TIN TÀI TRỢ.

Chuyện để đời....^^ xí hổ quá

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.2K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 42 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Chuyện này cũng xảy ra lâu lắm rồi , nhưng mỗi lần nhớ lại thì mình rất là xí hổ , cứ tưởng tượng rằng nếu như lúc ấy mà có cái hầm nào thì mình cũng chui xuống luôn cho đỡ * NGượng * ^^ . Thỉnh thoảng ông xã vẫn hay lôi chuyện này ra để chọc mình , hihi . Chuyện là như thế này các bác ak .
    Hôm ấy ông xã đưa mình về nhà ra mắt gia đình , tiện thể dùng bữa trưa cùng cả nhà luôn , trong bữa cơm hôm ấy có nhiều món mình thích lắm , nào thì thịt gà này , thị bò này .... nói chung là toàn món ngon , tuy bàn ăn là bàn tròn nhưng với cái điệu thỏ thẻ , ngại ngùng của mình lúc ấy ai mà dám gắp chứ , mấy món ây lại để thẳng mặt bố chồng mình nên mình lại càng chẳng dám gắp , chỉ nhăm nhe gắp mỗi món cà pháo muối để gần chỗ ông xã mình, đang cặm cui gắp miếng cà thì đột nhiên chị chồng lên tiếng : * Hình như mợ thích ăn cà của chú P hay sao ý nhỉ ? * úi zời ,, giựt bắn cả mình , mình ấp úng đáp lại , * dạ cà j cơ chị * . Thì cà chú P muối chứ sao? . Chị chồng đáp lại . Hix , chẳng hiểu sao lúc ấy hết từ nói rồi hay sao mà mình lại đáp lại mấy cái từ ấy chứ , hihi. Còn nữa ạ , đoạn này mới hay các bác này. Luc ấy ngại quá, mình vội vàng đút cả quả cà to đùng vào miệng , cắn 1 phát .... ôi zời ơi ....ko hiểu lý do j , quả cà ý bắn phọt 1 cái ... trời ơi chúng luôn vào mặt bố chồng ...huhu . Phải làm sao đây , lúc ấy cả nhà đc 1 trận cười nghiêng ngả , còn mình thì .... mọi người biết rồi đấy , hix . Lại còn đến phát ngượng chứ , lúc bị như thế rồi , chồng mình còn quay lại bảo với mình thế này chứ : * Sao em ko cắn quả cà làm đôi ra * . hic hic .
    Có bác nào gặp tình huống như em chưa vậy ?

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 3,097 Bài viết

• 9,731 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Em lại thấy chuyện đáng yêu mà, chắc do chị run quá thôi.

Gửi từ ứng dụng di động Webtretho Android
    Những cô gái miệng hay cười, giữ nguyên trong mắt khoảng trời buồn tênh!
    • 39 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

mà sau vụ cắn cà phụt vào mặt bố chồng thì chị vẫn lọt vào vòng trong cơ ạ? ^^
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 42 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi _chicken_ Xem bài viết
    mà sau vụ cắn cà phụt vào mặt bố chồng thì chị vẫn lọt vào vòng trong cơ ạ? ^^
    hihi , cũng may là lọt em à ,^^ trong cái rủi cũng có cái may em ạ .^^
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 42 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi baodemmua Xem bài viết
    Em lại thấy chuyện đáng yêu mà, chắc do chị run quá thôi.

Gửi từ ứng dụng di động Webtretho Android
    Ko pải run mà là quá run em ạ ^^
    Sau vụ ấy chị tưởng chị sẽ bị loại cơ , ai ngờ trúng tuyển luôn . hihi
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 273 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

Đọc chuyện của chị e thấy đáng yêu quá. Sau này có kỷ niệm kể lại cho con rùi. Hihi
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 42 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi me_bbb Xem bài viết
    Đọc chuyện của chị e thấy đáng yêu quá. Sau này có kỷ niệm kể lại cho con rùi. Hihi
    ^^ hihi , cám ơn em , chị cũng kể cho con gái nghe rồi , nghe song con gái hỏi lại là : Thế mẹ ko bị ông đánh đòn à ^^ hihi