Chuyện tình cảm.

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.13K Lượt đọc
  • 7 Trả lời

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em năm nay 20 tuổi. Bạn trai bằng tuổi em. Chúng em yêu nhau từ hồi cấp 3 và đến bây giờ đc hơn hai năm. Bình thường bạn ấy rất chững chạc và lý trí, có hai lần bọn em ngủ chung với nhau, nhưng bạn ấy đều không làm hành động gì quá giới hạn. Thậm chí còn không chạm vào người em.nhưng dạo gần đây, em và bạn ấy hay trao đổi về vấn đề quan hệ. Bạn ấy muốn em cho xem ngực. Em chỉ nghĩ là bạn ấy đùa, vì bình thường bạn ấy hay nói em hai lưng . nên em cũng chụp cho bạn ấy xem, nhưng em vẫn mặc áo , và còn khoác thêm áo sơ mi bên ngoài . bức ảnh không có vẻ gì là quá lố cả, chỉ gọi là hờ hững thôi. Em không biết việc đó có khơi dậy bản tính đàn ông trong ng bạn ấy không, nhưng bạn ấy nói muốn xem rõ hơn ,lúc đó chúng em chỉ nt, và bạn ấy hơi hơi say. Em không đồng ý, và tụi em cãi nhau. Em xin hỏi là liệu có phải bạn ấy chỉ lợi dụng em hay do bản tính của con trai , tò mò trc cơ thể nữ giới thôi ạ? Cả hai chúng em đều biết nhà nhau, chị họ bạn ấy là bạn thân của em. Yêu hơn 2 năm nhưng chúng em chỉ dừng lại ở nắm tay và ôm chứ chưa hôn nhau ạ

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 495 Bài viết

• 120 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    một phần tò mò, một phần mất kiểm soát bản thân, kiểu bây giờ thanh niên này muốn khám phá
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi TanPhaiHP Xem bài viết
    một phần tò mò, một phần mất kiểm soát bản thân, kiểu bây giờ thanh niên này muốn khám phá
    Vậy bây giờ em nên làm sao ạ. Nên chiều theo ý bạn ấy hay nên khước từ ạ ?
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 183 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Chiều bạn ấy 1 lần
    • 495 Bài viết

• 120 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Belaloc246 Xem bài viết
    Vậy bây giờ em nên làm sao ạ. Nên chiều theo ý bạn ấy hay nên khước từ ạ ?
    Cấm cửa luôn chứ còn sao nữa, lấn lá lần sau tiến tới đến lúc phĩnh mà nó ko cưới cho lại ở 1 mình nuôi con có mang tiếng không. 20 tuổi còn trẻ chưa có gì trong tay cần phải suy nghĩ lại đi nhé
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

😂 mình nghĩ giới trẻ bây giờ manh động lắm chứ, hai bạn vậy là vẫn còn trong sáng, hiếm đấy. Chỉ là bản tính tò mò của con trai thôi nha bạn. Nhưng tốt nhất bạn nên biết giữ mình và đừng cố kích thích bạn nam.

• 104 Bài viết

• 92 Được cảm ơn

Cho xem thì xem hẳn, muốn thì quan hệ luôn chứ thỉnh thoảng xón xón ra tí mơi người ta thế chịu thế quái nào được. Hix. Mà em gái ạ, khoa học nói rằng bọn con trai cứ 17s lại nghĩ đến sex 1 lần, Đừng có rút ngắn thời gian đấy lại nữa. hihi.

Nói đùa thôi, chẳng hiểu sao con gái thấy con trai đòi hỏi, hoặc có nhu cầu là nghĩ nó chỉ lợi dụng mình nhỉ. Nguyên tắc duy nhất: Mình là trung tâm. Mình thích thì mình nhích, không thích thì không cho. Thế thôi. Sao phải nghĩ nhiều.
    • 693 Bài viết

• 420 Được cảm ơn

Yêu 2 năm nhưng với tình cảm trong sáng như vậy thì thật là tuyệt vời. Em còn quá trẻ nên tiếp tục giữ cho sự trong sáng đó nữa nhé. Hiển nhiên nếu hôn má, hôn môi thì có thể em cho được nhưng mà cho xem ngực thì em kiên quyết không cho, cũng nhất quyết không cho sờ soạn cơ thể này nọ nhé. Vì cho anh ta nhìn được 1 lần thì sẽ nhìn được nhiều lần và sẽ lấn tới và đòi hỏi chuyện khác nữa đó em à. Do vậy em phải mạnh mẽ và quyết tâm lên nhé, hơn nữa lửa gần rơm lâu ngày cũng bén nên đừng ngủ chung cùng anh ta nữa, không nên ở nơi kín đáo chỉ có 2 người hoặc ở phòng riêng cùng anh ta mà đóng kín cửa nhé, vì nam nữ ở nơi kín đáo dễ tạo cảm giác tò mò, ham muốn cho con trai em à. Em cứ nhất quyết như vậy, nếu anh ta yêu thật sự sẽ yêu em và chờ đợi đến sau này.