Có ai đang vướng vào 1 tình yêu đơn phương không ạ!!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.17K Lượt đọc
  • 8 Trả lời

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 6 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Có ai đang rơi vào tình trạng yêu đơn phương giống em không ạ, muốn từ bỏ lắm rồi mà cứ nhìn thấy người ta tâm tư lại rối hết cả lên. Không được nhìn thấy lại nhớ thương, buồn lắm ạ
    Sống tình cảm nhưng không hề yếu đuối
    Yêu hết mình nhưng không được thì thôi!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 165 Bài viết

• 119 Được cảm ơn

Tớ đang đây bạn à, sắp 30 tuổi còn bị 1 cô bé vờn, cũng biết nhau 8 năm rồi, biết tính mà vẫn bị cô ấy vờn cho lên bờ xuống ruộng. Kiểu suy nghĩ của cô ấy, bỏ thì vương, thương thì tội, có bạn trai rồi mà vẫn sơ cua "anh trai" để dành, thành ra người khổ là mình.

Đã xóa face, delete số đt, mà vẫn thấy chênh vênh cả nửa tháng nay, nhưng đủ từng trải để biết là, Tết này về nhà với ba má là quên béng ngay.

Quan trọng là hướng về nơi tích cực để bước, mỗi người là 1 báu vật, người nhìn ra được mới xứng là người sở hữu
    Hôm qua đi dìa Bến Te, đi xuống Ba Ti, đi ngang Giồng Tôm thấy hai con tâu đang tợn tắng
    4351-1
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Cuộc đời cũng chỉ mấy chục năm ngắn ngủi. Đừng để bản thân phải hối tiếc bất kỳ điều gì. Muốn cười thì hãy cười, muốn khóc thì hãy khóc. Khi thấy đáng yêu thì cứ yêu. Không lý gì mà tự đè nén chính mình
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 6 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Anh giỏi thật đấy, có thể yêu đơn phương 1 người lâu như vậy, e mới có vài tháng đã mệt mỏi lắm rồi.
    Nhưng nhiều khi người ta cũng vô tâm thật, đã ko có tình cảm với mình mà vẫn đón nhận tình cảm của mình, cứ gieo hy vong để làm người khác thất vọng
    Sống tình cảm nhưng không hề yếu đuối
    Yêu hết mình nhưng không được thì thôi!
    • 15 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Mình đã từng như thế cách đây 15 năm, mình và anh ấy ở cách xa nhau hàng nghìn cây số khi đó còn là cô sinh viên mơ mộng lãng mạn lắm. Khi đó công nghệ thông tin còn hạn chế, mình và anh trao đổi thư từ háng tuần ( viết tay nhé). Cứ như thế 5 năm khi công việc ổn định chờ mãi ko thấy anh nói ( anh yêu em, hay chúng ta kết hôn), mà chỉ là sự quan tâm như 1 người bạn rất thân mà thôi. Khi đó chồng mình hiện tại tới và ngỏ lời, mình suy nghĩ kỹ, khóc mấy ngày, đốt hết thư từ hình ảnh, ko viết thư tay nữa mà đánh máy một bức thư gửi cho anh ấy cùng thiệp cưới.
    Ngày mình báo hỉ ở quê anh tới dự, mặt anh buồn thiu nhưng tất cả đã muộn, vì ko có duyện nợ nên đường ai nấy đi. Cuộc sống gia đình có nhiều lúc chông chênh, đôi khi buồn cũng nhớ tới người cũ nhưng chỉ thoáng qua và đến bây giờ thì thực sự chỉ là những ký niệm đẹp .
    Cuộc sống của mình, mình có quyền lựa chọn, tình yêu chỉ thực sự bắt đầu và hạnh phúc khi cả 2 đồng lòng cùng nhau. Hãy buông trước khi quá muộn và tìm người phù hợp với mình.
    Chúc bạn vui.
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình đây. Mình 18t rồi, mà chưa có mối tình nào hết. Khi học cấp 2 mình đơn phương một bạn từ hồi lớp 8, lên cấp 3 bạn ấy học khác trường nên dần quên đi, nhưng thay vào đó là mình thích một bạn cũng lớp. Đơn phương thôi. H mình đang học xa nhưng vẫn nhớ bạn ấy da diết đây!!! Đau khổ lắm!!!
    comment by WTT mobile view
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình đây. Mình 18t rồi, mà chưa có mối tình nào hết. Khi học cấp 2 mình đơn phương một bạn từ hồi lớp 8, lên cấp 3 bạn ấy học khác trường nên dần quên đi, nhưng thay vào đó là mình thích một bạn cũng lớp. Đơn phương thôi. H mình đang học xa nhưng vẫn nhớ bạn ấy da diết đây!!! Đau khổ lắm!!!
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 495 Bài viết

• 120 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    đã từng và tiễn em theo chồng 3 cô và giờ đây thì chỉ chú tâm vào kiếm
    mo-thoat-vi-dia-dem-het-bao-nhieu-tien1