Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Chuyện vô cùng sốc...em hoang mang, lo lắng...

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.11K Lượt đọc
  • 31 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 218 Bài viết

• 148 Được cảm ơn

Em chào các anh chị, cho em được gọi thế vì em mới đang là sinh viên năm cuối thôi.
    Em là mem cũ của diễn đàn nhưng do chuyện này tế nhị nên em xin được dùng một nick mới để viết.
    Thực sự bây giờ em đang cảm thấy rất hoang mang, lo lắng và bất an...
    Chuyện xảy ra tối qua mà đến giờ em vẫn cảm thấy bàng hoàng. Lúc đó do vừa bực mình, vừa sợ nên em đã xóa hết tin nhắn và đại ý câu chuyện là như thế này ạ:

21h: 1 số lạ gọi nhỡ
    21h5': 1 tin nhắn nhưng em ko dịch được nên ko reply lại.
    - Tiếp 1 tin nhắn nữa : "Em bán hàng bao nhiêu "
    - Em ko hiểu gì nhưng vẫn nhắn lại : " Ai vậy"
    -Số lạ : " Anh đợi em ở ...( có lẽ là tên một nhà nghỉ )... 1000usd. Đồng ý đi với anh ko ? "
    -Reply: A nhầm máy rồi
    -Số lạ : Em là...(nói đúng tên và trường em ) phải ko ? bao nhiêu thì em đi cùng anh ?
    Em thấy điên lắm rồi nhưng cũng sợ vì nói đúng tên minh và vẫn cố bình tĩnh nhắn lại vì có thể đứa bạn nào đó trêu mình.

-reply: A biet e kieu gi vay ?
    -Số lạ : A thấy e rất gợi cảm, a biet e qua trang web... ( Tên một web sex )

Em thấy chột dạ vì cách đây một tuần em cũng đã từng vào web đó nhưng chỉ là vì tò mò, có xem và ko có ý định tiếp tục xem vì em cảm thấy chuyện đó ko phù hợp với mình lúc này và cũng ko có thời gian. Em bắt đầu thấy bất an nhưng vẫn bình tĩnh nhắn lại:

-reply: A nay buon cuoi that, nhin thay e bao gio chưa ?
    -Số lạ : A thay toàn bộ thân hình em qua trang web rùi mà. Đi với anh đi, anh sẽ làm cho em sư...ơng
    -reply: Tức là a đã gặp e và biết về em ?
    -Số lạ: Anh biết về em nên mới đặt vấn đề chứ. Tóm lại em có qua đêm với anh ko ? Bao nhiêu ? Anh đang máu.
    Nói đến đây em thấy bất an thực sự, ko còn biết nghĩ gì nữa...
    -reply: Stop o đây nhé !
    -Số lạ : Té thì nói luôn đi để anh còn tim hàng khác. Next.
    Em reply lại và cũng là tin cuối : Ghê tởm !

Em thấy thực sự ghê tởm thật, có thể là trêu đùa mà cũng có thể là thật mà em nghĩ rất có thể là sự thật...hix, cả ngày hôm nay cứ như người mất hồn, ko biết phải suy nghĩ như thế nào nữa anh chị ah. Giờ em cũng ko đủ can đảm để vào lại trang đó tìm hiểu sự thật nữa. Một phần thì em nghĩ có thể là có nhầm lẫn và cố gắng ko để ý đến câu chuyện tối qua vì từ trước đến giờ em chỉ biết đến học hành, mối quan hệ xã hội cũng ko nhiều, yêu đương cũng rất nghiêm túc... Em nghĩ như thế nhưng em cũng rất đau khổ, nếu lỡ đó là sự thật thì em biết làm thế nào ( Anh nhin thay toan bo than hinh qua trang web rui ma... ) và em nghĩ rằng ko dỗi hơi mà người khác lại trêu đùa mình như vậy.
    Em chia sẻ câu chuyện của mình với các anh chị, mong các anh chị cho em lời khuyên lúc này, có anh chị nào gặp TH như thế này bao giờ chưa ạ ? Muốn tìm hiểu sự thật thì phải làm như thế nào ạ ?

