TIN TÀI TRỢ.

có phái all đàn ông dù đã có người yêu nhưng đi ra đừong or vào bể bơi vẫn.... máu gái, thích nhìn gái, bình luận gái khác.... phải không ạ

• 0 Lượt chia sẻ
  • 7.75K Lượt đọc
  • 51 Trả lời

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 164 Bài viết

• 202 Được cảm ơn

em thắc mắc:
    1. bọn con trai dù có ng yêu or vợ nhưng luôn mơ tới gái đẹp
    2. gặp gái đẹp khác bọn đàn ông có so sánh mình với gái đó ko?
    3. có phải bon đàn ông thích đi bơi, bơi là phụ ngắm gái là chính phải không?
    đi ngoài đường mặc dù đi với mình nhưng gặp 1 em đẹp/ sexy mặt thộn ra, mồm chữ O .:Applause:
    4. bọn đàn ông khi ngồi với nhau chúng thích bình luận con gái khác (dù chúng gặp phụ nữ chũng ta vẫn leo lẻo yêu em nhất)
    5. khi chị em chúng ta hỏi :" em có xinh/ duyên/ đẹp/ hấp dẫn/ quyến rũ.. không?" thì hầu hết zai trả lời là có nhưng thật lòng ......../////////

Mọi người vào trả lời gúp em. đặc biệt là các boy ạ
    Vẫn là ta
    Chú ruồi sung sướng
    Sống xứng đáng
    Chết chẳng vấn vương
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 20 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Chỉ có điều 3 là chuẩn với mọi đàn ông. Còn những cái khác chỉ là tương đối. :Smug:
    She looks so happy in her wedding dress :LoveStruc: But she's crying while she's saying this :confused:
    Boy I missed your kisses all the time but this is :Sad: 25 minutes too late :Crying:
    • 853 Bài viết

• 1,081 Được cảm ơn

Mình đã từng đọc đâu đấy câu này "Yêu thích cái đẹp là một phần tất yếu của cuộc sống". Mình ra đường nhìn thấy gái đẹp còn mê, huống chi mấy ông. Mình nghĩ 5 điều trên đúng với 99.99% đàn ông:Laughing:
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 164 Bài viết

• 202 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi photonman_22888 Xem bài viết
    Chỉ có điều 3 là chuẩn với mọi đàn ông. Còn những cái khác chỉ là tương đối. :Smug:
    3 điều gì là chuẩn vậy hả photoman. tiết lộ cho chị em biết đi dc ko?:Battin ey:
    Vẫn là ta
    Chú ruồi sung sướng
    Sống xứng đáng
    Chết chẳng vấn vương
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 9 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 3,405 Bài viết

• 1,068 Được cảm ơn

Ẹc ,đến mình là gái còn mê giai đẹp ,huống chi là zai ko mê gái đẹp mới là lạ
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 169 Bài viết

• 93 Được cảm ơn

1. bọn con trai dù có ng yêu or vợ nhưng luôn mơ tới gái đẹp : 1 bộ phận đàn ông mà cả thế giới gọi bộ phận ấy là "lăng nhăng", đàn ông chung tình ko ai làm thế đâu bạn
    2. gặp gái đẹp khác bọn đàn ông có so sánh mình với gái đó ko? : chồng và người yêu ko làm thế vì với họ mình là người đẹp nhất. Nhưng vẫn phải đề phòng khi nào tình cảm bị phai mờ
    3. có phải bon đàn ông thích đi bơi, bơi là phụ ngắm gái là chính phải không? bơi để tập thể dục cho cơ ngực nở nang nên, bơi để mọi ưu phiền trôi theo làn nước nhưng cái hội "lăng nhăng" ở trên thì dám vào hồ bơi chỉ vì mục đích mà bạn nói mặc dù với họ thì "bơi chỉ là lặn"
    4. đi ngoài đường mặc dù đi với mình nhưng gặp 1 em đẹp/ sexy mặt thộn ra, mồm chữ O : hjx, nếu ko có cảm xúc gì thì bạn mới phải lo vì họ là người có vấn đề sinh lý. Còn ko thì đó là chuyện bình thường vì trong mỗi nguời ai cũng có tính " yêu cái đẹp"
    5. bọn đàn ông khi ngồi với nhau chúng thích bình luận con gái khác (dù chúng gặp phụ nữ chũng ta vẫn leo lẻo yêu em nhất): con gái cũng vậy chứ nói gì con trai hả bạn
    5. khi chị em chúng ta hỏi :" em có xinh/ duyên/ đẹp/ hấp dẫn/ quyến rũ.. không?" thì hầu hết zai trả lời là có nhưng thật lòng ........Sao phải hỏi để đàn ông phải tập nói dối, mình xinh/duyên/đẹp/hấp dẫn/quyến rũ thì họ mới yêu và có cảm tình với mình chứ. Câu hỏi ấy thốt lên là con trai nghĩ bạn đang tự ti vào mình đó
    H9uHp7
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 8 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 1,462 Bài viết

