TIN TÀI TRỢ.

Có ai biết chỗ nào xem bói hay xem tử vi đúng ở tphcm ko??

• 4 Lượt chia sẻ
  • 163K Lượt đọc
  • 171 Trả lời

• Trang 9/9

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 8
  • 9

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Huynhthuy89 Khách
    • 2 năm
    Trích dẫn Nguyên văn bởi phamnguyen95 Xem bài viết
    Trích dẫn Nguyên văn bởi mequockhang Xem bài viết
    Ban muon xem thi minh chi ban den nhe, nhung noi that la tuy duyen ban se gap duoc Thay (chi nay). Minh va gia dinh da den va xem rat dung, khi ban den xem thi doc ho va ten, nam sinh neu co gd thi noi luon ho ten chong va con nua nhe. Ah, co xem phong thuy nua, chi nay se xem va noi ve tuong lai luon ay, neu ban hay ai da tung hu thai hoac bo thai thi c xem se noi cho ban biet luon, ban tin thi ban dat ten cho be va sau do goi hon em be len noi chuyen (hiii...nghe goi hon la so nhung that su ko co gi dau, giong nhu 2 nguoi noi chuyen bthuong voi nhau thoi)
    Noi chung minh va gia dinh, ban be , hang xom xem thay dung 90% nhe. Ah, chi ko doi hoi tien dau nha, tuy hy ai co thi gui 50k-100k,....tuy tam, ai ko co tien thi cubg k sao.(chyen
    comment by WTT mobile view
    bạn cho mình xin địa chỉ với sđt với
    Cho sdt hay dia chj di ban
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Ntmhcongio Khách
    • 2 năm
    Trích dẫn Nguyên văn bởi heobeo89 Xem bài viết
    Có tớ biết 1 chỗ, đi xem nam 2012 và đầu năm 2013 rồi. Cô ý xem khá đúng
    Cô Hồng, trên đường Hồng Bàng...tối về hỏi số đt rồi nhắn cho nhé...
    Một cô nữa trên đường song hành ở quận 12.
    Còn làm k c
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi dada_65 Xem bài viết
    tình hình là mình có biết bói nếu bạn bói thì mình bói cho bạn, mình không lấy tiền bạn đâu. Có gì thì trả lời cho mình biết nha!
    Ban xem boi giup minh duoc khong a? Sdt cua minh 0933.038.198. Co gi nhá máy minh. Cam on nhieu.
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 13 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

cho mk hóng với
    • Queanh1995 Khách
    • 2 năm
    Trích dẫn Nguyên văn bởi thaoheocute Xem bài viết
    Mình k xem tử vi mà xem tứ trụ luôn, đúng lắm các mẹ, coi cả cuộc đời mình, chỉ tội xa vs hơi đắt, tít q6 vs 500k 1 lần xem. Còn 1 bạn nữa em hay xem bói, xem kiểu như hiện tại đang gặp khó khăn gì, thì đến đó hỏi hơi bị đúng luôn, nói chuyện tương lai phải đúng được 6/10 đó các mẹ, nhưng cũng hơi đắt, 200k cho 1 lần xem, em xem bạn này từ năm 2013 đến giờ, thành khách mối luôn hahaa . Cách đây 1 tuần em có đi xem hỏi xem em vs anh ny cũ có quay lại được ko? Bạn ấy bảo từ giờ đến cuối tháng 7 dương lịch anh ấy sẽ chủ động liên lạc lại, và có quay lại hay ko là phụ thuộc ở em, vì khi đó cũng có người mới xuất hiện nên em sẽ lưỡng lự, hôm em xem là ngày 6/7 ý, đến ngày 8/7 thì em gặp 1 anh kia, em thích anh đó thật nhưng em cũng chưa snghi gì, đến cách đây 2 hôm, anh ny cũ liên lạc lại, nhắn tin hỏi thăm dò la, trời em k thể tin được, vì từ ngày chia tay anh ấy đến giờ hơn 2 tháng rồi anh ấy k 1 tin nhắn hỏi thăm luôn (tính nyc e khá bảo thủ và cái tôi rất lớn) bởi nghĩ lại e còn nổi da gà nè các mẹ. Mẹ nào muốn xem thì pm e cho sdt, chứ k các mẹ bảo e pr này kia nữa heheee
    Chị cho e sdt chô chị xem.nói với ạ. Nt vao sdt giúp e ạ 0964018011
    Cảm ơn chị
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Hocam94 Khách
    • 2 năm
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Alone0110 Xem bài viết
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Emyeuanh1505 Xem bài viết
    Dạo này phải đối mặt với đủ thứ chuyện, mình thấy hoang mang quá. Không hiểu sao số mình lại lận đận quá thế này... Mình muốn đi xem bói hay xem tử vi quá! Bạn nào biết chổ nào tại tphcm xem đúng đúng thì chỉ mình vơi! ( T_T)
    Cho mình giờ, ngày, tháng, năm sinh của bạn. Mình sẽ giúp hết khả năng. Ib nhé.
    Bạn ơi mình muốn xem bói á
    • 134 Bài viết

