TIN TÀI TRỢ.

Cho e hỏi e nói gì sai ???

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.13K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Em và bạn trai quay lại chưa tròn 4 ngày . Thì bạn trai có kể với em trong lúc giận em có tg em của con nhỏ bạn cũ hỏi ảnh năm sau chị e về a có đi đón ko . A nói có , xong a nói chỉ giởn thôi . Thì e mới nói a ấy e biết lúc đó có giận nhưng a không được làm v với e . E ko nghĩ a là người như v chỉ cần giận là e kiếm con khác . E còn nói nếu a yêu e , a sẽ ko làm v . E ko hiểu sao a ấy nói chia tay , e hỏi sao thì a ấy nói từ lúc e nói câu " nếu a yêu e " đó là lý do chia tay . Cho e hỏi e nói gì không phải ạ ? e thấy khó sống quá

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 35 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

thế giận k ns chuyện có lâu không
    Đời người con gái, mưa sa giữa lưng trời, hạt xuống giếng ngậm ngùi, hạt rơi luống hoa cười. Ai chẳng mơ, gặp bến trong khỏi hờn duyên má hồng
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 3,994 Bài viết

• 4,468 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    2 đứa bao nhiêu tuổi rồi sao mà nói năng hành vi cứ như chưa thành niên vậy ?
    If you don't design your own life plan, chances are you'll fall into someone else's plan. And guess what they have planned for you? Not much. (Jim Rohn)
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 238 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

giống tình yêu con nít z
    • 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

anh ấy 24t còn e 17t . bọn e mới làm huề chưa đầy 4 ngày thì a ấy lại nói ct chỉ vì e muốn làm rõ vấn đề đó lẽ e nói v có gì sai . a ấy nói đi đón con nhỏ khác khi e vs a ấy đang gây nhau . Xong e mới nói tuy lúc đó có giận nhưng a cũng không đc làm v . Nếu a yêu e thì a đã ko giởn v . sau khi e nói v thì a ấy cáu lên và nói ct . e hỏi lý do thì a ấy nói câu nếu a yêu e đã không giởn v đó là lý do ct . E chả hiểu nói v có gì sai với a ấy mà a ấy bảo chia tay
    • 271 Bài viết

• 320 Được cảm ơn

Lí do chia tay là em thì quá trẻ con, còn anh yêu của em thì cũng chán rồi.
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 238 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

đàn ông thường thích 1 tình yêu trưởng thành vì họ đi qua cái tuổi yêu ngây thơ, mà bạn thì còn quá nhỏ đang đi học nữa chứ