Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Có bạn nữ nào đã từng cầm cưa chưa nhỉ?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.24K Lượt đọc
  • 30 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 1,004 Bài viết

• 2,260 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi song_ngu18 Xem bài viết
    Em đang tính cấm cưa mà chưa biết làm thế nào, vào đây mong mọi người chỉ giáo dùm.
    Chuyện của em là thế này này: Em vừa mới đi làm, ngày đầu tiên đã bị sét đánh bởi vì anh ấy rất giống người yêu cũ của em, đẹp trai, học giỏi nhưng chuyên môn lại hơi dở (tại mới ra trường mà) . Em muốn làm quen với anh ấy, kiểu bạn bè đồng nghiệp thôi cũng được mà chẳng biết làm cách nào. Mới vào làm em không muốn bị mọi người xoi mói, mà cũng chẳng có cơ hội nói chuyện với anh ấy. Cả tháng nay em chỉ im lặng ngắm anh ấy từ xa thôi. Mong mọi người tư vấn cách làm quen với anh ấy mà không quá lộ liễu quá. Cam ơn mọi người nhiều.
    Hi. Thế thì phải tìm kiếm cơ hội thôi. Ví dụ như vô tình nhờ cậu ấy làm 1 việc j đó. Trong lúc cùng làm việc thì bày tỏ 1 cách thân thiện rằng e mới vào làm nên còn nhìu bỡ ngỡ. mong đc anh giúp đỡ. ....v....v... Tán ác vào. Nhưng nên nhớ phải thật tự nhiên l, chân thành, ko ngta lại hiểu nhầm là mình lẳng lơ thì chít. HiHi. Goodlucky
    Đời còn dài, zai còn nhiều......chơi cho thoải mái đê

Hội Yêu của mềnh đóng cửa roài nhá ^_^

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 1,004 Bài viết

• 2,260 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi daolienhuong Xem bài viết
    có em nhưng đã thất bại, hic, giờ thì là bạn thân, haizz, dù không cam tâm muốn thế
    Bạn chia sẻ đi bạn. ^_^

• Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 117 Bài viết

• 67 Được cảm ơn

Mềnh đây..Cầm cưa tỏ tình lộ liễu luôn ...đang nt nc vui vẻ "Cậu đồng ý tớ việc này nhá " bala....chàng ok. Như diều gặp gió.. " Cậu làm ny tớ nhá"
    May chăng chàng cũng phải lòng trc đấy...và " thực lòng thì tớ cũng thik cậu" ..xong roài đới
    Tính đến giờ cũng gần đc 2 năm và vẫn rất là mỹ mãn...nghĩ lại vẫn
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 1,004 Bài viết

• 2,260 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi misskem Xem bài viết
    Mềnh đây..Cầm cưa tỏ tình lộ liễu luôn ...đang nt nc vui vẻ "Cậu đồng ý tớ việc này nhá " bala....chàng ok. Như diều gặp gió.. " Cậu làm ny tớ nhá"
    May chăng chàng cũng phải lòng trc đấy...và " thực lòng thì tớ cũng thik cậu" ..xong roài đới
    Tính đến giờ cũng gần đc 2 năm và vẫn rất là mỹ mãn...nghĩ lại vẫn
    Hi hi. Chúc mừng bạn nhé. Đàn ông luôn thích những phụ nữ có cá tính mà

• 237 Bài viết

• 304 Được cảm ơn

Có cưa, cũng rung rinh mà giữa chừng mình đổi ý, chả thích nữa nên vứt cưa luôn rồi
    Em cũng là con gái mà anh
    Cho dù giọng nói chẳng ngọt lành
    Trong thiếu chút ngây ngô..ngoài thừa nhiều mạnh mẽ
    Vẫn cần lắm một bờ vai chở che khi gió nhẹ
    Cái nắm tay ngọt ngào giữa phố chật người đông
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 16 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Hi. Thế thì phải tìm kiếm cơ hội thôi. Ví dụ như vô tình nhờ cậu ấy làm 1 việc j đó. Trong lúc cùng làm việc thì bày tỏ 1 cách thân thiện rằng e mới vào làm nên còn nhìu bỡ ngỡ. mong đc anh giúp đỡ. ....v....v... Tán ác vào. Nhưng nên nhớ phải thật tự nhiên l, chân thành, ko ngta lại hiểu nhầm là mình lẳng lơ thì chít. HiHi. Goodlucky
    Cám ơn chị gangoan đã tư vấn cho em. Trước giờ em cũng cầm cưa nhiều rồi, thành công có, thất bại cũng có, nhưng đứng trước ca này em hơi bị khớp nên cần mọi người tư vấn thêm.