• 2,529 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi caphe25 Xem bài viết
    em thắc mắc:
    đi ngoài đường mặc dù đi với mình nhưng gặp 1 em đẹp/ sexy mặt thộn ra, mồm chữ O .:Applause:
    4. bọn đàn ông khi ngồi với nhau chúng thích bình luận con gái khác (dù chúng gặp phụ nữ chũng ta vẫn leo lẻo yêu em nhất)
    5. khi chị em chúng ta hỏi :" em có xinh/ duyên/ đẹp/ hấp dẫn/ quyến rũ.. không?" thì hầu hết zai trả lời là có nhưng thật lòng ......../////////
    1. Đàn ông đểu thì mơ và hành động (ngoại tình) - số còn lại chỉ dam mơ thôi
    2. Đa phần là so sánh ngầm chứ chả dại mà nói ra.
    3. Luôn luôn đúng. :Battin ey:
    4. Đa phần họ tụ họp lại thì bàn về chính trị, thể thao, game ghiếc. Khi trà dư tửu hậu họ mới bàn về gái. Cũng giống như câu sô 1, toàn chém gió chỉ để ôm mộng thôi.
    5. Một số trường họp thì thật lòng, số còn lại thì biết lấy lòng.
    rooling:
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 71 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

oh, con người lun hướng tới cái đẹp, cảnh đẹp , ng đẹp...cái gì đẹp là phải nhìn chứ ^^
    LIFE IS GREAT !!!:LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc:
    Giữ Yêu Thương Không Mờ Theo Năm Tháng :Rose::Rose::Rose:
    • 51 Bài viết

• 77 Được cảm ơn

em thắc mắc:

Mọi người vào trả lời gúp em. đặc biệt là các boy ạ
    1. Đúng, tâm lý đàn ông là như vậy, gái đẹp ai chẳng thích.
    2. Không hề có chuyện đó.
    3. Không đúng, bơi là bơi, ngắm gái là phụ. Gặp gái đẹp ngoài đường thì mê là đúng
    4. Đúng, chủ đề về phụ nữ luôn được các ông tham gia nhiệt tình, có khi là thật, có khi chém gió cho vui. Ở với người yêu thì nói yêu em nhất, sự thật là thế. (mần răng yêu được mấy cô xinh xẻo kia cơ chứ)
    5. Thật lòng là có một nửa. Đàn ông xem người phụ nữ của mình thuộc về mình nên thường không có những nhận xét hay so sánh nữa. Vợ (người yêu) của mình là của mình thôi, xinh hay không cũng thế.

Tựu chung lại 1 câu thôi, đàn ông thích gái đẹp, gặp nhau cũng bàn về gái đẹp, thấy gái đẹp cũng ham hố, trong đầu cũng tưởng tượng được ôm hay xxx, tuy nhiên không hề so sánh với vợ hay người yêu, và có cho luôn mấy em xinh xinh đó có khi chạy dài.
    Em chỉ nói đa số vậy, nhưng chắc đúng trên 90%
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 164 Bài viết

