TIN TÀI TRỢ.

Có hay không tình yêu nàng lọ lem thời hiện đại

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.01K Lượt đọc
  • 32 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 105 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Em thấy xã hội ngày càng phát triển, đồng tìên ngày càng được coi trọng với châm ngôn rẳng: tiền không là tất cả nhưng những gì không mua được bằng tiền thì sẽ mua được bằng rất nhiều tiền....
    Liệu có một tình yêu nào giữa một anh chàng đại gia và một cô gái chân ngắn (không xinh lắm) quê mùa hiền lành không nhỉ ( gái ngoan nha)????Em không biết có nên tin vào t.c của anh ấy dành cho mình không nữa???
    Các mẹ biết tuốt cho em ý kiến để em xem có nên tiếp tục không

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,203 Bài viết

• 788 Được cảm ơn

Nếu có duyên đúng thời điểm, đúng không gian rooling:
    Nhưng mà em có phải chân ngắn quê mùa mơ về đại gia ko? :Laughing:
    FAN HOÀI LÂM
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 2,045 Bài viết

• 354 Được cảm ơn

đừng mơ :Laughing::Laughing::Laughing:
    . click my facebook to be my friend
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 230 Bài viết

• 182 Được cảm ơn

Có chứ sao ko? Quan trọng là anh chàng đại ja kia có fải là ng` hiểu biết, iu con ng` ko fải dựa vào nhan sắc, địa vị và tiền bạc mà iu vì chính con ng` thực sự của cô ấy :cool: Và quan trọng hơn, cô gái ấy fải là 1 cô gái tốt, ngoan hiền, ko đẹp nhưng hiền lành, tốt bụng, có học vấn tri thức, và có thể ở lun bên cạnh anh ấy, hiểu anh ấy và chia sẻ mọi bùn vui của anh ấy...:570:
    Tự tin vào tình yêu của mình chị nhé :Laughing::Laughing::Laughing:
    Sống chậm lại- Nghĩ khác đi- Yêu thương nhiều hơn
    • 105 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Em chân ngắn quê mùa thật, nhưng không mơ về đại gia...nhưng cuối cùng lại gặp...
    băn khoăn quá ?????
    Em cần một gia đình hạnh phúc thôi ( đã bảo gái ngoan mờ...)
    • 3,744 Bài viết

• 782 Được cảm ơn

thế anh đại gia ấy có nghiện ko ???
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 10 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 372 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hanguyenthi Xem bài viết
    Em chân ngắn quê mùa thật, nhưng không mơ về đại gia...nhưng cuối cùng lại gặp...
    băn khoăn quá ?????
    Em cần một gia đình hạnh phúc thôi ( đã bảo gái ngoan mờ...)
    Ơ thế bảo anh ấy em muốn có 1 gia đình, xem anh ấy chạy hay anh ấy làm theo bạn thì biết ngay mà, chúc bạn hạnh phúc nhé, anh ấy có đầy đủ tất cả, lại yêu bạn, thì ko có lý do gì để từ chối 1 đám cưới cả.

Bạn nên tự tin vào chính mình vì tình yêu nó có 1 lý lẽ riêng, tuy nhiên cũng nên khuyên bạn thận trọng, yêu thì cứ yêu, quyết ko vượt quá giới hạn cho phép trước hôn nhân, vì trong xã hội ko ít đại gia thích "hương đồng gió nội". Tuy nhiên nếu mình luôn đúng mực trong cử chỉ thì tình yêu đó chân thành hay không bạn cũng an toàn.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 2,050 Bài viết

• 3,103 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bobynguyen Xem bài viết
    thế anh đại gia ấy có nghiện ko ???
    hahaa, chết cười với em. Mà thực tế thì khả năng này hay xảy ra lắm chứ.

@ chủ topic: cái gì cũng có thể xảy ra cả em à, nhưng quan trọng là kết thúc có hậu hay không thôi. Và sau vài năm hôn nhân thì chàng có "ngộ" ra là mình lại thèm "chân dài" không.
    FACEBOOK của tôi, ghé thăm và cùng chia sẻ....https://www.facebook.com/thailengocdiep

2QA72QA7p7

Fof8Fof8p7
    • 1,022 Bài viết

• 224 Được cảm ơn

Không có gì là không thể ... chúc chủ top thành công ... :cool:
    :cool: Là kẻ yêu màu đen, nhưng sợ bóng tối - Thích đắm mình trong nước, nhưng lại không biết bơi :cool:
    • E61 Khách
    Trích dẫn Nguyên văn bởi beyeu11111 Xem bài viết
    quyết ko vượt quá giới hạn cho phép trước hôn nhân
    Khó quá :Sigh:
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 579 Bài viết

