TIN TÀI TRỢ.

Chồng có ngoại tình không ???

• 0 Lượt chia sẻ
  • 4.07K Lượt đọc
  • 36 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 6 năm
    • 39 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Tối qua chồng em đi làm về mệt nên ngủ sớm từ 9h, đến khoảng 10h em thấy điện thoại trong cặp chồng đổ chuông, em nghe dt thì thấy sdt lạ và không nói gì. Em đa nghi nên lục tìm cặp chồng, vô tình thấy 1 hộp BCS đã dùng dở, còn lại 2 chiếc. Em không biết phải nên hiểu chuyện này như thế nào, theo các mẹ có nên hỏi trưc tiếp chồng em, hay im lặng và theo dõi ????????????????????

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 10 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Gửi bạn Babybubam.

Chồng bạn chắc chắn là có quan hệ ngoài luồng. Còn bóc bánh trả tiền hay có bồ thì chưa chắc chắn. Theo tôi, bạn không nên manh động dò hỏi chồng hay làm toáng lên là mọi chuyện sẽ hỏng bét đấy.
    1. Bạn phải yên lặng và tiếp tục theo dõi. Việc này sẽ mất thời gian đấy nên bạn phải chịu khó kiên nhẫn. Chắc chắn sẽ có chứng cứ. Đàn ông chỉ nhận tội khi chứng cứ rõ ràng. Nếu không chúng sẽ "cả vú lấp miệng em" và chối bay chối biến đấy.
    2. Bạn chắc đã ghi lại số máy kia rồi thì hãy mua 1 số sim rác và gọi vào số máy kia xem thế nào.
    3. Hoặc nếu lúc nào cầm được máy điện thoại của chồng thì gọi hoặc nhắn tin vào số kia. Nếu nhắn thì phải ra vẻ thân thiết như vợ chồng vì bọn bồ bịch này chúng nó hay à ơi nhau lắm.
    4.Sau khi đã nắm được 1 tí nghi vấn gì đấy thì nên thuê xe ôm quen theo dõi 1 tuần...sẽ biết hết ngay thôi.
    5. Khi mọi chuyện đã rõ ràng thì tùy bạn xử lý theo tình cảm của bạn và thái độ ăn năn hối lỗi của ông chồng.
    Chúc bạn may mắn.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 420 Bài viết

• 239 Được cảm ơn

=)) ngoại tình rồi
    • 25 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Theo em thì chị nên hỏi trực tiếp anh xã chị để có câu trả lời. Huy vọng chị có câu trả lời sớm nhất từ anh xã chị.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 420 Bài viết

• 239 Được cảm ơn

câu trả lời là thằng bạn nó trêu anh nó bỏ vào :v
    • 14 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

em thì nghĩ chị tìm hiểu thêm 1 thời gian nữa xem sao, nếu khi xác định là chồng có ngoại tình thì chị cần nói chuyện thẳng thắn với anh ấy, chứ chưa biết thực hư hay sao mà hỏi thẳng thì chắc gì anh ấy nhận hoặc là anh ấy sẽ nổi sung lên với bất cứ lý do nào. Vì thế chị tìm hiểu thêm thời gian nữa xem sao
    • 33 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Chị ơi, kẻ ăn trộm không bao giờ tự thừa nhận là mình ăn trộm đâu. Vì vậy đừng hỏi trực tiếp luôn chị ạ.
    Kinh nghiệm của em là sau khi chồng chị ngủ, lấy điện thoại của chồng chị nt cho sđt đấy với nội dung kiểu như "e ngủ chưa", "anh nhớ em quá"....Dĩ nhiên nếu đó là bồ anh ấy thì sẽ cẩn thận hỏi này hỏi nọ, chị chỉ cần nói là " bà vợ của anh hnay ngủ sớm hoặc đi công tác...". Nhưng ngay hôm đó chị phải hẹn bằng được ng đó giống như " trưa mai hẹn e ở NN hoặc KS abc này nhé, anh muốn thay đổi không khí hoặc anh nhớ cái hôm xyz ( cái ngày mà chị thấy BCS ý)..." còn ng đó trả lời sao thì chị sẽ biết. Nói thật chứ cái trò nhắn tin này sẽ tìm ra nhiều hay cái lắm chị ạ.
    Nhưng hy vọng rằng đó chỉ là trò đùa của một ai đó. Chúc chị sáng suốt!
    • 362 Bài viết

• 279 Được cảm ơn

Đàn ông mà đã ngoại tình thì chẳng bao giờ có chuyện dựng lại ở một lần, vậy nên nếu chị xác định là ko bỏ được chồng thì hỏi thôi, hỏi để được nghe một lời giải thích lọt tai rồi yên tâm mà sống tiếp và lần sau đừng có tò mò, cứ khuất mắt trông coi mà sống

