TIN TÀI TRỢ.

cho em hỏi là con trai bây giờ có phải trước khi chọn người yêu cũng cân nhắc đến nhiều vấn đề khác ngoài tình yêu không ?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.13K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 230 Bài viết

• 277 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    cho em hỏi là con trai bây giờ có phải trước khi chọn người yêu cũng cân nhắc đến nhiều vấn đề khác ngoài tình yêu không ? ví dụ như là nghề nghiệp ,công việc trong tương lai, chẳng hạn ?
    em và các bạn cùng phòng ( hội FA ạ )mới ngồi nói chuyện vui vui rồi bàn đến vấn đề này. Bọn em nói cứ bảo ra trường rồi có ng yêu cũng chưa muộn nhưng bao nhiêu trai tốt , trai đẹp bị mấy bạn nữ hốt hết thời sinh viên rồi , ra trường mà kiếm được người vừa ý mình khó lắm . Có bạn lại nói , không phải đâu , con trai bây giờ trước khi kiếm người yêu cũng cân nhắc lắm,, nhiều đứa cũng ko vội có người yêu ngay đâu, chúng nó để ra trường đi làm rồi xem đứa nào công việc đàng hoàng, hay cách đối xử của con gái với bố mẹ bạn trai( đấy là với người suy nghĩ ,nghiêm túc yêu rồi cưới). Nên không lo đâu
    Các anh , chị ở đây có nhiều kinh nghiệm rồi, thử cho em vài kiến xem
    You are my sunshine !!!!!
    kỉ niệm không là gì nếu ta muốn buông bỏ
    là tất cả nếu ta muốn khắc ghi !

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 27 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Tất nhiên rồi. Con trai ko những chọn vợ mà còn chọn dâu cho bố mẹ nữa mà. Chẳng thằng nào ngu rước vợ về để làm mẹ đâu. Bạn đợi có cv rồi hãy có ngiu, bởi vì ra ngoài xã hội có rất nhiều sự lựa chọn, ko có người này thì người khác. Có người yêu thời còn đi học rồi ra làm nhìn a khác cv ổn định hơn, tính tình hợp với mình hơn thì lại tiếc

Gởi từ ứng dụng Webtretho của quynhjan1001
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)