Câu hỏi thứ 2 mà em muốn hỏi là : Việc con gái vào wedxxx thì các anh chị đánh giá thế nào ạ ?
    Thực sự theo quan điểm của em thì chuyện đó rất bình thường nếu muốn học hỏi hay tham khảo mà ko với mục đích khác. Em chỉ vào là vì tò mò, và xem xong cảm thấy cũng bình thường và ko có ý định tiếp tục xem. Giờ em thấy mình sai lầm quá, em đã ko lường trước được những nguy cơ từ các trang web đó.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 227 Bài viết

• 174 Được cảm ơn

Vào mà ko lập nick thì ko thể để lại bất kì dấu vết gì, càng ko thể lộ hết cơ thể được. Trong truyện của bạn có rất nhiều điểm phi lý
    Nếu biết cả tên và trường thì 100% thằng nào chơi xỏ hoặc đứa nào quen nó trêu
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 209 Bài viết

• 64 Được cảm ơn

Bình tĩnh em gái ah! chuyện này thì chắc chắn là do mấy đứa bạn quen biết em nó làm thôi. Có thể là trai mà cũng có thể là gái mục đích cũng là làm cho e sợ hãi và rối loạn. E hãy bình tĩnh, đừng lo lắng gì cả. Việc e vào web xxx chẳng có gì to tát cả, bản năng con người ai cũng có tính tò mò (nhất là về khoản đó) quan trọng là e biết dừng ở lúc nào. Tò mò cho biết chứ ko nghiện ngập vào nó.
    Việc e bị chọc phá có thể là trò đùa của những ai đang ko thích e, có ác ý với e, nên mới nt theo kiểu bảo e là " hàng ", mục đích chỉ muốn làm bôi nhọa danh dự e thôi. Nếu e kể chuyện này cho bạn bè của e thì e nên đánh tiếng lớn rằng " nếu mình còn nhận dc những tin như thế chắc tớ phải báo với gia đình hay công an để họ điều tra xem sao v.v..." tự độg kẻ muốn chọc phá sẽ rụt đuôi thôi e ah.
    Còn 1 chuyện nữa, hãy lấy đây là 1 kinh nghiệm sống và tập quen dần với nó. Vì rồi sau này e sẽ còn gặp nhiều thứ chọc phá kinh khủng hơn vậy nữa. trò chơi của những kẻ vô học là vô cùng tục, càng sợ hãy, bấn loạn thì càng làm họ phấn khích hơn thui. Học cách mặc kệ là tốt nhất.
    Good luck!
    c32CLB-thu-phap-chu-Viet-ky-niem-hai-nam-thanh-lap-220484-1
    • 218 Bài viết

• 148 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Minh_1989 Xem bài viết
    Vào mà ko lập nick thì ko thể để lại bất kì dấu vết gì, càng ko thể lộ hết cơ thể được. Trong truyện của bạn có rất nhiều điểm phi lý
    Nếu biết cả tên và trường thì 100% thằng nào chơi xỏ hoặc đứa nào quen nó trêu
    Cám ơn bạn. Mình thấy cũng vô lý vì mình có thể khẳng định quan điểm sống của mình về chuyện đó, ko bao giờ nghĩ nó lại xảy với mình nhưng cũng lo lắng đôi chút,có khi nào hacker lam webcam của mình tự bật lên và nhìn thấy mình, có lần mình đã nghe đứa bạn kể... hic
    Sự việc xảy ra sau vài ngày mình vào web đó và cũng là lần đầu tiên nên mình thấy hơi chột dạ.
    • 218 Bài viết