• 202 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoaibao62 Xem bài viết
    Mình đã từng đọc đâu đấy câu này "Yêu thích cái đẹp là một phần tất yếu của cuộc sống". Mình ra đường nhìn thấy gái đẹp còn mê, huống chi mấy ông. Mình nghĩ 5 điều trên đúng với 99.99% đàn ông:Laughing:
    Câu này rộng quá, chỉ hợp trong văn thơ triết học.
    cảm ơn câu trả lời của bạn.:Angel:
    ps: Bạn biết bạn trai bạn như vậy, ban trai bạn luôn so sánh bạn với 1 cô gái đẹp mà anh ta ko bao h kể cho bạn (chỉ buôn với bọn đàn ông) hay a ta mơ mộng dc hẹn hò 1 lần, kiss 1 lần... cô gái đó. Bạn chấp nhận và ko ghen. Vì bạn biết "Yêu thích gái đẹp là 1 phần tất yếu của đàn ông":Laughing:
    Vẫn là ta
    Chú ruồi sung sướng
    Sống xứng đáng
    Chết chẳng vấn vương
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 164 Bài viết

• 202 Được cảm ơn

Phụ nữ chúng ta vất vả hơn bọn đàn ông vì chúng ta lúc nào cũng phải phấn đấu đẹp đẹp nữa đẹp mãi. hấp dẫn mãi. Đàn ông (theo iem nghĩ) nghĩ chúngta là số 1 ko nghĩ tới em nào khác khi bắt đầu tán tỉnh( trong giai đoạn này thui), còn theo thời gian, 2,3, năm thử hỏi nếu chúng ta cằn cỗi ko đổi mới thì ngọn lửa tình yêu bắt đầu thui chột dần thay vào đó chính là THÓI QUEN, và điều zai có thể mơ mộng gái khác là điều dễ hiểu.
    Nhưng iem nghĩ chị em chúng ta phải làm tn để giai chạy theo mình mãi mãi chứ nhẩy???????
    Vẫn là ta
    Chú ruồi sung sướng
    Sống xứng đáng
    Chết chẳng vấn vương
    • 11,983 Bài viết

• 5,939 Được cảm ơn

có phái all đàn ông dù đã có người yêu nhưng đi ra đừong or vào bể bơi vẫn.... máu gái, thích nhìn gái, bình luận gái khác.... phải không ạ
    ko.
    dùng từ all là ko hợp lý .

Đang yêu ah ?
    Tỉnh
    Việt Nam nghèo vì
    https://www.webtretho.com/forum/f26/v...-gioi-1549918/
    Đường đi của đồng tiền
    https://www.webtretho.com/forum/f26/d...g-tien-753988/
    Lạm phát.Xót xa vì 'bão giá"..
    https://www.webtretho.com/forum/f26/x...ao-gia-693250/
    Tô Linh Hương 24 tuổi, làm Chủ tịch Hội đồng Quản trị Vinaconex
    https://www.webtretho.com/forum/f26/t...conex-1222198/

Tạm biệt nhé dù ta không gặp lại
    Xin đừng quên kỷ niệm ban đầu
    Có những cánh chim khi rời tổ ấm
    Lướt xa rồi nhưng lòng vẫn bên nhau

Xuân.Hạ.Thu.Đông.
    Nước hòa mình vào Sông.Sông chảy ra ngoài biển.
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 164 Bài viết

• 202 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Hoa_Sữa_tháng_10 Xem bài viết
    ko.
    dùng từ all là ko hợp lý .

Đang yêu ah ?
    all ko đúng trừ Hoa Sua đúng ko? Phù may quá, cũng tìm được người đàn ông đích thực. he he.

ps: Yêu lúc nào tớ chả yêu, nhưng bản tính phụ nữ lúc nào cũng đa nghi và ghen tuông. hu22222
    Vẫn là ta
    Chú ruồi sung sướng
    Sống xứng đáng
    Chết chẳng vấn vương
    • 2,489 Bài viết

• 2,529 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Tớ là boy. Và cả 6 câu trên đều đúng như chủ top nghĩ:Laughing:
    • 2,485 Bài viết

