TIN TÀI TRỢ.

chuyện tình phức tạp- e cần tư vấn ạ!!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 664 Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

e và anh này là bạn đồng nghiệp, chơi cùng nhóm với nhau. lúc trước a này thất tình, e hay giúp đỡ và tâm sự cùng, a này là bi ấy ạ. chơi cùng một time e nhận ra là e thích người ta. e cũng tỏ tình trong lúc say. Từ đầu a này im lặng nhưng lại thân thiết với em hơn, và rồi cũng đồng ý, và 2 đứa e bắt đầu quen nhau. Sau một thời gian quen và tìm hiểu, e nhận ra a này có vẻ ko mặn mòi gì với em lắm nên e quyết định rời xa, a ấy đồng ý. Sau đó tụi e cũng ít nói hẳn vs nhau, trừ khi một vài lần tụ tập cùng nhóm. Bẵng đi mấy tháng, a này lại chủ động nt cho e rủ e đi ăn uống (đi 2 người), e cũng vui vẻ đồng ý, rồi tần suất tăng lên, nt riêng cho nhau nhiều hơn trước, ở chỗ làm a ấy thường xuyên trêu chọc e cũng nhiều hơn. Có một vài lúc, a ấy thường khoe về những người con trai và hỏi ý kiến e có nên quen ko, khi e hỏi thì chỉ nói là khoe cho vui thôi. e cũng hỏi vì sao lại làm như vậy với e, a ấy gặp e sai thời điểm và a ấy nói là a ấy cảm thấy như vầy tốt hơn còn e lại cảm thấy hơi bức bối trong chuyện này. Em nên làm sao đây? e ko muốn mất đi một người bạn nhưng ko muốn lại cứ trong suy nghĩ lung tung này. người ta có tình cảm vs e hay ko? e hy vọng dc mọi người giúp e ca này, e cám ơn rất nhiều

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi NguyenNhuMai123 Xem bài viết
    Nghe câu chuyện của bạn,mình thấy rất giống một trường hợp đã từng nghe đâu đó, trong khi người hỏi câu này lại là nam. Có khi nào 2 bạn đang có suy nghĩ giống nhau không. Bạn thắc mắc thì lên này [ketduyenbonphuong] vô chuyên mục Giao lưu để xem nhé, status từ ngày 3/9. chúc bạn may mắn.
    Cho e xin link ạ, e cam ơn