Mọi người ơi em có chuyện không biết giải quyết sao nữa.
Em được một người bạn giới thiệu cho một anh,em và bạn em và anh ấy chơi chung một nhóm.Mới đầu tụi em hay đi chung với nhóm, em và anh ấy chỉ nói chuyện trên face.Sau một thời gian anh ấy biết e thích anh ấy mấy ngày sau ảnh hẹn em đi cafe sau bữa cafe đó tụi e hay đi riêng với nhau tụi em cũng đã quan hệ voi nhau anh ấy cũng hay quan tâm tới em Anh ấy không cho nhóm biết tụi em đi riêng với nhau thế là em với anh ấy đi riêng với nhau suốt 1 năm trời .Nhưng một ngày vô tình đi dự đám cưới của một bạn trong nhóm anh ấy có dắt theo một cô gái,sau khi đám cưới xong cả nhóm đi karaoke tới 9h tối về nhà em nhắn tin hỏi cô ấy là ai ảnh bảo là bạn gái của ảnh từ hôm đó tụi em không nói chuyện với nhau nữa.Một tháng sau anh ấy nhắn tin lại cho em ,em có hỏi là anh với cô ấy sao rồi anh ấy bảo ảnh không quen nữa.Vậy là tụi em lại đi riêng voi nhau có một ngày anh ấy bảo là anh ấy không muốn có bạn gái vì bệnh mẹ anh ấy bị tái phát vậy mà mấy ngày trước ảnh đi chơi với một cô gái em nghi là bạn gái của ảnh Vậy theo mọi người anh ấy có thích em không hay chỉ xem là một bạn 
Mọi người cho e lời khuyên với