• 2,177 Được cảm ơn

Mình thì ko như vậy..:Silly::Silly:Bởi vì mình suy nghĩ hơi khác người 1 chút :Sick:
    Chứ đã là đàn ông bình thường ai mà chả như vậy..quan trọng là họ đối xử với vợ con thế nào thôi:Rose::Rose:
    Có gì đâu nhỉ..Thấy cái đẹp thì phải nhìn chứ..
    Hỏi thật nhé ! Chị em lại chả khoái đàn ông nhìn theo, trêu theo 1, 2 câu :Nottalkin:..Ko trêu thì lại đau lòng:Worried:..Thiết nghĩ cái đấy hoàn toàn ko có gì là xấu, mà mình thấy còn nhiều cái xấu hơn trong cái thời buổi yêu đương hiện giờ :RollingEy:
    Mục đích của loài người sinh ra ko phải để tìm kiếm hạnh phúc..càng ko phải vì luân thường, đạo lý hay những mục đích cao đẹp,..blah..blah..Mà chính xác là hạnh phúc, luân thường, đạo lý và những mục đích cao đẹp...blah..blah..chỉ là công cụ để thực hiện nhiệm vụ của loài người nói riêng và của sự sống nói chung.
    • 57 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

E thấy zai mà ko thích gái đẹp thì zai có vấn đề về giới tính rồi. Đến e là gái còn thích ngắm gái đẹp nữa là. Quan trọng là zai đối xử thế nào vs mình thôi, còn muốn ngắm muốn bình loạn hay làm j` thì kệ
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 164 Bài viết

• 202 Được cảm ơn

[QUOTE=never.say.never;17709850]E thấy zai mà ko thích gái đẹp thì zai có vấn đề về giới tính rồi. Đến e là gái còn thích ngắm gái đẹp nữa là. Quan trọng là zai đối xử thế nào vs mình thôi, còn muốn ngắm muốn bình loạn hay làm j` thì kệ [/QUOTE]

đỏ: bái phục bạn.
    Vẫn là ta
    Chú ruồi sung sướng
    Sống xứng đáng
    Chết chẳng vấn vương
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 164 Bài viết

• 202 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Hamachila Xem bài viết
    Tớ là boy. Và cả 6 câu trên đều đúng như chủ top nghĩ:Laughing:
    Hama có vẻ tự tin quá, vậy Hama có tuyên bố nhưng điều ấy với bạn gái ấy ko? hay đến bg chưa có?:Battin ey:
    Vẫn là ta
    Chú ruồi sung sướng
    Sống xứng đáng
    Chết chẳng vấn vương
    • 11,983 Bài viết

• 5,939 Được cảm ơn

all ko đúng trừ Hoa Sua đúng ko? Phù may quá, cũng tìm được người đàn ông đích thực. he he.

ps: Yêu lúc nào tớ chả yêu, nhưng bản tính phụ nữ lúc nào cũng đa nghi và ghen tuông. hu22222
    Ghen 1 chút.đa nghi 1 chút thôi ko là bạn trai ghét đấy

ko.sai rồi .sữa là con gái mà
    nên dùng từ phần đông thay cho từ all /

Lâu rồi .mới thấy bạn vào diễn đàn.:Battin ey:có cuốn sách nào ko cho tớ mượn với
    Tỉnh
    Việt Nam nghèo vì
    https://www.webtretho.com/forum/f26/v...-gioi-1549918/
    Đường đi của đồng tiền
    https://www.webtretho.com/forum/f26/d...g-tien-753988/
    Lạm phát.Xót xa vì 'bão giá"..
    https://www.webtretho.com/forum/f26/x...ao-gia-693250/
    Tô Linh Hương 24 tuổi, làm Chủ tịch Hội đồng Quản trị Vinaconex
    https://www.webtretho.com/forum/f26/t...conex-1222198/

Tạm biệt nhé dù ta không gặp lại
    Xin đừng quên kỷ niệm ban đầu
    Có những cánh chim khi rời tổ ấm
    Lướt xa rồi nhưng lòng vẫn bên nhau

Xuân.Hạ.Thu.Đông.
    Nước hòa mình vào Sông.Sông chảy ra ngoài biển.
    • 576 Bài viết

• 1,159 Được cảm ơn

1. 50%
    2. ko
    3. chiu, vi` k thich di boi
    4. ko
    5. 50%

-> câu 3 thì trăm thằng như 1, thấy gái ngon ngon ngoài đường là kiểu gì cũng phải liếc trộm xong giả vờ ngó nghiêng xe cộ
  • Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3