• 148 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tuongtlt Xem bài viết
    Bình tĩnh em gái ah! chuyện này thì chắc chắn là do mấy đứa bạn quen biết em nó làm thôi. Có thể là trai mà cũng có thể là gái mục đích cũng là làm cho e sợ hãi và rối loạn. E hãy bình tĩnh, đừng lo lắng gì cả. Việc e vào web xxx chẳng có gì to tát cả, bản năng con người ai cũng có tính tò mò (nhất là về khoản đó) quan trọng là e biết dừng ở lúc nào. Tò mò cho biết chứ ko nghiện ngập vào nó.
    Việc e bị chọc phá có thể là trò đùa của những ai đang ko thích e, có ác ý với e, nên mới nt theo kiểu bảo e là " hàng ", mục đích chỉ muốn làm bôi nhọa danh dự e thôi. Nếu e kể chuyện này cho bạn bè của e thì e nên đánh tiếng lớn rằng " nếu mình còn nhận dc những tin như thế chắc tớ phải báo với gia đình hay công an để họ điều tra xem sao v.v..." tự độg kẻ muốn chọc phá sẽ rụt đuôi thôi e ah.
    Còn 1 chuyện nữa, hãy lấy đây là 1 kinh nghiệm sống và tập quen dần với nó. Vì rồi sau này e sẽ còn gặp nhiều thứ chọc phá kinh khủng hơn vậy nữa. trò chơi của những kẻ vô học là vô cùng tục, càng sợ hãy, bấn loạn thì càng làm họ phấn khích hơn thui. Học cách mặc kệ là tốt nhất.
    Good luck!
    Em cám ơn anh. Thật sự tâm sự được chuyện này em thấy nhẹ hẳn người. Em cũng chỉ nghĩ đến chuyện
    danh dự, thật sự rất quan trọng với em.
    Cám ơn anh vì lời khuyên nữa " hãy lấy đây là 1 kinh nghiệm sống và tập quen dần với nó. Vì rồi sau này e sẽ còn gặp nhiều thứ chọc phá kinh khủng hơn vậy nữa "
    • 85 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

Chị nghĩ là:
    - Nếu e còn nhận được 1 vài cuộc đt hay tin nhắn như thế thì e có thể quay lại để tìm hiểu. Có thể e bị chơi xấu. Ai đó show hàng 1 em cave nào đó nhưng lại gắn với thông tin là tên em, trường em, số đt của em.
    - Nếu không còn đt hay tin nhắn nào nữa thì quên đi e ạ.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 265 Bài viết

• 101 Được cảm ơn

Nói chung là nếu một ng bình thường khác biết được bạn gặp trh như thế này, họ cũng chẳng thấy bạn ntn đâu, nên, bạn cứ bơ đi, tập trung trở lại vào công việc và cuộc sống của mình, hơi shocked tí nhưng đừng có mất thời gian nghĩ về nó quá, ngoài kia có nhiều thứ kinh khủng hơn nhiều ^^
    • Thành viên webtretho
    • 8 năm
    • 3,371 Bài viết

• 3,471 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi miumiu8690 Xem bài viết
    -Số lạ : " Anh đợi em ở ...( có lẽ là tên một nhà nghỉ )... 1000usd. Đồng ý đi với anh ko ? "
    -Reply: A nhầm máy rồi
    -Số lạ : Em là...(nói đúng tên và trường em ) phải ko ? bao nhiêu thì em đi cùng anh ?
    Em thấy điên lắm rồi nhưng cũng sợ vì nói đúng tên minh và vẫn cố bình tĩnh nhắn lại vì có thể đứa bạn nào đó trêu mình.

-reply: A biet e kieu gi vay ?
    -Số lạ : A thấy e rất gợi cảm, a biet e qua trang web... ( Tên một web sex )
    Câu truyện có gió to quá không vậy ?
    1000$ thì người bạn chắc phải đẹp cỡ Trang Nhung , Ngọc Trinh... và tiếng tăm trong giới nghệ thuật cũng phải tầm đấy :Silly:
    • Chờ kích hoạt
    • 10 năm
    • 758 Bài viết

• 1,118 Được cảm ơn

Vào web mà không đăng ký, đăng nhập thì cũng đâu sao, nhờ hôm nọ mày mò mà mình phát hiện có 1 zai đang cưa mình, hóa ra cũng check hàng check họ trên đấy, lại còn dùng email thật mình mới mò ra được đấy chứ không thể ngờ đc cái mặt
    Còn trường hợp của bạn thì cũng sợ thật nhờ, chắc đứa nào trêu , mình mà thế chắc cũng hoang mang lắm , chả biết khuyên j Nhưng chốt lại ko phải do bạn vào web kia nên mới bị vậy đâu.
    • 218 Bài viết

• 148 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi a-comm Xem bài viết
    Câu truyện có gió to quá không vậy ?
    1000$ thì người bạn chắc phải đẹp cỡ Trang Nhung , Ngọc Trinh... và tiếng tăm trong giới nghệ thuật cũng phải tầm đấy :Silly:
    Mình cũng thấy vô lý chỗ 1000usd nhưng lời lẽ nhắn tin của số này lúc đó làm mình tưởng thật luôn, lạnh người luôn ý.

