Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Có ai đang ở thời kỳ gái ế bị các chàng đồng loạt rời xa thì vào chia sẻ cùng em nhé.

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.27K Lượt đọc
  • 45 Trả lời

• Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 81 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

em còn viết một bwucs thư nói về những suy nghĩ, trăn trở, tình yêu em dành cho anh ấy thế nào nhưng em k dám gửi. Em sợ khi gửi bức thư ấy đi rui là luk bọn e sẽ ctay. chi giúp em lam sao nói hết suy nghĩ của mình để anh ấy hiểu mà k nghĩ là e nói hết là muốn chia tay, chứ nói trực tiếp em k nói đc chị ơi. Chị giúp e vs. Em có nên gửi bức thư đó cho a k. E với anh lam chung cty nên e sợ sau khi gửi thư này sẽ làm bọn e khó xử

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 70 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

umh, nếu em cảm thấy ah ấy yêu và quan tâm em nhiều thì em không nên im lặng, mâu thuẫn cần phải được nói chuyện thì mới tháo gỡ được e à. Cố lên nhé, người mình yêu thương đừng để giận hờn vu vơ mà đánh mất rồi hối tiếc. Chia tay nhiều lần rồi quay lại nó không hay. Với lại tình cảm, lòng tin, và con người sẽ bị thay đổi. Không biết em và bạn đó thế nào rồi. CHúc may mắn nhé.
    • 81 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

E nt giải thich roi ma a vẫn im lặng. Hôm trc tư nhiên a gọi e hai cuộc. E băt máy a chẳng nói j hết. Có khi nào dthoai no bị kẹt nên tự goi k ch. A im nên hôm qua giơ e cũng im lun. Gặp nhau o cty a bơ e lun. A giận e thật rôi. Làm sao day ch. E nhơ a lắm. Co nên nt noi la nhớ a k?cậu ruột a vừa mất, e mún chia sẻ cùng a ma chăng dc.
    • 70 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

giờ là lúc e cho anh thấy e là người biết chia sẻ. Em cứ kiên trì và cứ nhắn tin cho anh ấy nói ra suy nghĩ của mình đi. Chị cũng là người có cái " tối" rất cao, lại hay kĩ tính nữa. giờ chị nhận ra, cái tôi để làm gì khi hp không giữ được?. hãy thể hiện sự quan tâm của em cho anh ấy thôi. a này chị cảm giác giống bạn trai chị hồi trước. Hay phía sau còn có lí do gì mà em chưa biết nhỉ???. Nếu có t/c với nhau rồi sẽ bỏ qua hết thôi e đừng lo lắng quá. Nếu như mình thể hiện sự chân thành rồi mà anh vẫn im lặng và bơ em đi, thì có lẽ, e đừng tiếc nữa..., ban đầu sẽ đau khổ nhưng chỉ 3-4 tháng sau là hết à. Chị giờ anh muốn quay lại chị ko đồng ý. Yêu là sẽ đau, nhưng mình cũng nên lí trí và yêu bản thân nhiều hơn, em nhắn cho anh, bảo anh là" em yêu anh và muốn chia sẻ với anh...,không muốn đánh mất hp của mình. em biết anh đang buồn, nên em không ép anh phải nói chuyện nếu anh ko muốn. nhưng nếu anh không còn yêu em nữa, thì hãy nói gì đó để em biết, đừng im lặng thế. Em sẽ chấp nhận hết. Còn nếu anh muốn bình yên trong thời gian này thì nói em biết, em sẽ chờ anh......, chị nghĩ tin nhắn nói dễ mà. chị chỉ nói sườn thế thôi. Muốn biết người bạn của e có tử tế không thì phải xem cách người ta ứng xử khi chia tay. Nếu anh ấy im lặng để chia tay thì c nghĩ không đáng để yêu đâu. Ai cũng thế thôi, rất sợ sự im lặng. Nhưng con trai bây giờ, họ cũng ghê gớm lắm, không đơn giả như ta nghĩ đâu. Anh bạn chị trước đây, 100 người thì 99 người kêu hiền, lành, thật thà, vàng 10..., chị cũng tinh vi lắm mà cũng nghĩ thế. Đến khi chia tay mới thấy họ không như mình nghĩ. Anh cố tình đưa người khác đến để chọc tức mình, làm mình hụt hững và tổn thương. Hi vọng bạn em không như thế.
    • 81 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

E cung da nt tựa như ch noi va a van im lang ch ak?e mun khov qua. E chang bit đối diện sao vs a ơ cty nữa day. E thật sự k mún ctay.
    E thay kho chiu khi a im lang the nay qua ch oi
    Giơ e chi co chi de tâm sự thoi
    • 81 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Luk toi a bt cho e la: a k giận j hét.nhưng chuyện cuả mình a cần có thgian snghi va đừng nt cho a nữa.
    Như the la a mun ctay ha ch?e mun chet qua.
  • Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3