TIN TÀI TRỢ.

Có baby nhưng ny thì bó tay, còn gia đình ny cư xử rất ngộ, khó hiểu vô cùng.

• 1 Lượt chia sẻ
  • 6.71K Lượt đọc
  • 68 Trả lời

• Trang 4/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 25 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Xin phép update cho bạn nào chưa quên câu chuyện của mình .
    - Thứ 1 là HB tớ sắp làm mẹ một cậu con trai. Siêu âm 4D rồi rất đáng yêu :*. Dự sinh chính thức là 11.5, mà có lẽ sinh sớm thì cuối tháng 4 là nằm ổ roài.
    - Thứ 2 là tớ đã chính thức ko còn liên quan bất cứ một cái gì vs gđ nhà kia nữa. Kể cả anh ấy. Mọi kênh liên lạc đã được cắt dứt triệt để. Block toàn bộ fb của gđ, bạn bè, ng quen j liên quan đến nhà đó, người đó .
    Nhà tớ cũng đang rao bán, chậm nhất sau tết sẽ chuyển hẳn chỗ ở luôn. Mọi thứ tớ chuẩn bị cho việc cả đời này ko liên quan, dính dáng gì đến những con người đó nữa. Tớ giữ nguyên quan điểm, ko cho con liên quan j tới họ luôn. Do vậy, sau này con tớ sinh ra tớ sẽ nói vs con là con thụ tinh ống nghiệm mà có, vì mẹ muốn có con, để con tớ ko phải lăn tăn j về cội nguồn của mình.
    - Thứ 3, đây là quyết định và việc làm sau 4 tháng xảy ra mọi chuyện. Ngẫm nghĩ lại, tớ có rất nhiều sai lầm trong cách cư xử, dù rằng đã trưởng thành, có tuổi rồi, cuộc sống cũng được đánh giá là thông minh, tài giỏi, nhưng lại quá ngớ ngẩn và mù quáng trong tình cảm, dẫn đến khi xảy ra chuyện vẫn cứ dùng cái chữ tình đó để mà nhìn sự việc, hehe. Tóm lại là kém. Nhưng thoai, coi như 1 bài học đắt giá trong cuộc sống là được rồi.
    Tớ rất hi vọng tất cả những em gái về sau này yêu rồi sẽ ko bjo gặp tình cảnh ngớ ngần giống như tớ, hị hị.
    - Sắp năm mới rồi, mong mọi chuyện xấu xí của năm cũ đều sẽ biến mất hết vs tất cả mọi người, mang lại toàn bộ niềm vui và hạnh phúc thoai, mọi người hén.
    - À, thêm nữa, cái người đàn ông tớ yêu say đắm và mù quáng đó, hiện giờ sống rất tốt, vui vẻ, cưa gái mới bình thường rồi. Đúng là cuộc đời . Đàn ông tin được - heo nái biết leo cây. Chuẩn thật mn nhỉ.
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 69 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Mình cũng muốn đọc cho hết bài để tiện chia sẻ với chị nhưng mà chữ viết thì chi chít, không biết xuống hàng thế nào cho nó dễ đọc nên thôi, chị tự đọc 1 mình mình vậy hiaz
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 25 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hongphuctran Xem bài viết
    Mình cũng muốn đọc cho hết bài để tiện chia sẻ với chị nhưng mà chữ viết thì chi chít, không biết xuống hàng thế nào cho nó dễ đọc nên thôi, chị tự đọc 1 mình mình vậy hiaz
    Chắc mình cũng ko cần sự chia sẻ của bạn đâu bạn ạ. Cảm ơn bạn đã cm.
    • 29 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