Khai báo thành thật, anh này đúng là mẫu người trong mơ của em nên em không thể để vuột mất được. Mặc dù cùng làm chung với nhau, nhưng thời gian gặp nhau rất ít, khỏang 30phút giao ban mỗi sáng, xong là không nhìn thấy nhau lun Anh ấy và em mới vào nên khi làm việc lúc nào cũng có người đi kèm (nghề của bọn em nó đòi hỏi cẩn thận từng ly từng tý một ấy chứ) -> cơ hội gặp riêng nhau để nói chiện là không có

Anh ấy rất đẹp trai, mấy chị vào trước làm chung với anh ấy cũng tỏ vẻ mến anh, lại có cơ hội tiếp xúc với anh và cái quan trọng hơn nữa là mấy chị đó hình thức bên ngoài rất ok. Để lâu như vầy em sợ không đến lượt mình quá mà vội vàng thì xôi hỏng bỏng không mất.

Giờ em đang áp dụng chiến thuật canh anh ấy ngồi đâu là em ngồi đối diện lâu ngày chắc cũng in hình bóng của em trong tâm trí anh ấy ha Nhưng bước tiếp theo em phải làm thế nào, mọi người ai có cao kiến gì không, chỉ bảo để em lãnh giáo với. Tặng hoa cho mọi người nè
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 14 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

thật tình thì tuổi tác cũng chẳng quan trọng gì, yêu là để hạnh phúc, để cuộc sống tươi đẹp và đầy ý nghĩa thôi mà ^^
    chưa yêu người lớn hơn tuổi bao giờ nhưng nghĩ cái cảm giác nhõng nhẽo với mấy her chắc cũng thú vị nhỉ
    Thẻ Data 3g cho các mẹ sài 3g không giới hạn nè
    https://zaodich.com/forum/f2494/the-d.../#post28576523
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 1,004 Bài viết

• 2,260 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nbtakhht Xem bài viết
    thật tình thì tuổi tác cũng chẳng quan trọng gì, yêu là để hạnh phúc, để cuộc sống tươi đẹp và đầy ý nghĩa thôi mà ^^
    chưa yêu người lớn hơn tuổi bao giờ nhưng nghĩ cái cảm giác nhõng nhẽo với mấy her chắc cũng thú vị nhỉ
    Hi hi. Rất thú vị ấy chứ ^_^ Vì mấy chàng đó làm nũng mình thấy ghét lun

• Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 14 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi gangoan Xem bài viết
    Hi hi. Rất thú vị ấy chứ ^_^ Vì mấy chàng đó làm nũng mình thấy ghét lun
    Chắc hôm nào phải thử xem ^^
    Thẻ Data 3g cho các mẹ sài 3g không giới hạn nè
    https://zaodich.com/forum/f2494/the-d.../#post28576523
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 1,004 Bài viết

• 2,260 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nbtakhht Xem bài viết
    Chắc hôm nào phải thử xem ^^
    Thử đi. He he. Hay lém đó ^_^

• Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 87 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi song_ngu18 Xem bài viết
    Cám ơn chị gangoan đã tư vấn cho em. Trước giờ em cũng cầm cưa nhiều rồi, thành công có, thất bại cũng có, nhưng đứng trước ca này em hơi bị khớp nên cần mọi người tư vấn thêm.

Khai báo thành thật, anh này đúng là mẫu người trong mơ của em nên em không thể để vuột mất được. Mặc dù cùng làm chung với nhau, nhưng thời gian gặp nhau rất ít, khỏang 30phút giao ban mỗi sáng, xong là không nhìn thấy nhau lun Anh ấy và em mới vào nên khi làm việc lúc nào cũng có người đi kèm (nghề của bọn em nó đòi hỏi cẩn thận từng ly từng tý một ấy chứ) -> cơ hội gặp riêng nhau để nói chiện là không có

Anh ấy rất đẹp trai, mấy chị vào trước làm chung với anh ấy cũng tỏ vẻ mến anh, lại có cơ hội tiếp xúc với anh và cái quan trọng hơn nữa là mấy chị đó hình thức bên ngoài rất ok. Để lâu như vầy em sợ không đến lượt mình quá mà vội vàng thì xôi hỏng bỏng không mất.

Giờ em đang áp dụng chiến thuật canh anh ấy ngồi đâu là em ngồi đối diện lâu ngày chắc cũng in hình bóng của em trong tâm trí anh ấy ha Nhưng bước tiếp theo em phải làm thế nào, mọi người ai có cao kiến gì không, chỉ bảo để em lãnh giáo với. Tặng hoa cho mọi người nè
    đừng canh canh kiểu đó bạn à, canh chút chút thôi
    thêm 1 mẹo nhỏ là rủ a đó sau giờ làm việc cafe, lý do : cùng vào làm, cùng là người mới, muốn trao đổi học hỏi cảm nhận về công việc để cùng tiến, trao đổi nhận xét về những mối quan hệ trong cty ...
    tiền từng bước, đừng vội quá, cái gì của mình là của mình
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2