TIN TÀI TRỢ.

Có ai biết chỗ nào xem bói hay xem tử vi đúng ở tphcm ko??

• 4 Lượt chia sẻ
  • 163K Lượt đọc
  • 171 Trả lời

• Trang 3/9

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 9

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 35 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tuananh1080 Xem bài viết
    Ở HCM thì đến đây xem bài tarot nhé mẹ https://www.facebook.com/wichitacoffee. Ai chưa xem thì nên đi xem nhé, vì bài tarot là dùng khoa học để phân tích chứ ko theo kiểu "mê tín hên xui".
    ủa chứ tử vi là mê tín hả bạn :v . Xin lỗi chớ tarot người bóc bài cố tình làm loạn sự chính xác đc nha bạn :v . Người xem " năng lượng " sida cũng xem chả trúng .

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 23 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Bạn ơi, Chỉ cho mih dc ko. Email mình nè : vunguyennhalinh@gmail.com . TKS bạn nhiều !
    • 76 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Mình k xem tử vi mà xem tứ trụ luôn, đúng lắm các mẹ, coi cả cuộc đời mình, chỉ tội xa vs hơi đắt, tít q6 vs 500k 1 lần xem. Còn 1 bạn nữa em hay xem bói, xem kiểu như hiện tại đang gặp khó khăn gì, thì đến đó hỏi hơi bị đúng luôn, nói chuyện tương lai phải đúng được 6/10 đó các mẹ, nhưng cũng hơi đắt, 200k cho 1 lần xem, em xem bạn này từ năm 2013 đến giờ, thành khách mối luôn hahaa . Cách đây 1 tuần em có đi xem hỏi xem em vs anh ny cũ có quay lại được ko? Bạn ấy bảo từ giờ đến cuối tháng 7 dương lịch anh ấy sẽ chủ động liên lạc lại, và có quay lại hay ko là phụ thuộc ở em, vì khi đó cũng có người mới xuất hiện nên em sẽ lưỡng lự, hôm em xem là ngày 6/7 ý, đến ngày 8/7 thì em gặp 1 anh kia, em thích anh đó thật nhưng em cũng chưa snghi gì, đến cách đây 2 hôm, anh ny cũ liên lạc lại, nhắn tin hỏi thăm dò la, trời em k thể tin được, vì từ ngày chia tay anh ấy đến giờ hơn 2 tháng rồi anh ấy k 1 tin nhắn hỏi thăm luôn (tính nyc e khá bảo thủ và cái tôi rất lớn) bởi nghĩ lại e còn nổi da gà nè các mẹ. Mẹ nào muốn xem thì pm e cho sdt, chứ k các mẹ bảo e pr này kia nữa heheee
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 58 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thaoheocute Xem bài viết
    Mình k xem tử vi mà xem tứ trụ luôn, đúng lắm các mẹ, coi cả cuộc đời mình, chỉ tội xa vs hơi đắt, tít q6 vs 500k 1 lần xem. Còn 1 bạn nữa em hay xem bói, xem kiểu như hiện tại đang gặp khó khăn gì, thì đến đó hỏi hơi bị đúng luôn, nói chuyện tương lai phải đúng được 6/10 đó các mẹ, nhưng cũng hơi đắt, 200k cho 1 lần xem, em xem bạn này từ năm 2013 đến giờ, thành khách mối luôn hahaa . Cách đây 1 tuần em có đi xem hỏi xem em vs anh ny cũ có quay lại được ko? Bạn ấy bảo từ giờ đến cuối tháng 7 dương lịch anh ấy sẽ chủ động liên lạc lại, và có quay lại hay ko là phụ thuộc ở em, vì khi đó cũng có người mới xuất hiện nên em sẽ lưỡng lự, hôm em xem là ngày 6/7 ý, đến ngày 8/7 thì em gặp 1 anh kia, em thích anh đó thật nhưng em cũng chưa snghi gì, đến cách đây 2 hôm, anh ny cũ liên lạc lại, nhắn tin hỏi thăm dò la, trời em k thể tin được, vì từ ngày chia tay anh ấy đến giờ hơn 2 tháng rồi anh ấy k 1 tin nhắn hỏi thăm luôn (tính nyc e khá bảo thủ và cái tôi rất lớn) bởi nghĩ lại e còn nổi da gà nè các mẹ. Mẹ nào muốn xem thì pm e cho sdt, chứ k các mẹ bảo e pr này kia nữa heheee
    cho mình xin sdt và địa chỉ đi bạn ơi, Thanks
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 23 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Cho minh xin thong tin cua ng ban xem boi (200) do dc ko bạn thaoheocute. email minh ne : vunguyennhalinh@gmail.com . Cam on ban nhiu.
    • 76 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