He he. em tàu ngầm ở đây, nay nghe tin này vào chúc mừng mẹ nó nhé! mẹ nó vẫn còn nhìu niềm hạnh phúc lắm vì bên cạnh mẹ nó còn nhìu ng ủng hộ mà
    chúc 2 mẹ con vui, khoẻ nhé!
    Trích dẫn Nguyên văn bởi HCBU Xem bài viết
    Xin phép update cho bạn nào chưa quên câu chuyện của mình .
    - Thứ 1 là HB tớ sắp làm mẹ một cậu con trai. Siêu âm 4D rồi rất đáng yêu :*. Dự sinh chính thức là 11.5, mà có lẽ sinh sớm thì cuối tháng 4 là nằm ổ roài.
    - Thứ 2 là tớ đã chính thức ko còn liên quan bất cứ một cái gì vs gđ nhà kia nữa. Kể cả anh ấy. Mọi kênh liên lạc đã được cắt dứt triệt để. Block toàn bộ fb của gđ, bạn bè, ng quen j liên quan đến nhà đó, người đó .
    Nhà tớ cũng đang rao bán, chậm nhất sau tết sẽ chuyển hẳn chỗ ở luôn. Mọi thứ tớ chuẩn bị cho việc cả đời này ko liên quan, dính dáng gì đến những con người đó nữa. Tớ giữ nguyên quan điểm, ko cho con liên quan j tới họ luôn. Do vậy, sau này con tớ sinh ra tớ sẽ nói vs con là con thụ tinh ống nghiệm mà có, vì mẹ muốn có con, để con tớ ko phải lăn tăn j về cội nguồn của mình.
    - Thứ 3, đây là quyết định và việc làm sau 4 tháng xảy ra mọi chuyện. Ngẫm nghĩ lại, tớ có rất nhiều sai lầm trong cách cư xử, dù rằng đã trưởng thành, có tuổi rồi, cuộc sống cũng được đánh giá là thông minh, tài giỏi, nhưng lại quá ngớ ngẩn và mù quáng trong tình cảm, dẫn đến khi xảy ra chuyện vẫn cứ dùng cái chữ tình đó để mà nhìn sự việc, hehe. Tóm lại là kém. Nhưng thoai, coi như 1 bài học đắt giá trong cuộc sống là được rồi.
    Tớ rất hi vọng tất cả những em gái về sau này yêu rồi sẽ ko bjo gặp tình cảnh ngớ ngần giống như tớ, hị hị.
    - Sắp năm mới rồi, mong mọi chuyện xấu xí của năm cũ đều sẽ biến mất hết vs tất cả mọi người, mang lại toàn bộ niềm vui và hạnh phúc thoai, mọi người hén.
    - À, thêm nữa, cái người đàn ông tớ yêu say đắm và mù quáng đó, hiện giờ sống rất tốt, vui vẻ, cưa gái mới bình thường rồi. Đúng là cuộc đời . Đàn ông tin được - heo nái biết leo cây. Chuẩn thật mn nhỉ.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 108 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Chúc chị và bé khỏe mạnh nhé. Rồi hạnh phúc sẽ đến với chị Rất may là c có người mẹ thấu hiểu và thương c Lạc quan lên c nhé
    Cầu mong công chúa nhỏ của bố mẹ bình an khỏe mạnh phát triển tốt 9m10d Bố mẹ sẽ giành tất cả tình yêu để yêu thương con chỉ cần con bình an khỏe mạnh yêu con
    • 3,097 Bài viết

• 9,731 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chuyện xảy ra đã 2 năm rồi, không biết giờ 2 mẹ con chị thế nào rồi?
    Những cô gái miệng hay cười, giữ nguyên trong mắt khoảng trời buồn tênh!
    • 23 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Chắc nay con chị cũng cứng cáp rồi nhỹ ... em thì sn 91 thôi - pé hơn chị nhiều ... em cũng là một người phụ nữ cá tính mạnh giống chị vậy ... theo như em thấy, người đàn ông này vốn dĩ khá nhu nhược từ đầu rồi mà chị ??? chỉ là tình yêu của chị bao dung quá thôi, nhưng may thay chị có điều kiện chứ là một người phụ nữ khác có hoàn cảnh khác thì chắc khổ lắm ...
    Em chúc chị và con luôn có sức khỏe ... chúc chị làm một bà mẹ đơn thân thật ấm áp và bình yên. cũng mong là chị sẽ sớm có được một trái khác mang đến hạnh phúc cho chị
    Bước Chân Đi ... Lấm Lem Cùng Cát Bụi ... Phong Trần Đời ... Xóa Bỏ Dấu Yêu Xưa !!!
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 101 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

đọc hết câu chuyện của chị và bình luận của mọi người. E khâm phục chị quá. E cũng muốn làm mẹ đơn thân ạ. Và dĩ nhiên là trong trường hợp bất khả kháng rồi. Vì bố e làm bên quân đội nên sỹ diện lắm ạ. Phần em cũng không muốn bố buồn. Vì e thấy hầu như ai có gia đình rồi đều nghĩ thật nhàm chán vì mấy khi đàn ông họ chăm lo được như phụ nữ mình. Tính ra thì lấy ck cũng chỉ đễ hợp thức hóa cho cái nhìn của xã hội và để đứa trẻ có cội nguồn. Chứ mấy khi đàn ông họ biết suy nghĩ thấu đáo và lo lắng cho phụ nữ mình đâu. Nói cho cùng thì ai chưa cưới cũng mong có 1 cái happy endding thật hạnh phúc. Nhưng cưới rồi thì khác nào đặt hoa vào chậu. Chính vì vậy mà e thấy phụ nữ độc thân họ mạnh mẽ và thành đạt hơn cả đàn ông í ạ. Phụ nữ sinh ra đã được trời phú cho sự chu đáo. Nay lại thêm mạnh mẽ và quyết đoán thì còn gì bằng. Em tin 1 người mạnh mẽ như chị sẽ làm tốt cả vai trò của bố và của mẹ. Pé con sẽ thừa hưởng những đức tính tốt đẹp qua sự dạy dỗ của 1 người mẹ mạnh mẽ như chị. Cố lên chị nhé. Mong 2 mẹ con chị được hạnh phúc. ^_^
    • 65 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

hơi bất ngờ với c này ! ^^
    c thật mạnh mẽ
  • Trang 4/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4