TIN TÀI TRỢ.

Cô đơn trong tình yêu

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.31K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

TÌnh yêu của tôi đã trôi đi buồn tẻ như một nỗi buồn vô tận, nỗi buồn ấy ngày càng tăng theo thời gian năm tháng, tình yêu của tôi đơn phương một tình yêu không được đáp trả, người tôi yêu giờ đây đang hạnh phúc bên người khác, liệu anh có biết được ở một nơ nào đó đang có một con nhỏ đang vì anh mà rơi những giọt nước mắt, những giọt nước mắt buồn tủi vì sự thờ ơ hay cô đơn của ai kia đang làm chết dần con tim bé bỏng.
    Nó cô đơn trong xã hội đầy ắp người vỡi những tiếng cười nói vô tư, ồn ào của xã hội nhưng mình nó vẫn cô đơn đi về trên con đường quen thuộc.

Nó cũng cần một người đi bên cạnh nó để hàn huyên những câu truyện vui cười, những nỗi lòng vui buồn , để nghe nó nhí nhố kể những câu chuyện mà nó gặp trong ngày, nó cũng cần lắm một bờ vai để lúc mệt mỏi nó tha hồ mà dựa vào nhưng giờ đây đối với nó hình nư đó là điều quá xa xỉ.
    Nó đang cô đơn không có nghĩa là vô cảm nó vẫn luôn quan tâm và dành tình cảm cho người mà nó yêu. nó muốn nhìn thấy người nó yêu được hạnh phúc. luôn muốn người đó cười dù bên cạnh anh không phải là nó. nhiều người cho tôi là kẻ khùng nhưng tôi lại chỉ cười trừ và cho đó là niềm vui của riêng mình.
    Đó có phải là tôi đã mù quáng, tôi đã quá tôn thờ một tình yêu không tồn tại không, có phải tôi đang theo đuổi một thứ mà mọi người hay gọi là hư vô hay không?
    images

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 87 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

muốn cái gì thì nói ra, đàn ông nó ko phải thánh nên ko phải cái gì nó cũng hiểu đâu, cứ ôm suy nghĩ cho một mình mình thì khổ ráng chịu!
    • 22 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

hạnh phúc là tự mình giành lấy, đánh đổi bằng cả nước mắt và nỗi đau, chứ không phải tự nhiên nó tới bên cạnh bạn để bạn hạnh phúc. giành lấy nhưng không phải là bất chấp thủ đoạn để đạt được hạnh phúc như thế hạnh phúc sẽ biến thành nỗi đau. trong tình yêu không nên mù quán, bạn đã bỏ qua cơ hội để giành lấy người con trai bạn yêu thì hãy buông tay đi bạn và cho người khác 1 cơ hội, như vậy tình yêu sẽ không còn cô đơn.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 3,223 Bài viết

• 1,083 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Cái này gọi là Bẫy Tình, do mình tự giăng ra Bẫy mình, cũng không ít người rơi vào tình trạng này, và có khả năng mình cũng rơi vào rồi thì phải. Cũng không biết diễn tả thế nào, đại loại kiểu như là luẩn quẩn không tìm ra lối thoát vậy, giống như bị bỏ bùa mê vậy, có lẽ phải có một sức mạnh nào khác kéo ra thì may ra mới tỉnh.
    Tôi chọn hạnh phúc !!!
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 4,674 Bài viết

• 4,648 Được cảm ơn

Thành viên viết bài nhiều 2018Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Đừng nghĩ về anh ta, đời này còn nhiều đàn ông tốt, thông minh, yêu thương phụ nữ....Tạo dựng những mối quan hệ, làm việc chăm chỉ vào ko để khoảng trống. 1 lúc nào đó, bạn sẽ thấy tâm trạng mình thật thoải mái
    Một nụ hôn phá tan khoảng cách giữa tình bạn và tình yêu