Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

có phải em quá lụy tình

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.44K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em năm nay 25t có cv ổn định, nhưng về vấn đề tình cảm e chưa có mảnh tình vắt vai nào. Có lẽ đây là lần đầu tiên có người tán tỉnh và có ý định tìm hiểu e. chuyện sẽ chẳng có gì đáng nói nếu e không làm anh hưởng đến cv hiện tại. nói sơ một tí: e quen a ấy qua mạng xã hội, biết cơ quan của nhau. E cũng xác định chỉ là bạn bè, mỗi ngày cũng đều nt, điện thoại rất nhiều, ngay cả trong giờ làm việc. dạo gần đây cả ngày không nhận dược tn của người ấy, e cứ bần thần cả ngày, việc cũng chẳng làm được. Em không biết vậy là em đã yêu ng ấy hay là có người nt làm e vui. Có phải em quá lụy tình không? cả ngày e không nhận được tn của người ấy (mặc dù e vẫn nói chuyện, nhắn tin với những người con trai khác) thì lúc nào có tin nhắn đến e đều hi vọng của người đó, nhưng khi tin nhắn của người đó đến thì e không thích trả lời nhưng tâm trạng vui vẻ và làm việc gì cũng đc. Nếu cả ngày không có tin nhắn của người đó, tâm trạng e cứ suy nghĩ mãi về ng đó, thậm chí ngủ cũng giật mình dậy kiểm tra tin nhắn rồi nghĩ mãi về những tin nhắn trước đó mà không ngủ lại được. Vậy có phải e đang LỤY TÌNH không ạ? E yêu người đó nhiều lắm rồi hả mọi người. E xác định chỉ có thể là bạn bè nên giờ e định khóa máy, block số đt và tin nhắn của ng đó, nhưng làm vậy e thấy hơi trẻ con. Em có nên làm vậy không mọi người
    Em cám ơn mọi người đã dành thời gian tư vấn giúp em nhé

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 33 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Bạn thấy vui khi nhận được tn của người đó nhưng lại ko thích trả lời? Điều này mâu thuẫn quá vậy.
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ntl1990 Xem bài viết
    Bạn thấy vui khi nhận được tn của người đó nhưng lại ko thích trả lời? Điều này mâu thuẫn quá vậy.
    kiểu giống như e muốn có người quan tâm rứa đó chị
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 33 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi joly_vn Xem bài viết
    kiểu giống như e muốn có người quan tâm rứa đó chị
    Em muốn có người quan tâm thì e phải quan tâm đến họ chứ. E ko muốn trả lời tin nhắn của họ thì họ nghĩ e ko thích sự quan tâm của họ nên ko nt cho e nữa. Đã bao giờ e chủ động nt cho họ chưa. Khi họ nt e trả lời thế nào? Thời buổi này nam nữ bình đẳng, mình muốn cái gì thì phải hành động mà giành lấy chứ. Mà e ban nhiêu tuổi rồi?
    • 1,143 Bài viết

• 274 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    đó là tình cảm đối với 1 ng, đã có gì mà lụy đâu em
    Hồ Hoàng Hiệp
    Tel : 0942430000 - 0988348391
    • 38 Bài viết

• 79 Được cảm ơn

Trời, xin lỗi nếu mình nói có gì quá đáng, bạn 25t rồi mà đúng là như trẻ con nhỉ xác định là bạn bè, có lẽ người kia cũng cảm nhận bạn ko muốn tiến tới nên ko thích dành quá nhiều thời gian cho bạn nữa thôi. Cái cảm xúc lăn tăn của bạn hiện nay ko phải là tình cảm gì đâu, mà chỉ là sự quen thuộc thôi, giống như 1 thói quen ấy mà. Có thể ngta có ấn tượng đặc biệt gì hơn so với những ng khác nên bạn có sự ưu ái hơn thôi. Cẩn thận nhé, con trai hay nắm bắt tâm lý này của bạn gái mà chơi trò thả thả bắt bắt đấy, im lặng 1 thời gian cho bạn nhớ rồi sẽ dễ cưa hơn. Mà bạn vậy chắc cũng dễ dính lắm, chưa có kinh nghiệm gì mà. Mở rộng các mối quan hệ hơn đi nhé.