Mình nhớ tin nhắn đầu tiên là thế này nhưng minh ko dich được
    " May cog te no juj e.lao taj may l roi "
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 46 Bài viết

• 58 Được cảm ơn

Tớ đọc và xin chen chân một tí . Tớ thấy vào web xxx vì tò mò chẳng có gì là đồi trụy cả. Quan trọng là tư duy từ mình. Chuyện của bạn có thể là là do đùa nhưng có thể chẳng phải. Có những mối quan hệ mình cho là nghiêm túc nhưng đối với đối phương chỉ là một trong những cuộc dạo chơi, Chỉ cần bạn chưa từng làm gì quá ... ví dụ chụp hình hoặc quay phimxxx hoặc bị chụp lén vvv thì chẳng có việc gì phải lo lắng cả. Nếu chuyện tên đó nói là thật :A thấy e rất gợi cảm, a biet e qua trang web... . Thì chắc chắn sẽ không chỉ có 1 người liên lạc đâu, sẽ có một đống tên biến thái khác nhắn tin or gọi cho bạn, cứ bình tĩnh giải quyết coi thử vấn đề từ đâu mà ra( chắc chắn ko phải vì 1 lần bạn vào thử webxxx đâu). Còn nếu sau đó im hơi lặng tiếng thì có nghĩa là chẳng có gì cả. Bạn có thể yên tâm học hành tiếp
    Chuyện 1000$ cũng chẳng đến nỗi là vô lý, Có những người nói như vậy với cả 1 cô gái bình thường, tất nhiên là do các yếu tố khác gây dựng nên. Hoặc nói vậy để bạn cắn câu, đi đến ngay vì nghĩ bạn có hình nóng trên webxxx---> thích tiền vvv
    • Thành viên webtretho
    • 8 năm
    • 3,371 Bài viết

• 3,471 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi miumiu8690 Xem bài viết
    Mình cũng thấy vô lý chỗ 1000usd nhưng lời lẽ nhắn tin của số này lúc đó làm mình tưởng thật luôn, lạnh người luôn ý.

Mình nhớ tin nhắn đầu tiên là thế này nhưng minh ko dich được
    " May cog te no juj e.lao taj may l roi "
    Hứ , teencode kìa ,
    thử thám tử tí
    bạn sinh viên năm cuối , tức 22 tuổi , tức là tầm 88-89
    nếu là bạn học thì tuổi này chả còn dùng teen code nữa rồi

Có thể là bị hack pass Yahoo ,
    thằng hacker tuổi teen nó login nick bạn rồi xem nhật ký trò chuyện , và biết thông tin ,
    nên với ý nghĩ điên rồ của 1 thằng teen nó nghĩ ra cái 1000$ định dụ bạn ra nhà nghỉ rồi băng của nó úp sọt bạn
    (giả thiết này đúng nhất với điều kiện bạn chưa từng để bạn trai chụp hình lúc khỏa thân)
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 110 Bài viết