• 90 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Queanh1995 Xem bài viết
    Mình k xem tử vi mà xem tứ trụ luôn, đúng lắm các mẹ, coi cả cuộc đời mình, chỉ tội xa vs hơi đắt, tít q6 vs 500k 1 lần xem. Còn 1 bạn nữa em hay xem bói, xem kiểu như hiện tại đang gặp khó khăn gì, thì đến đó hỏi hơi bị đúng luôn, nói chuyện tương lai phải đúng được 6/10 đó các mẹ, nhưng cũng hơi đắt, 200k cho 1 lần xem, em xem bạn này từ năm 2013 đến giờ, thành khách mối luôn hahaa . Cách đây 1 tuần em có đi xem hỏi xem em vs anh ny cũ có quay lại được ko? Bạn ấy bảo từ giờ đến cuối tháng 7 dương lịch anh ấy sẽ chủ động liên lạc lại, và có quay lại hay ko là phụ thuộc ở em, vì khi đó cũng có người mới xuất hiện nên em sẽ lưỡng lự, hôm em xem là ngày 6/7 ý, đến ngày 8/7 thì em gặp 1 anh kia, em thích anh đó thật nhưng em cũng chưa snghi gì, đến cách đây 2 hôm, anh ny cũ liên lạc lại, nhắn tin hỏi thăm dò la, trời em k thể tin được, vì từ ngày chia tay anh ấy đến giờ hơn 2 tháng rồi anh ấy k 1 tin nhắn hỏi thăm luôn (tính nyc e khá bảo thủ và cái tôi rất lớn) bởi nghĩ lại e còn nổi da gà nè các mẹ. Mẹ nào muốn xem thì pm e cho sdt, chứ k các mẹ bảo e pr này kia nữa heheee
    Chị cho e sdt chô chị xem.nói với ạ. Nt vao sdt giúp e ạ 0964018011
    Cảm ơn chị
    Cho chi xin so dt dc ko em? Thanks e nhe
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Minh mới xem xong, cũng từ webtretho mà mình biết được,minh xin review lại , lúc trước bạn ấy dat tên nick face la Nhân tướng học bây giờ dổi thành Nhân giáo sư.Nghe mọi người nói xem đúng nên minh cũng xem thử.Mình xem online ko xem mặt hay ko chỉ tay j hết,chỉ cần nói sơ sơ bạn muốn j thì bạn í sẽ nói về bạn,bạn ấy có thể nói tương lai gần.bạn ấy nói đúng hết về nhà mình,quá khứ rất la ok,riêng vs mik thi đúng 80%.Ban ấy nói có duyên mới xem dc,minh co duyên quá nên minh nhắn tin tù tháng 6 tới giờ mới trả lời. Phí là tùy tâm nha các bạn. Đây la link face của bạn đó https://www.facebook.com/tonnynhan.ha
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ba_gia_leo_nui165 Xem bài viết
    Trích dẫn Nguyên văn bởi mequockhang Xem bài viết
    Ban muon xem thi minh chi ban den nhe, nhung noi that la tuy duyen ban se gap duoc Thay (chi nay). Minh va gia dinh da den va xem rat dung, khi ban den xem thi doc ho va ten, nam sinh neu co gd thi noi luon ho ten chong va con nua nhe. Ah, co xem phong thuy nua, chi nay se xem va noi ve tuong lai luon ay, neu ban hay ai da tung hu thai hoac bo thai thi c xem se noi cho ban biet luon, ban tin thi ban dat ten cho be va sau do goi hon em be len noi chuyen (hiii...nghe goi hon la so nhung that su ko co gi dau, giong nhu 2 nguoi noi chuyen bthuong voi nhau thoi)
    Noi chung minh va gia dinh, ban be , hang xom xem thay dung 90% nhe. Ah, chi ko doi hoi tien dau nha, tuy hy ai co thi gui 50k-100k,....tuy tam, ai ko co tien thi cubg k sao.(chyen
    cho mình xin địa chỉ và số đt đi bạn
    Bạn cho mình địa chỉ và số điện thoại với
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi dada_65 Xem bài viết
    tình hình là mình có biết bói nếu bạn bói thì mình bói cho bạn, mình không lấy tiền bạn đâu. Có gì thì trả lời cho mình biết nha!
    Nhắn tin cho em chị ở đâu được ko ạ?
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Quận 6 chỗ nào vậy ạ
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

quận 10 có chỗ nào không bạn , có số điện thoại không ạ ?
  • Trang 9/9

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 8
  • 9