• 361 Bài viết

• 767 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Em đừng hỏi chồng, câu trả lời là ko có gì, đừng rút day động rừng nó sẽ rút vào bí mật và cảnh giác hơn. Riêng đàn ông bắt tận tay day tận chán nó mới ko cãi nên e cứ âm thầm theo dõi để lấy chứng cứ sau đó tính sau.
    • 6 năm
    • 39 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ngaygiobuon Xem bài viết
    Theo tôi tốt nhất là bạn hãy hỏi thẳng chồng bạn : BCS dùng vào việc gì ? Số đt gọi đến là ai ?
    Trong trường hợp bóc bánh trả tiền thì cằn nhằn vài câu rồi có thể cho qua, chứ nếu là là người tình quen thuộc thì nhất quyết không chấp nhận.
    em nghĩ nếu bóc bánh trả tiền thì phần BCS thường bên kia sẽ lo chứ, sao chồng e lại chuẩn bị đầy đủ thế @@
    • 6 năm
    • 39 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Em cám ơn mọi người đã tư vấn cho e. Giờ em rất băn khoăn, em sợ khi tìm ra sự thật đúng là chồng ngoại tình em sẽ suy sụp mất, em yêu chồng và con, em sợ em không đủ can đảm đối diện với sự thật. Hiện tại thì chồng vẫn luôn tỏ ra là một người có trách nhiệm, quan tâm tới em và con. thậm chí ảnh còn không quên ngày kỷ niệm tình yêu hàng tháng của chúng em nữa. Em vẫn như đang trên mây, em sợ bị rơi xuống lắm các chị ơi
    • Thành viên webtretho
    • 8 năm
    • 3,371 Bài viết

• 3,466 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi babybubam Xem bài viết
    em nghĩ nếu bóc bánh trả tiền thì phần BCS thường bên kia sẽ lo chứ, sao chồng e lại chuẩn bị đầy đủ thế @@
    Chuẩn rồi,
    mợ có óc thám tử đấy,
    chưa kể bóc bánh thì đối tác không được phép gọi lại trừ khi đi mua chịu
    ngoại tình 100%
    • 6 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 40 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Em cám ơn mọi người đã tư vấn cho e. Giờ em rất băn khoăn, em sợ khi tìm ra sự thật đúng là chồng ngoại tình em sẽ suy sụp mất, em yêu chồng và con, em sợ em không đủ can đảm đối diện với sự thật. Hiện tại thì chồng vẫn luôn tỏ ra là một người có trách nhiệm, quan tâm tới em và con. thậm chí ảnh còn không quên ngày kỷ niệm tình yêu hàng tháng của chúng em nữa. Em vẫn như đang trên mây, em sợ bị rơi xuống lắm các chị ơi
    Chị nên bình tĩnh và mạnh mẽ để đối diện với sự thật Cuộc sống gđ đôi khi phải trải qa sóng gió thì mới bền vững đc chị ạ! Chúc chị mau chóng vượt qa.

Gởi từ ứng dụng Webtretho trên iPhone
    • 6 năm
    • 39 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Các chị ơi, ngày hôm qua em thuê người theo dõi chồng em rồi, mà người theo dõi báo lại như này ạ : Anh nhà e vào cơ quan từ sáng, khoảng 11h30 ra ngoài ăn trưa cùng với mấy đồng nghiệp nam, rồi quay trở về văn phòng lúc 12h30. Từ lúc đó đến tận 6h chiều mới ra khỏi cơ quan và đến nhà một ai đó, nhưng có một người đàn ông ra mở cửa. Theo ảnh chụp được thì anh này là bạn khá thân của chồng mà em biết. Rồi họ đưa cho nhau cài gì đó, 2 người đôi co 1 lúc thì chồng em về nhà luôn. Tối qua em không thấy BCS trong cặp chồng nữa. Như thế thì nên hiểu như nào ạ, em có nghi oan cho chồng em không?
    • 6 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

alo chào cả nhà
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chết con trai lại càng đề phòng chị ạ
    • 6 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

ở cơ quan ,,,, dùng hết rùi thì sao?
    • 25 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mình thấy đàn nào thì phụ nữa chúng mình cũng luôn thiệt thòi, tại sao đàn ông lại cho mình cái đặc quyền được ngoại tình chứ. Làm khổ người phụ nữ mọi bề.
    • 6 năm
    • 39 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cutepy95 Xem bài viết
    Chết con trai lại càng đề phòng chị ạ
    sao lại thế, chồng mình chuẩn men mà @@
    • 6 năm
    • 39 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi emcomxanh Xem bài viết