến tới đi em, mạnh dạn nhưng khéo léo vào. Chị cũng giống em, anh ý hơn chị 8 tuổi, chị cầm cưa đến nay là 4 tháng rồi, anh ý đã gần đổ rồi đấy, cố gắng lên.
    Trích dẫn Nguyên văn bởi hvha0412 Xem bài viết
    sunshine chị lặn lâu quá chị ơi . em cũng giống chị có quen một ông chú hơn 8 tuổi mà người ta lúc lạnh lúc nóng làm cảm xúc của em cũng lên xuống thất thường lắm, nhưng mà em không có dũng khí như chị
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 219 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Em lặn đi đâu mất r, hay đang có 1 happyending mà quên cả update cho mọi ng hóng
    • 17 Bài viết

• 49 Được cảm ơn

đánh dấu bài này...