• 178 Được cảm ơn

Anh tưởng muốn làm Lọ Lem chân cũng phải dài chứ nhẩy...!!! :Thinking:
    • 105 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Dạo này nghiện WTT mất rồi , Tâm trạng quá chẳng ngủ được gì cả
    Đúng là mình đang do dự thật...Không biết đi tiếp hay không nữa...Mình là một cô gái bình thường không xinh lắm, không giỏi giang, không khéo giao tiếp...tất cả đều bình thường..Chẳng biết người ta thích mình ở điểm nào nhẩy...:Thinking: hay là một vụ thèm hương đồng gió nội đây
    Các mẹ cho em ý kiến phát
    • 75 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

'Lọ lem thời hiện đại'. Có nhưng không bền lâu. Vì thực tế đờn ông thời nay chỉ thix gái da trắng - chân dài thui. :<
    • 31 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Thực ra là có nếu bạn là người thực sự tốt. Tiêu chí chọn vợ của đàn ông khi lấy khác khi yêu. Khi yêu thì em nào xinh một chút, sexy một chút, chịu chơi một chút etc… thì cứ cưa đã, còn tới đâu thì chưa cần tính. Khi lấy vợ thì người ta suy nghĩ nhiều hơn, muốn có một người đảm đang, biết lo nghĩ, vun vén cho gia đình, biết cư xử nội ngoại, người mà mang lại cho người ta cảm giác bình yên khi về nhà. Còn về ngoại hình thì không phải là điều quan trọng nhất, chỉ cần hình thức bạn tạm ổn là được. Thực ra thì hơn 30 và vài đứa con nữa thì chân ngắn chân dài như nhau thôi:Sigh:. Bạn là người ở quê thì là điều tốt vì dù ít dù nhiều người ở quê vẫn chưa bị phá hỏng nhiều như người ở đô thị, vẫn còn giữ được những nét đẹp gia phong của gia đình, có thể đấy là người kia thấy ở bạn:Smiling:

Dấu hiệu nếu Mr kia nghiêm túc là:

1. Giới thiệu bạn với bạn bè và đưa bạn cùng đi những lúc đi với bạn bè.
    2. Đưa bạn về giới thiệu gia đình

Nếu không có một trong hai điều trên thì bạn nên cẩn thận

Đồng thời có điều kiện nên nhờ một người thân mà bạn tin tưởng (họ hang, anh, em - người này là người trưởng thành trong cuộc sống) để nhận xét xem anh ta có thật nghiêm túc không, có tốt không. Nên cho Mr kia tiếp xúc người thân của bạn, uống bia, ăn tối chẳng hạn…Đàn ông đọc đàn ông tốt hơn nhiều:cool:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 292 Bài viết

• 142 Được cảm ơn

Hãy cứ yêu nhưng giữ cho mình tỉnh táo chị ạh
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,203 Bài viết

• 788 Được cảm ơn

Làm như greenfield01 nói đi. Thực ra nếu quen được thfi ráng mà cua. Đọc đắc nhân tâm + 1 số sách dạy giao tiếp, cua zai cua gái. Cố gắng hòa hợp với người đó và làm người ta vui khi gặp mình thì hy vọng mọi thứ ok. Đại gia (+đẹp chai) nữa ai nghe mà hông thích :Laughing:
    FAN HOÀI LÂM
    • 463 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

cứ tin là có đi có sao ko nhỉ, trên phim HXeng nhiều kiểu thế mà, mình thì đang được chứng kiến 1 vụ ngược lại, gái nhà đại gia, cũng thuộc dạng ngoan, học giỏi nhưng cô đơn lại yêu 1 chàng trai quê mùa, nghèo, nhưng đượcc cái biết quan tâm chia sẻ và ...
    Chữ ký sử dụng ngoại ngữ - bị xóa bởi Admin. Đề nghị tham khảo lại Nội quy diễn đàn.
    • 105 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Cuối tuần bận quá, chẳng lên net được...cám ơn mọi người đã chia sẻ....
    Có lẽ em đang bị say nắng....:Sad:
    cần phải giữ cho cái đầu lạnh để tìm hiểu mọi chuyện trước đã...:Thinking:
    • 1,206 Bài viết

• 356 Được cảm ơn

Quan tâm, hix, e cũng đang có vấn đề tương tự!
    Cuộc sống ấy mà, không quan trọng là sống bao lâu, mà là sống như thế nào?!
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,107 Bài viết

• 606 Được cảm ơn

gái ngoan thì cũng hơi khó giữ đại gia được lâu, chị nghĩ thế.
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2