TIN TÀI TRỢ.

Cô ấy cư xử với tôi như thế sao, các bạn gái vào tư vấn dùm mình.

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.43K Lượt đọc
  • 44 Trả lời

• Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 986 Bài viết

• 1,746 Được cảm ơn

Thế này mới biết. Mình vs zai cũ yêu nhau hơn 5 năm mà ko 1 lần nào xưng hô khác 2 chữ anh , em kể cả lúc cãi nhau nảy lửa.
    Sau lưng mình anh ý có ghi nhật ký " nói xấu" >.< nhưng cũng toàn ghi 1 câu ếch thế này ko đc, 2 câu ếch ko nên làm anh buồn...

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 1,755 Bài viết

• 688 Được cảm ơn

tính cách vậy đâu có nghĩ là không yêu, chỉ là không muốn thể hiện ra làm mất cái tôi của mình thôi, mình có tính cách giống cô gái đó
    Mamacare làm đẹp sau sinh uy tín hàng đầu Việt Nam
    Giảm cân sau sinh, giảm mỡ bụng sau sinh với 100% nguyên liệu tự nhiên
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 411 Bài viết

• 119 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi shu_jin Xem bài viết
    tính cách vậy đâu có nghĩ là không yêu, chỉ là không muốn thể hiện ra làm mất cái tôi của mình thôi, mình có tính cách giống cô gái đó
    Đọc mới thấy là mỗi ngươi mỗi tính, mỗi hoàn cảnh, có người cũng giống tính cách nhỉ

Hạnh phúc thật sự chính là biết nắm giữ hạnh phúc của chính mình đang có.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 411 Bài viết

• 119 Được cảm ơn

ko ai tư vấn nữa nhỉ

Hạnh phúc thật sự chính là biết nắm giữ hạnh phúc của chính mình đang có.
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 132 Bài viết

• 207 Được cảm ơn

Hãy thông cảm cho bạn gái bạn đi. Mình trước khi cưới, cả 3 năm, hầu như được tham gia tất cả các đám giỗ bên nhà chồng tương lai. Bị chồng lôi về suốt nên mình hiểu.
    Nếu những lần khác, bạn gái bạn đều về, nhưng lần này vì có đám cưới bạn k về được thì đừng trách cô ấy. Dẫu sao thì các bạn cũng chưa phải là vợ chồng, và đấy cũng chưa phải thực sự là trách nhiệm của cô ấy. Đừng bắt cô ấy phải căng thẳng như vậy. Vợ chồng lấy nhau chủ yếu là sống với bố mẹ, anh em thôi, bạn gái bạn xây dựng tình cảm với họ là được rồi, bằng mỗi lần về nhà chơi là được, không cần phải bảo bạn gái về bất kì đám giỗ nào như một trách nhiệm mà cô ấy không từ chối được, rồi khi cô ấy không muốn, hay có việc không về được lại quy cho cô ấy cái tội k muốn hòa hợp rồi lấy lòng gia đình chồng.
    Mà con gái sắp lấy chồng cũng muốn khoảng thời gian riêng trước khi cưới lắm lắm. Hãy thông cảm cho cô ấy
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  • Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3