• 86 Được cảm ơn

Không ai đánh giá nhân cách của bạn qua việc bạn vào web... ( mình nghĩ vậy vì từ lứa tuổi dậy thì trở đi ai cũng có nhu cầu tìm hiểu về giới tính , nhu cầu đó là chính đáng , cách tìm hiểu mỗi người là khác nhau ...Thui , tóm lại là vậy !)
    Còn vấn đề tin nhắn của bạn mình nghĩ thế này :
    Web trùng với web hôm trước bạn vào : mình cho rằng trùng hợp . Vì web mà bạn nữ có thể vào chắc hẳn và một web phổ biến ( mình nghĩ rằng bạn nữ thường ko biết gì nhiều ) .
    Vấn đề còn lại là tên bạn và trường học : khả năng 1 là 1 người có ác ý với bạn có tình tung thông tin của bạn lên web đó -> kẻ nt cho bạn là 1 người không liên quan . Khả năng 2 là người nhắn tin cho bạn chính là kẻ có ác ý với bạn . Qua nội dung tin nhắn thì khả năng 2 hợp lý hơn cả ( giá cả gì gì đó ) .
    - Bạn có bạn cùng phòng không ? Có ai có thể xem history máy tính của bạn trong thời gian đó ...
    Kết lại là bạn chẳng có lỗi gì , ko việc gì phải buồn - sợ - hoang mang cả ...nhưng mờ nên rèn luyện chút cứng cỏi và sáng suốt để phòng tránh những trò xấu hơn có thể không may xảy đến với bạn về sau ...Nếu sự việc chỉ dừng lại ở đây thì cứ NEXT nó đi cũng dc , cố moi móc ra lại đau đầu thêm . Nếu kẻ ác ý kia đi xa hơn thì chúng ta xử tiếp ...
    ah , vấn đề điều tra thông tin của các thuê bao quấy rối thì chỉ có thể nhờ vào quen biết của các bạn làm tổng đài thôi ; mà cung cấp ở đây cũng là trái phép đó nhé . Nếu là sim rác thì cũng chẳng thể điều tra chính xác được ( trừ khi vấn đề liên quan đến pháp luật , cơ quan pháp luật phải đến trực tiếp lấy thông tin ...)
    Mỗi lần nắng mới hắt bên song ,
    Xao xác gà trưa gáy não nùng.
    Lòng rượi buồn theo thời dĩ vãng ,
    Chập chờn nhớ lại những ngày không .
    • 7 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Lần sau lên web đen nhớ làm một cái mèo riêng để reg nick nhé ! mình là dân CNTT mình biết, việc tìm ra thông tin của bạn không khó lắm đâu.
    thế nên, chỉ cần để lại chút thông tin liên quan là ra cái ọt à ^^.
    Nếu ng đó không nhắn tin phá hoại nữa thì thôi ! không sao đâu, nếu ai đó chơi sỏ, thì bạn nhờ người nào đó can thiệp, vờ hẹn hắn ra đâu đó. Rồi dứt điểm cho nhanh. Mình đọc tin nhắn đó cũng sợ ! hì
    -Anh yêu em không ?
    +Không đâu !
    -Thế sao anh hôn em ?
    +Vì A sống bởi tình yêu của em !
    -Anh nói thế em thiệt thòi mất?
    +Vì anh yêu em thôi là chưa đủ...ngốc !
    • 218 Bài viết

• 148 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ngoc0172 Xem bài viết
    Không ai đánh giá nhân cách của bạn qua việc bạn vào web... ( mình nghĩ vậy vì từ lứa tuổi dậy thì trở đi ai cũng có nhu cầu tìm hiểu về giới tính , nhu cầu đó là chính đáng , cách tìm hiểu mỗi người là khác nhau ...Thui , tóm lại là vậy !)
    Còn vấn đề tin nhắn của bạn mình nghĩ thế này :
    Web trùng với web hôm trước bạn vào : mình cho rằng trùng hợp . Vì web mà bạn nữ có thể vào chắc hẳn và một web phổ biến ( mình nghĩ rằng bạn nữ thường ko biết gì nhiều ) .
    Vấn đề còn lại là tên bạn và trường học : khả năng 1 là 1 người có ác ý với bạn có tình tung thông tin của bạn lên web đó -> kẻ nt cho bạn là 1 người không liên quan . Khả năng 2 là người nhắn tin cho bạn chính là kẻ có ác ý với bạn . Qua nội dung tin nhắn thì khả năng 2 hợp lý hơn cả ( giá cả gì gì đó ) .
    - Bạn có bạn cùng phòng không ? Có ai có thể xem history máy tính của bạn trong thời gian đó ...
    Kết lại là bạn chẳng có lỗi gì , ko việc gì phải buồn - sợ - hoang mang cả ...nhưng mờ nên rèn luyện chút cứng cỏi và sáng suốt để phòng tránh những trò xấu hơn có thể không may xảy đến với bạn về sau ...Nếu sự việc chỉ dừng lại ở đây thì cứ NEXT nó đi cũng dc , cố moi móc ra lại đau đầu thêm . Nếu kẻ ác ý kia đi xa hơn thì chúng ta xử tiếp ...
    ah , vấn đề điều tra thông tin của các thuê bao quấy rối thì chỉ có thể nhờ vào quen biết của các bạn làm tổng đài thôi ; mà cung cấp ở đây cũng là trái phép đó nhé . Nếu là sim rác thì cũng chẳng thể điều tra chính xác được ( trừ khi vấn đề liên quan đến pháp luật , cơ quan pháp luật phải đến trực tiếp lấy thông tin ...)
    Cám ơn bạn nhiều nhé ! Mình dùng máy tính cá nhân nên cũng ko có ai vào máy của mình cả. Mình cũng nghiêng về khả năng thứ 2, vì nếu thật sự có ảnh mình trên web thì chắc ko phải chỉ là một cú điện thoại... Mà mình vào các trang đó cũng chỉ là lướt qua, ko đăng nhập làm gì... xem vài clip mình thấy cũng giống nhau cả thôi, ko hứng thú ( sau này có cần học hỏi kinh nghiem thì quay lại xem .hihi )
    • 218 Bài viết

