TIN TÀI TRỢ.

Chia tay & quay lại sau 1 năm ... Thật lòng hay chỉ là Giả dối ... Hay em chỉ là người lấp vào chỗ trống trong anh

• 0 Lượt chia sẻ
  • 5.05K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mìh&anh chia tay được 1 năm rồi.trog khoảg thời zan chia tay chúg mìh ko nói chuyện vì lúc đó em ko thích nói chuyện với anh ấy.em nge nói anh ấy đã wen ng khác, ai cũng nói với anh ấy là ng đó còn tệ hơn cả em nữa. nhung em ngi la boi vi anh ay hieu lam em dag wen ng khac.sau đó, em nge nói 2 ng chia tay.em&anh vẫn cứ nhìn nhau mỗi ngày,nhu 1 thoi wen v.nhưg ai cũg ngại&ko dám nói chuyện.nhưg có lần anh ấy nhìn em và cười.bạn bè của em nói anh ấy có hỏi thăm&đi kiếm em,vui khi nge kể về em nữa.nhưg nhữg hàh độg đó chỉ bắt đầu sau khi chia tay ng con gái khác.chíh em đã chia tay anh trc.nhưg ai cũg nói là anh ấy bỏ em&anh ấy nói với mọi ng là chỉ lợi dụng em thôi,con noi xau em nua.nhưg theo em thì anh ấy là ng tốt,nhưg rất là khó hiểu,vi anh ay ko noi ra dieu mih that su ngi~.anh ấy wen ng con gái khác chỉ trog thời gian 3 ngày.em nge nói là cô ấy bỏ anh.anh ấy muốn way lại với em.em phải làm sao đây khi em iu anh ấy rất nhìu.nhug lieu em co nen tin anh ay ko,hay anh ay chi xem em nhu ng lap vao cho trog.giup em voi

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 24 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Chỉ có thời gian mới trả lời được câu hỏi của bạn, những thông tin bạn đưa ra khá lùm xùm và không rõ ràng... nên mọi người không thể đánh giá được điều gì. Bạn đừng để trái tim lấn át lí trí nhé, vì chính bạn cũng chưa hiểu rõ về anh ấy mặc dù hai bạn quen biết nhau đã lâu, bạn đừng quyết định vội...hãy để anh ta chứng minh tình cảm của mình( bằng hành động) ,nếu anh ấy thật sự yêu bạn, bạn sẽ cảm nhận được, bạn sẽ không phải lăn tăn và lên diễn đàn để hỏi như thế này! Chúc bạn sáng suốt
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thanhthanh1812 Xem bài viết
    Chỉ có thời gian mới trả lời được câu hỏi của bạn, những thông tin bạn đưa ra khá lùm xùm và không rõ ràng... nên mọi người không thể đánh giá được điều gì. Bạn đừng để trái tim lấn át lí trí nhé, vì chính bạn cũng chưa hiểu rõ về anh ấy mặc dù hai bạn quen biết nhau đã lâu, bạn đừng quyết định vội...hãy để anh ta chứng minh tình cảm của mình( bằng hành động) ,nếu anh ấy thật sự yêu bạn, bạn sẽ cảm nhận được, bạn sẽ không phải lăn tăn và lên diễn đàn để hỏi như thế này! Chúc bạn sáng suốt
    em cảm ơn ý kiến của c