Cho em hỏi chị em phụ nữ có muốn quen với đàn ông xấu trai ( tức bt, ko được đẹp zai) không ạ

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.94K Lượt đọc
  • 33 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

như tit, em là 1 boy, có vẻ ngoài không được đẹp cho lắm ( do hàm răng em hơi xấu quá ạ ), đang muốn làm quen với 1 bạn gái, nhưng không dám ạ
    các chị cho em hỏi khi 1 người đàn ông ko đẹp zai, cụ thể trường hợp em muốn hỏi là răng xấu ( hô, móm, thưa, lệch), muốn làm quen với các chị thì các chị suy nghĩ như thế nào?

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên webtretho
    • 6 năm
    • 692 Bài viết

• 906 Được cảm ơn

Quan trọng là tính tình của em thôi, vơi lại đẹp trai ko bằng chai mặt. Tóm lại, con gái mà yêu rồi, xấu cũng thấy đẹp.

Gởi từ ứng dụng Webtretho trên iPhone
    Love%20Struck Hạnh phúc là một cuộc hành trình chứ không phải đích đến Love%20Struck
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

nếu 1 người như vậy làm quen với chị thì chị sẽ suy nghĩ sao ạ? xét trường hợp bạn trai ấy tốt tính chị nhé
    em tự ti khoản ngoại hình 20 năm nay rồi dự định thời gian tới đây sẽ đi làm răng để lấy lại phần nào tự tin
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 70 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Răng ho móm là sao nhỉ? ho hay móm ?
    mà đẹp trai lm gì? quan trọng nhất là có cảm tình , tốt tính , xấu ng chớ
    Đùng xấu nết mà sih nam 95 ah?
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

từ nhỏ đến lớn giờ bạn bè của em toàn lũ đực rựa, có duy nhất 1 đứa bạn thân là con gái không biết do em nhát gái hay vô duyên với gái mà như vậy nên làm quen ai đó khác giới thì em lại rất sợ ạ , em sn 94 chị
    • Thành viên webtretho
    • 6 năm
    • 692 Bài viết

• 906 Được cảm ơn

Chậc chậc thì vẫn làm bạn thôi, còn tính tốt thế nào thì sẽ xem. Trường hợp chị thì đang yêu một người, ai cũng nhận xét là chị hơn ảnh rất nhiều về mặt ngoại hình, nhưng vẫn đang yêu hết mình đấy thôi, vì tính tình vẫn luôn quan trọng hơn cả. Lúc đầu mẹ chị không thích, nhưng sau này đành chấp nhận và cũng rất yêu quý anh ấy, vì rất khó kiếm được người hơn anh ấy.
    Với lại đàn ông đi làm ổn định, có gia đình thì sẽ luôn chững chạc hơn, phát tướng hơn, nhìn đẹp hơn. Nên em cũng đừng lo lắng quá

Love%20Struck Hạnh phúc là một cuộc hành trình chứ không phải đích đến Love%20Struck
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 37 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

chồi ôi, vẫn trẻ thế mà lo gì cứ tiến tới đi em. Con gái yêu bằng tai mà :3 Chú cứ tốt tính, yêu đương thật lòng là người ta xiêu lòng thôi
    • 42 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

RIP thớt. Nồi nào vung nấy thôi. Xấu mà đòi cuagái đẹp. Em đang mơ à trừ khi ví dày.
    • 13 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Nói tới nói lui vẫn nhìn trước mới yêu. Nhưng mà bạn đừng tự ti, cứ chai mặt xấn tới, được thì ta tiến lên, không được thì lui về thủ chờ cơ hội.
    Cố lên bạn
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 302 Bài viết

• 259 Được cảm ơn

Cùng giới hay khác giới cứ thấy đẹp là có cảm tình mà..e đi chỉnh răng lại cho tự tin hơn nữa là đc. Mình nhìn mình, mình còn tự ti thấy xấu ko dám làm quen ai thì ai muốn làm quen với em?? Nhưng thật ra đẹp xấu cũng chỉ là 1 phần, miễn là đừng xấu xúc phạm người nhìn. Quan trọng là tính cách em thế nào. Đàn ông ko đẹp trai nhưng nói chuyện có duyên, tốt bụng, ga lăng, chăm học, chăm làm thì khối e chết đấy e ạ!

