Có ai chia tay rồi mà vẫn quay lại với nhau nữa không???

• 5 Lượt chia sẻ
  • 27.3K Lượt đọc
  • 52 Trả lời

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • 218 Bài viết

• 70 Được cảm ơn

mình thì chi tay rồi thì thôi, quay lại vẫn cứ cảm thấy có khoảng cách gì đó
    1px

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 19 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Người ta đã chặn tất cả là muốn chấm dứt rồi. Chứ nếu còn muốn quay lại thì phải để 1 con đường để it́ nhất có thể liên lạc với nhau được.
    comment by WTT mobile view
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 54 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mesoc_2015 Xem bài viết
    Người ta đã chặn tất cả là muốn chấm dứt rồi. Chứ nếu còn muốn quay lại thì phải để 1 con đường để it́ nhất có thể liên lạc với nhau được.
    mình cũng bị chặn hết nhưng a vẫn quay lại với mình nè ), lúc đấy là do tức giận quá thôi nên mình tin còn yêu là sẽ quay lại
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 11 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

hãy tin vào những điều mình làm cho là đúng nhé , good luck
    • 33 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

chi tay rồi mà còn liên lạc thì 1 là trước k yêu nhau nhiều, 2 là vẫn còn yêu. Theo bạn kể thì a ấy đã nói là rất khó vậy nt liên lạc nhau nhiều làm gì? Cuối cũng người chịu thiệt nuôi hy vọng là bạn. Và bạn đang như vậy nên mới lên đây hỏi. Mình k biết tại sao 2 bạn chia tay? Minh chỉ sợ a ấy chia tay và chưa có ai, muốn giữ bạn làm bạn hoặc có chút gì đó hơn bạn nhưng k phải là ny nên duy trì liên lạc. Bạn cần rõ ràng k sẽ bị tổn thương đấy
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mk cũg ct 3 thág r trc đó cũg quay lại khá nhìu lần nên nó nhạt hay s í h hok còn nt qan tâm như trc nữa buồn thật mà mk cũg pk anh ấy đang quên mk dần buồn ghê

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Nhi0
    • 47 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Kẹo cao su đã nhả bã rồi chả ai muốn nhai lại đâu
    • 19 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Mình có 2 điều muốn nói với bạn, theo những gì mình biết và nhìn thấy:
    1/ Nếu đã chia tay rồi, dù muốn quay lại hay không, đặc biệt là muốn quay lại => Bạn càng phải dứt khoát KHÔNG LIÊN LẠC ( dưới bất cứ hình thức nào, tạm thời trong 1 time) vì như thế sẽ chứng tỏ được giá trị của bạn và đôi lúc là cách nhanh nhất để đối phương muốn quay lại với bạn => còn nếu Không thì bạn tự hiểu người đó không yêu bạn nhiều nữa , KHÔNG CÓ GÌ TIÊC NUỐI

2/ Ngu ngốc nhất của con gái là đã chia tay mà vẫn quan tâm, gặp nhau này nọ nhưng lại không được đối phương đồng ý quay lại, lúc đó bạn sẽ như 1 cái bình phong vì anh ta tiếc quá khứ, rồi tự nhiên có thêm 1 người không ràng buộc gì để chia sê càng tốt, sau này anh ta gặp người ok hơn sẽ chia tay bạn ngay, vì bạn không cho anh ta thấy được cảm giác mất mát bạn,
    P/S: Đây là bài học của rất nhiều đứa bạn của mình, tin mình đi, hãy nhắn với anh ấy thế này: " Nếu anh còn yêu em thì hãy cho chúng mình cơ hội, quay về bền nhau và vun đắp anh nhé, Còn nếu anh quyết định chia tay thực sự k thể quay lại nữa, thì tạm thời mình đừng liên lạc hay lien quan gì đến nhau nữa, nếu xa nhau mà thây nhớ thấy cần nhau thì quay về, còn không thì thôi anh nhé". Tin mình đi, đây là cách tốt nhất
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 10 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

rồi sẽ chia tay thôi, mình đã từng nghĩ sẽ có kết quả tốt khi quay lại nhưng người chịu tổn thương lại là chính mình. thôi bỏ đi bạn ah
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mk nghĩ là cho dù có quay lại thì tình cảm cung k dk nhu ban đau
    • 43 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Có ai mặc lại quần lót không?
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình yêu rồi ctay ko biết bao nhiêu lần đây. Có tg còn ct cả năm trời. Suốt 9 năm, đã đi tìm ng mối khác nhưng r lại quay về với máng lợn giờ thì đã cưới r
    • 108 Bài viết

• 94 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mrbangbeo18 Xem bài viết
    Có ai mặc lại quần lót không?
    Ai mà chẳng mặc lại quần lót? Thế bạn thì cứ mua về mặc 1 lần rồi vứt à? Giầu thế. Người ta chỉ không mặc lại quần lót của người khác thôi. So sánh khập khiễng quá!

Mình thấy cái vụ chia tay rồi quay lại bình thường, miễn là có mong muốn quay lại với nhau và biết điều chỉnh vì nhau là được
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình cũng bị chặn hết r làm s 2 bạn quay lại với nhau v ạ? ai là người liên lạc trước thế ạ?
    • 12 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

nhiều lắm bạn ơiii
    • 255 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Thành viên viết bài nhiều 2018
    câu chuyện của mình và anh của mình buồn cười lắm ạ.hôm nọ mình dở chứng kêu thôi đừng quen biết nhau nữa các thứ các kiểu, xong anh hỏi thế chia tay à, mình nói đã nắm tay khi nào đâu mà chia. xong đến nửa đêm tự dưng thấy nhớ quá lại nt anh ơi e ko ngủ được, xong anh cũng trả lời mình đầy đủ như kiểu chưa từng có chuyện gì xảy ra.
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 54 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

câu chuyện của mình là đã chia tay , 1 tuần quay lại và 1 tháng sau lại chia tay tiếp
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ct 1thag ui. Đau khô, tuyêt vog va mun way lai. Nhưg kbjt dc k
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Julie84 Xem bài viết
    Không có j là không thể bạn, chồng mình bây giờ là người yêu cũ của mình. Đang quen nhau thắm thiết bỗng bị một con nó xông vào cướp, thế là mình phải nỗ lực cướp lại, cuối cùng qua bao nhiêu sóng gió bọn mình cũng danh chính ngôn thuận kết hôn với nhau và giờ có bé trai 5 tuổi ạ, sau tất cả mới nhận ra chúng mình rất yêu nhau. Bạn ơi cố lên nha, cuộc đời là những thử thách và khi ta vượt qua được ta sẽ tìm được bến bờ hạnh phúc !
    Lm s dc jôg c bây gjơ ha c.hjchjc
    • 10 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Mình iu nhau 1 năm rưỡi mà ct 5-6 lần gì ak. Dù a là tình đầu của mình, với a mình là ng t4 ùi . Nhưng cứ ct là mình im lặng lun k níu kéo gì hết. Lần lâu nhất là ct 1 tháng. Trong tg đó mình chỉ nt đúng 1 lần là khi nào a có nym thì nt cho e, cn cũ qua r thì quên hết đi. Cuối cùng lại quay lại. Mình nghĩ cái gì của mình thì sẽ là của mình thui hak. Ct mà càng níu kéo thì đứt càng nhanh thui. Cho nhau tg sn là tốt nhất. Quá 1 tháng thì từ bỏ đc r. Cn tc con trai k chủ động thì khó có kết quả lắm!!