Con gái cầm cưa, em ngại quá các chị ạ!!!

• 2.68K Lượt chia sẻ
  • 262K Lượt đọc
  • 1.07K Trả lời

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • 88 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Bạn muốn nó thật tự nhiên thì đừng làm gì cả. Nhưng ko làm gì thì ko dc. Nên hãy tự nhiên theo cách giả tạo nhất có thể... coi phim Hàn nhiều vào bạn à
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 264 Bài viết

• 290 Được cảm ơn

Phải nhờ các chị các mẹ kinh nghiệm dầy dặn vào hiến cho em nó ít kế chứ em nó khờ lắm ạ
    • Thành viên tích cực 2015
    • 5 năm
    • 278 Bài viết

• 94 Được cảm ơn

Phải cho e ở trong hoàn cảnh đó thì e mới hành động đc. Chứ tự dưng bảo nghĩ ra thì e cũng chịu đấy. Còn chuyện tuổi tác thì quan trọng gì. Zai già thích gái trẻ mà gái trẻ thì thích zai già mà
    Em sn 93 mà ny e sn 83 này
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 5 năm
    • 278 Bài viết

• 94 Được cảm ơn

E quen ny e trên fb. Rất từ từ và lừa đc ny e. Haha. Nhưng mà phải cực kì nghệ thuật để như kiểu a ý tán e chứ e ko tán tỉnh j a ấy cả.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 264 Bài viết

• 290 Được cảm ơn

E cũng mới 94 c ạ
    Thế làm sao anh chị đến với nhau truyền đạt cho em ít kinh nghiệm đi ạ
    • 264 Bài viết

• 290 Được cảm ơn

Chuyện của em là như này, cũng không có gì đặc biệt lắm, chỉ là bg e đang mến 1 anh hơn e 9 tuổi, mối quan hệ giữa e và a ý vẫn còn rất xa cách ngoài mấy câu xã giao chào hỏi ra thôi Được cái bố mẹ e cả bố mẹ a ý kết nhau lắm
    • 264 Bài viết

• 290 Được cảm ơn

Cứ mãi đơn phương như này e mặc cảm cả tự ti mà chết mất hahaha
    • 5 năm
    • 278 Bài viết

• 94 Được cảm ơn

Ui gia đình kết nhau hay ko với mình ko quan trọng. Quan trọng là thái độ của ng đó ntn. Giả sử 2 bên ủng hộ rồi vun vào cho 2 người, bạn rất thích nhưng a ấy ko thích bạn thì tự dưng mọi người lại đang tạo áp lực cho a ấy. Đừng để gia đình xen quá nhiều vào chuyện tình cảm. Mình rất ghét luôn. Trc mình yêu a hàng xóm 2 bên rồi a e họ hàng hàng xóm đều vun vào làm mình nhiều khi phát ức chế. Muốn tình yêu phải tự nhiên cơ
    • 264 Bài viết

• 290 Được cảm ơn

Dạ vầng, e hiểu c ạ
    Em nghĩ là anh ý từ đầu đến giờ đều xem em là em út trong nhà thôi. Vì đôi lúc mẹ anh ý có đề cập đến em, anh ý toàn gọi em là bé T.
    Em không biết mình có một chút hy vọng nào không nữa các chị ạ. Tự dưng nãy giờ nằm suy diễn đâu đâu ý
    • 264 Bài viết

• 290 Được cảm ơn

Em tâm sự cả mẹ chuyện này (vì anh ý và mẹ em thân nhau cực kỳ) thì mẹ bảo "chuyện gì mẹ cũng giúp con đc, riêng chuyện này là tương lai của con, mẹ không can thiệp. Nhưng con hãy nhớ, B đã 30 rồi, con muốn tiến tới tức là con phải xác định lâu dài và xa hơn nữa. Con nên xác định rõ tình cảm của bản thân con trước, tránh việc sau này 2 con đau khổ"
    • 264 Bài viết

• 290 Được cảm ơn

Em mến anh ý như này là gần nửa năm nay rồi ý ạ
    • 763 Bài viết

• 203 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    nửa năm cơ àh , xem ra mình đoán bạn ko cơ hội rồi , anh ấy xem bạn là em gái thôi , có lẻ anh ấy đang có người khác rồi .
    • 264 Bài viết

• 290 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi PhongVan100 Xem bài viết
    nửa năm cơ àh , xem ra mình đoán bạn ko cơ hội rồi , anh ấy xem bạn là em gái thôi , có lẻ anh ấy đang có người khác rồi .
    Anh ý hiện giờ ko có ai cả ạ, cái này thì e sure ^^ Bởi vì tính em nhát lắm, nên mỗi lần gặp anh ý là chỉ chào hỏi chứ không dám tiếp tục chủ động
    Cháu anh ý kể mỗi lần về nhà gán ghép anh ý cả em thì anh ý chỉ cười chứ không có phản ứng, em nghe vậy thấy giống như đc an ủi Cũng may là ngta chưa ghét mình ^^
    • 763 Bài viết

• 203 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    cười trừ thì có , ko có ko phải chưa có mà đang theo 1 ai đó , nếu thích em thì sẽ mời em đi chơi đâu đó nói chuyện với em , với lại mình linh cảm anh ấy chỉ xã giao thôi chứ chưa có tình cảm với bạn
    • 17 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

e đưa sđt a ý đây a tán cho, xong rồi trả lại cho e :v
    • 264 Bài viết

• 290 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ladyofmydreams Xem bài viết
    e đưa sđt a ý đây a tán cho, xong rồi trả lại cho e :v
    Hay thôi a "xử lý" giúp e vụ này luôn nhớ
    • 264 Bài viết

• 290 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi PhongVan100 Xem bài viết
    cười trừ thì có , ko có ko phải chưa có mà đang theo 1 ai đó , nếu thích em thì sẽ mời em đi chơi đâu đó nói chuyện với em , với lại mình linh cảm anh ấy chỉ xã giao thôi chứ chưa có tình cảm với bạn
    Em nhất trí vụ cười trừ ^^
    Em xác định rõ bg xung quanh anh ý không có "bóng hồng" nào đâu ạ
    • 105 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

haaaa.theo mình bạn hỏi a ý là a có bị BD ko trước nhé.30t mà chưa yêu có vấn đề đó.nếu a ta lắc đầu thì mới tán e nhé
    • 264 Bài viết

• 290 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vuadivuakhoc123 Xem bài viết
    haaaa.theo mình bạn hỏi a ý là a có bị BD ko trước nhé.30t mà chưa yêu có vấn đề đó.nếu a ta lắc đầu thì mới tán e nhé
    Vẫn chuẩn man ạ hahaha
    • 264 Bài viết

• 290 Được cảm ơn

Bây giờ e phải làm sao nhờ? Có chị nào kinh nghiệm đầy mình cho e cái mưu lược với ạ, e muốn nhắn tin mở lời quá