Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Chia tay hay tiếp tục???

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.07K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào các mẹ! e năm nay 22 tuổi sắp ra trường và đi làm.E sn 93 còn bạn trai e sinh năm 90 đã có công việc ổn định. Bọn e yêu nhau được 2 năm và muốn tiến tới hôn nhân nhưng e có tìm hiểu thì được biết tuổi của bọn e không hợp nhau. E có tham khảo ý kiến nhiều người và quyết định sẽ tiến tới với anh và cố gắng làm mọi thứ để thay đổi những khó khăn về tuổi tác. Nhưng qua nhiều trường hợp bạn bè anh chị thì e thấy vấn đề tuổi tác thật sự quan trọng. có người chia ly có người mất mạng nên lúc này e có hơi lo sợ. E nghĩ khó khăn vất vã cãi vã e có thể cam chịu được nhưng e rất sợ vướng vào sinh mệnh hay con cái sau này. Mẹ nào thông thái có thể cho e lời khuyên phải làm thế nào không ạ? Gia đình e có ý phản đối và e thì rất sợ cảnh chia ly ạ!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 8 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

em mê tín quá đó, số ng xảy ra điều đó chỉ là số nhỏ nhưng lại quy do tuổi tác, chứ thực ra có rất nhiều cặp đôi vẫn hạnh phúc tới già đó
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 129 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Yêu và tin tưởng nhau thì sẽ k có j cản đc bạn ạ. Mình cũng 93 yêu 90, vấn đề là tình cảm của 2 ng thôi. Nhưng chúng mình còn trẻ để xác định chuyện hôn nhân mà
    • 115 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Tuổi nó cũng chri là 1 phần thôi. Chỉ vì thế mà ct thì mình xin thua