• 148 Được cảm ơn

Xin lỗi mọi người vì mình đang để 2 pic, hôm qua do ko gửi được bài nên mình gửi 2 lần.hic. Cho mình hỏi xóa một bài viết đi thế nào vậy ?
    • 791 Bài viết

• 457 Được cảm ơn

nếu như e ko để lại thông tin gì ở trên đấy thì sao e phải sợ, ( Anh nhin thay toan bo than hinh qua trang web rui ma...
    sao e lại nghĩ là thật khi e ko cho hình của mình lên, nếu e sợ chuyện này là thật thì e đã làm điều gì đấy đúng ko?. theo c thì mình ko nên vào các trang web đen như vậy, nếu bạn trai mà biết họ sẽ nghĩ xấu về mình đấy.
    Cảm ơn đời sớm mai thức dậy cho ta thêm ngày mới để yêu thương
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 16 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Đọc trường hợp của bạn thấy cũng hết hồn thật:Straightf:
    Mình thấy không có gì xấu vì vào web kiủ đó cả, mình tò mò một chút xíu cũng không sao. Nhưng theo mình, nếu bạn ko log nick thì không thể có thông tin( tên, tuổi, trường) hay số dt của bạn như vậy được. Mình thấy có khả năng bạn bị người quen chọc phá là cao nhất. Nếu bạn còn tiếp tục bị phá như vậy nữa thì nên nhờ những người bạn thân thiết ( có thể tin tưởng) tìm ra số điện thoại đó là của ai, để có cách trừng trị thích đáng cho những kẻ thích đùa, hạ danh dự của ng khác như vây. Chúc bạn luôn vui ^^
    • 791 Bài viết

• 457 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi a-comm Xem bài viết
    Hứ , teencode kìa ,
    thử thám tử tí
    bạn sinh viên năm cuối , tức 22 tuổi , tức là tầm 88-89
    nếu là bạn học thì tuổi này chả còn dùng teen code nữa rồi
    năm cuối là 90 chứ đấu 88- 89 nữa.
    Cảm ơn đời sớm mai thức dậy cho ta thêm ngày mới để yêu thương
    • 218 Bài viết

• 148 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi giotnang23 Xem bài viết
    nếu như e ko để lại thông tin gì ở trên đấy thì sao e phải sợ, ( Anh nhin thay toan bo than hinh qua trang web rui ma...
    sao e lại nghĩ là thật khi e ko cho hình của mình lên, nếu e sợ chuyện này là thật thì e đã làm điều gì đấy đúng ko?. theo c thì mình ko nên vào các trang web đen như vậy, nếu bạn trai mà biết họ sẽ nghĩ xấu về mình đấy.
    Đúng là suy nghĩ kĩ thì em thấy chẳng có gì phải sợ cả nhưng vấn đề là việc này xảy ra 1 vài ngày sau khi em vào web đó nên em mới thấy hoảng, mà lại là lần đầu tiên. Giờ nghe mọi người chia sẻ em cảm thấy ổn rồi, đợi một thời gian nữa xem sao.
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2