TIN TÀI TRỢ.

Có thể quen lại bạn gái sau khi chia tay ko?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.84K Lượt đọc
  • 12 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình và người bạn gái mình chính thức chia tay nhau dc 1 tuần rồi...1 tuần nay mình rất buồn..mình thật sự ko ngờ là sự thiếu vắng người đó mình lại buồn như thế..và mình nhận ra mình yêu người đó rất nhiều..tụi mình chia tay vì lý do ko hợp nhau.và gia đình người đó ko cho quen vì lý do người đó còn đang học( mình học năm cuối dh còn người đó nằm 2)...nhưng ko fai vì lý do gia đình mà chia tay,tụi mình vẫn lén gia đình đến với nhau,tuy mìh biết người đó gặp nhiều áp lực từ gia đình...Tụi mình đã làm chuyện đó với nhau!
    Minh rất buồn và nhớ người đó...nhưng thật lòng ko biết làm cách nào đển hàn gắn lại vết thương tình cảm để người đó quay lại với nhau...Xin giúp mình ..thanks rất nhiều
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 278 Bài viết

• 197 Được cảm ơn

Ai là người đề nghị vậy bạn? Nếu là bạn thì ban nên cân nhắc kĩ , con trai 1 khi đã có ý đinh chia tay thì sớm muộn zì cũng lại đi theo vết xe đổ của lần trước , bạn quay lại rồi chia tay sẽ làm khổ người ta thêm lần nữa đó . Con nếu là bạn gái , thì bạn cứ cố gắng dùng tình cảm chân thật mà thuyết phục cô ấy, con gái dẫu zì cũng mềm yếu và dễ mủi lòng hơn con trai, chỉ cần còn tình cảm, mình tin những người yêu nhau sẽ quay về với nhau. Chúc bạn vui và hanh phúc
    Bình yên ta mừng... Mừng em đã hết đau thương về đây ấm cúng...
    :Smiling::Smiling::Smiling:
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 153 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Cũng tùy thôi bạn à...không phải do ai nói hay lỗi của ai. mà chia tay rồi, để quay lại thì rất khó
    • 2,414 Bài viết

• 4,719 Được cảm ơn

Có thể. Vì mình có vài đôi bạn như thế. Yêu. Chia tay. Quay lại. Đám cưới.
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 10 năm
    • 8,205 Bài viết

• 6,985 Được cảm ơn

Nói thẳng nhé, các bạn học ĐH thật nhưng chưa ra đi làm thì mình vẫn đánh giá chủ tp là hơi trẻ con. Ko hợp với gia đình người ta ko đồng ý thì bạn vì tí sĩ diện lúc đó với suy nghĩ : À rồi sau này ông thành đạt lúc đó rồi biết tay nhau.... là bạn chia tay à ? Sao ý chí yếu thế. Muộn còn hơn ko, chia tay thì sao, 1 tuần thì sao, chỉ khẳng định thêm với người ta rằng bạn yêu người ta và ko thể sống thiếu cô ấy. Cứ đến trình bày với cô ấy như thế đê, cố mà giữ thật chặt người con gái của mình đê, đừng có hèn kém thiếu tự tin nữa.
    • 458 Bài viết

• 411 Được cảm ơn

Ôi giời ơi, công thức nó là thế này này: " Yêu. Chia tay. Giải thoát. Quay lại. Đám cưới. Không bao giờ thoát được " :Sad:
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Đã bị khóa
    • 9 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 172 Bài viết

• 67 Được cảm ơn

Người yêu nhau rồi sẽ về với nhau.
    Cứ suy nghĩ thêm đi,và tận hưởng tự do đã.
    Không nên vội vàng cua sẽ gãy càng
    • 2,414 Bài viết

• 4,719 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi TuanTuan2810 Xem bài viết
    Ôi giời ơi, công thức nó là thế này này: " Yêu. Chia tay. Giải thoát. Quay lại. Đám cưới. Không bao giờ thoát được " :Sad:
    :Laughing: cái vòng luẩn quẩn
    • 44 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Cũng có thể là" Yêu. Chia tay. Giai thoát. Quay lại. Chia tay. Đau. Kết thúc 1 cuộc tình".
    Đã chia tay 1 lần rất có thể sẽ chia tay đc lần thứ 2. Yêu nhau mà vẫn chia tay chỉ vì những lý do như thế thì thôi. Đấy mà cũng là yêu sao?
    E đã mất người không yêu e. Còn anh, anh đã mất đi người rất yêu anh!
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chẳng ai đề nghị cả..cả 2 tự hiểu..thanks bạn!
    • 177 Bài viết

• 185 Được cảm ơn

chia tay rồi thì không nên nghĩ nhiều, chỉ nên nghĩ cần phải xa-cu-ra thôi xacura ạ, chia buồn với bạn. :Sad:
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 53 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi KoTheKhoc Xem bài viết
    Cũng có thể là" Yêu. Chia tay. Giai thoát. Quay lại. Chia tay. Đau. Kết thúc 1 cuộc tình".
    Đã chia tay 1 lần rất có thể sẽ chia tay đc lần thứ 2. Yêu nhau mà vẫn chia tay chỉ vì những lý do như thế thì thôi. Đấy mà cũng là yêu sao?
    Không yêu không chia tay
    Con gà trống lang thang trong vườn hoa, bỗng thấy cây mào gà, chợt thảng thốt kêu lên:
    - Ai lấy cái mào của tôi? Ai lấy cái mào của tôi ... cắm lên cây thế này????
    • 109 Bài viết

• 86 Được cảm ơn

Hihi. Công thức của t là Yêu. Chia tay. Ng kia có ny mới. Chấm hết