1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên webtretho
    • 9 năm
    • 466 Bài viết

• 239 Được cảm ơn

Đẹp thì ấn tượng ban đầu tốt, xấu thì phải tỏ ra mình có nhiều ưu điểm. Chung quy thì xấu phải vất vả thể hiện hơn thằng đẹp, còn sau bước đó là do bản thân hehe
    ♪ ♪ All I need is someone who makes me wanna sing... ♪ ♪
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 71 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Xấu trai k sao miễn là có tài hhh.
    • 56 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Ko liên quan nhưng mà xấu trai thì coi như đã mất lợi thế khi so với những ngừoi đẹp trai khác :v

Và rất dễ thành bạn thân =))
    • 1,261 Bài viết

• 903 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    mình thích đàn ông đẹp, nghèo cũng đc (nhưng nghèo ngắn hạn thôi, tương lai phải tiềm năng), còn ko thì đừng xấu quá, nghèo thì chỉ có 2 người biết với nhau (cùng lắm là người thân, bạn thân), chứ mà xấu thì cả làng nó biết
    THANKS GOD I FOUND YOU
    • 423 Bài viết

• 683 Được cảm ơn

Phụ nữ cũng có tiêu chuẩn xấu đẹp riêng của họ đấy.

Mà chuyện của em có gì trầm trọng đâu. Răng thì niềng lại (mất 1.5 năm là đẹp ngay, trên WTT này có một hội niềng răng đấy). Ăn mặc đẹp, lịch sự vào, học cách nói chuyện với con gái nữa là xong. Sau này đi làm rồi thì quay lại tán mấy em sinh viên dễ ẹt à
    • 218 Bài viết

• 177 Được cảm ơn

Quan điểm của chị thì đẹp trai không quan trọng nhưng phải bản lĩnh và có "tiềm năng", muốn đạt được điều này thì em phải thành công trong sự nghiệp, lúc đó sẽ có nhiều em tìm đến em mà em chả cần phải lặn lội đi chinh phục ai cả. E mới 20t, ko tự tin thì yêu đương làm gì, lo sự nghiệp trước đi vì nếu bây giờ e đi "cua" gái thì sẽ thất bại thảm hại, mà khi thất bại thì càng làm mình thiếu tự tin hơn nữa.
    • 203 Bài viết

• 117 Được cảm ơn

quen đẹp quá dễ mất lắm, quen người bình thường là được rồi
    Mới lụm được hình đẹp trên mạng ...
    7p
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 70 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi anonymous309 Xem bài viết
    Phụ nữ cũng có tiêu chuẩn xấu đẹp riêng của họ đấy.

Mà chuyện của em có gì trầm trọng đâu. Răng thì niềng lại (mất 1.5 năm là đẹp ngay, trên WTT này có một hội niềng răng đấy). Ăn mặc đẹp, lịch sự vào, học cách nói chuyện với con gái nữa là xong. Sau này đi làm rồi thì quay lại tán mấy em sinh viên dễ ẹt à
    ngta là mong muốn có tình yêu thời sinh viên thơ mộng, anh náy lại đi súi ba cái chuyện tán tỉnh gái tơ, ông già mà mê gái trẻ! !!! Biết tổng rối nhak!
    • 371 Bài viết

• 212 Được cảm ơn

Đàn ông thì không cần đẹp đâu, mà nếu có đẹp thì cũng càng tốt thôi, khối em nhìn avatar của anh là chết mê rồi
    Bài viết chỉ mang tính chất spam
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 119 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Xấu trai với bình thường cũng có khoảng cách hơi xa đấy, đừng nhầm lẫn nha.
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2