Chờ đợi người cũ 10 năm

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.69K Lượt đọc
  • 13 Trả lời

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • 70 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Chào các bạn, các bạn có tin ở thời đại này vẫn có người con trai chờ đợi người yêu cũ đến 10 năm không?
    Mình đã chờ đợi cô ấy 10 năm mà vẫn không gặp lại được. Có lẽ đến lúc cần tìm tình yêu mới thôi
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 2 năm
    • 7 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

không bao giờ nên luôn. 1 khoang thời gian 10 năm có rất nhiêu thay đổi. 10 năm có thể tạo ra 1 con người rồi
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 46 Bài viết

• 50 Được cảm ơn

Trước đây, mối tình đầu của mình, mình cũng âm thầm chờ đợi 10 năm, hy vọng này kia, rồi giữ liên lạc. 10 năm sau, gặp lại, lại ra 1 con người khác, mình cảm thấy thật ko đáng, cái mình chờ đợi là cái của ngày xưa, mà ai trong 10 năm ko thay đổi. Nghĩ lại, nếu trong 10 năm đó, mình kết hôn với người này chắc mình cũng đã sớm chia tay rồi...

Two things define you : your patience when you have nothing, and your attitude when you have everything.

• Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 455 Bài viết

• 147 Được cảm ơn

Uh, nên tìm người mới thôi bạn. Cuộc sống luôn tiến về phía trước chứ chưa thấy lùi về phía sau bao giờ cả

Gởi từ ứng dụng Webtretho của con_nhoc
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 155 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Không tin. Nếu là nữ thì mình tin
    Ngày 20/08/2018, Chị San Thái tặng số may mắn 159
    • 12 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Haiz chán nhờ, không biết khi nào mới tìm thấy tình yêu thật sự như vậy....
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 10 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Ngưỡng mộ cô gái được bạn chờ đợi
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình chờ 5 năm r và bắt đầu nản,nên bỏ cuộc thoi để tìm hp thật sự cho mình

Gởi từ ứng dụng Webtretho của kenkaka8x
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 103 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Con gái nó già nhanh lắm, chờ 10 năm chắc nó có mấy con rồi, hoặc 2,3 đời chồng rồi cũng nên, với lại nếu có gặp lại thì tính nết cũng thay đổi theo thời gian, tìm tình yêu mới thôi bạn , chỉ cần tìm người giống tính cách cô ý là được ko quan trọng hình thức quá.
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

😔
    • 487 Bài viết

• 432 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Thật khó tin nhưng có thể. Chắc hẳn người ấy sống khép mình lắm nên không thấy được ai khác mà làm mình ấn tượng hoặc tò mò. Hoặc cũng có thể người chờ đợi là một người khá hoàn hảo và cũng khó tìm trong mắt nhiều người. Phật bảo tình cảm bắt nguồn từ duyên nợ nhưng người đợi là do duyên hay là do nợ đây?
    Mình cũng có một tình yêu như vậy nhưng chỉ qua 3 năm thì thấy khổ tâm quá nên không còn chờ đợi dù rằng vẫn còn yêu. Thôi thì để dòng đời quyết định, nếu có thể quay lại thì sẽ trả thù, nhưng hẹn hò thì vẫn nên hẹn hò, ai hun thì nên hun lại, ai nói yêu mình thì mình nên nói yêu lại... Cuộc sống nên đơn giản như thế để tâm bình lặng đi tiếp nhiều năm còn tiếp theo.
    Chúc bạn chủ top cũng như thế.
    • 70 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Cảm ơn các bạn. Mình quyết định tìm người mới thôi. Năm nay mình đã 36 rồi, đang làm kinh doanh, nhà ở tp hcm. Rất mong nhận được sự quan tâm của các bạn. Số mình 0981254946, kết bạn zalo với mình nhé
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 103 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ntiendatbn Xem bài viết
    Cảm ơn các bạn. Mình quyết định tìm người mới thôi. Năm nay mình đã 36 rồi, đang làm kinh doanh, nhà ở tp hcm. Rất mong nhận được sự quan tâm của các bạn. Số mình 0981254946, kết bạn zalo với mình nhé
    Còn chờ thì vẫn còn ngu ngốc, mau mau quen em khác đi, quen nhiều em vào, được em nào thì Múc luôn, nhớ là phải gặp ở ngoài nhé, đừng chém gió trên này.
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có thể bạn chưa đủ mở lòng ra để đón nhận tình cảm của ng khác thui. Như mình này, đôi khi cứ nhắc mãi về người yêu cũ, ai cũng nghĩ mình si tình lắm ^o^ nhưng đơn giản vì thời điểm này mình có nhiều việc phải làm, cảm thấy chưa sẵn sàng cho tình yêu. Nhưng, cũng có những lúc buồn bâng khuâng cần tìm một người để nhớ, thế là cứ nhỡ mãi kỉ niệm cũ thôi.
    Hoặc bạn là số ít ngừoi, dù mở lòng, và cố thử yêu bao nhiêu người vẫn nhớ mãi về 1 ngươic cũ. Đúng chuẩn soái ca ngôn tình trong truyền thuyết cũng nên 😁. Mình thì ko tin ngôn tình lắm, vì cũng chưa gặp, nhưng nghĩ rằng người quá nặng tình vậy thì khổ lắm.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của anhsaobangtrongdems2