@vunguyenhalinh @phuonghoanglua: mình gửi tin nhắn cho 2 bạn những sao nó k đi, mình lại k rành nữa, thôi để mình post lên đây luôn, sdt là 0943 46 44 49 bạn này tên Thuỷ sn 92, địa chỉ ở 003 lô b chung cư nguyễn thiện thuật, quận 3 nhé! Trước khi đi coi các bạn nên dt book lịch trước nhé, đừng đến mà k gọi trước, đợi dài cổ có khi k xem bói dc nữa đấy! 1 lần xem là 200k, để tránh bỏ sót, các bạn nên list trước những câu hỏi cần hỏi trước khi đến xem và nhớ lấy điện thoại ghi âm lại để sau này nghe lại xem đúng ko nhé (bạn ấy cho ghi âm vô tư)
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 23 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

cam on ban nhiu nha.
    Minh dinh mai di ne co ban nao di chung ko, co gi alo minh nhé 01669119801 .tks
    • 23 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

mà ban thaoheo cute oi cho minh hoi xiu. đén đó hỏi ng ta hay la cứ lặng lẽ mà vao thui za. chia se cho it kinh nghiem dc ko. TKS ban nhiu nhiu
    • 76 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vunguyennhalinh Xem bài viết
    mà ban thaoheo cute oi cho minh hoi xiu. đén đó hỏi ng ta hay la cứ lặng lẽ mà vao thui za. chia se cho it kinh nghiem dc ko. TKS ban nhiu nhiu
    Thì trước 1 ngày coi bói (thg fai đặt trước ít nhất 1 ngày) bạn gọi hỏi nói tên và sdt giờ xem, đến ngày hẹn bạn cứ đến, rồi vào nhà bạn ý, bạn vào là ngta bít bạn đi xem bói à, rồi bạn nói là có hẹn trước tên gì, sdt nhiêu, mấy giờ đó là coi thôi. Nhớ ghi âm để đối chiếu nha bạn hihi, coi xong r lên chia sẻ cho mình biết kqua thế nào vs nhé
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 117 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Xem bói mà phải đặt lịch trước luôn hả bạn thaoheo???
    • 23 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Hôm trước mình định đi , có gọi điện trước nhưng do bạn ấy bận di học nên van chua di dc ah :-)
    • 76 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vunguyennhalinh Xem bài viết
    Hôm trước mình định đi , có gọi điện trước nhưng do bạn ấy bận di học nên van chua di dc ah :-)
    Bạn đặt lịch trước 1-2 ngày thì ổn hon á, chứ gọi trong ngày khó xem dc lắm
    • 111 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Emyeuanh1505 Xem bài viết
    Dạo này phải đối mặt với đủ thứ chuyện, mình thấy hoang mang quá. Không hiểu sao số mình lại lận đận quá thế này... Mình muốn đi xem bói hay xem tử vi quá! Bạn nào biết chổ nào tại tphcm xem đúng đúng thì chỉ mình vơi! ( T_T)
    Cho mình giờ, ngày, tháng, năm sinh của bạn. Mình sẽ giúp hết khả năng. Ib nhé.
    • 89 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Alone0110 Xem bài viết
    Bạn xem tử vi à? chấm giúp mình được không? dạo này mình cũng có nhiều chuyện buồn quá
    Anh-bia-be--hai-huoc-+(5)
    • 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi dada_65 Xem bài viết
    tình hình là mình có biết bói nếu bạn bói thì mình bói cho bạn, mình không lấy tiền bạn đâu. Có gì thì trả lời cho mình biết nha!
    Mình muốn xem nè bạn xem dùm cho mình có được hông? ^^
    • 165 Bài viết

• 154 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Tu vi mình đã từng di coi thầy giỏi roi. Nói rất đúng va di vo rat chi tiet nhung mình nói thật bạn cứ sống bt đi. Coi cũng ko có tránh dc. Biết rồi để đó còn thêm lo. Mình thấy chẳng ích lợi gì hết

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Orange2013
    • 111 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi funny_912 Xem bài viết
    Bạn xem tử vi à? chấm giúp mình được không? dạo này mình cũng có nhiều chuyện buồn quá
    Mình đang học. Xem dựa vào sách nên sẽ hơi lâu.
    • 115 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Mình còn chẳng biết được mình thì có ai biết được mình không mà bói toán?
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 136 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Alone0110 Xem bài viết
    Bạn xem dùm mình đc ko. Đang bế tắc quá
    • 12 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bạn ơi, có thể chấm tử vi dùm mình được ko? Nếu được thì bạn cho mình xin
  • Trang 3/9

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...