TIN TÀI TRỢ.

Có nên chờ người yêu đi bộ đội về không ạ?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.1K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 16 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em mới có ny đc 1 tháng thì nhận được người yêu đi bộ đội ạ
    Em 25 tuổi ạ

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 26 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

yêu là yêu thôi, yêu đến bh hết yêu thì thôi. lại còn phân vân đi bộ đội hay k đi bộ đôi.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 238 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

bạn ak h đi bộ đội đâu có như trước đâu mà bạn lo, ở trong đó nhận được thư hay quà của người yêu hay gia đình là mừng lắm, nếu bạn trai bạn đi bộ đội ngay tại địa phương thif bạn lo gì
    • 39 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Tuỳ tình cảm của bạn ở mức nào thôi, với đi bộ đội giờ có như xưa đâu lạc quan lên bạn
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 238 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Mình có thằng em đi bộ đội , gần nhà ngày lễ tết j dó vẫn đk nghỉ trừ khi đến phiên nó trực thôi , bạn đừng lo lắng khi bạn trai đi bộ đội
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 114 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Thứ 7, chủ nhật hàng tuần được lên đơn vị chơi với bạn trai thoải mái mà, có gì đâu
    • 825 Bài viết

• 512 Được cảm ơn

Hai năm du học em chờ/2 năm bộ đội em chờ làm chi
    Mới yêu nhau 1 tháng tình cảm chưa nhiều nên vấn đề có hợp nhau hay cách ứng xử ra sao chưa hiểu nhau nhiều. Vấn đề chờ đợi hay không không quan trọng, tại mọi chuyện có hứa hẹn gì đâu, bên con trai cũng vậy, họ đi bộ đội về họ có người khác cũng là chuyện thường tình không có gì ràng buộc cả. Em đã 25 tuổi, trong quá trình sống gặp đối tượng nào phù hợp và có duyên với nhau thì đến với nhau chứ không chờ đợi gì hết.
    Tình yêu như cánh chuồn chuồn/khi vui nó đậu khi buồn nó bay. Do vậy, em với anh ta không có gì là chắc chắn với nhau nên đừng để mất thời gian cho sự chờ đợi chưa có hồi kết em nhé