Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Chia ly và quay đi ....

• 0 Lượt chia sẻ
  • 967 Lượt đọc
  • 6 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 163 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Ngày xưa ấy , tôi đã yêu em quá nhiều .
    Ngày xưa ấy , tôi đã quá ngốc nghếch , để vụt mất đi bao nhiêu cơ hội nói lời yêu em , đã đánh mất em , rồi lại may mắn tìm lại khi em đưa tay ra , rồi lại đánh mất....
    Cho đến ngày hôm nay , nếu phải nói thật lòng thì tôi phải nói rằng tôi vẫn yêu em hơn tất cả , sẵn sàng vì em mà bỏ đi tất cả...nhưng đó chỉ là đối với em của ngày xưa mà thôi , là em của ngày xưa vẫn hay mít ướt , vẫn hay dỗi hờn và là em của ngày xưa đã dành cho anh những sự quan tâm mà anh có thể cảm nhận được bằng con tim mình . Giờ đây người con gái đó vẫn ở trước mặt anh , nhưng có lẽ sẽ không bao giờ quay trở lại là người con gái khi xưa anh yêu thương nữa_em giờ đây đã khác rồi !
    Ngày chia ly đúng vào sinh nhật lần thứ hai mươi của em . Đêm hôm đó có mưa rất nhiều , chỉ là những cơn mưa bụi bay trong gió , nhưng thật tình cờ lại làm dịu đi nỗi lòng tôi đang tan vỡ vì em . Sáng hôm sau , tôi trở về và có một giấc ngủ không nghĩ suy , để rồi khi tỉnh dậy , tôi không hề có cảm giác về chuyện vừa xảy ra hôm qua .
    Nhưng đó chỉ là trong giây lát . Những ngày tháng tiếp sau , mặc dù tôi đã nhủ lòng rằng mình có thể chờ đợi , một tuần , một tháng , một năm...nhưng không thể mãi yêu một người không yêu mình . Cần bao lâu để tôi có thể quên được em ?! Cần bao lâu để tình yêu trở lại trong trái tim tôi để có thể yêu thương một người con gái khác một cách trọn vẹn và thủy chung ?! Yêu_thực ra cũng chỉ là một cảm giác khiến người ta hạnh phúc để rồi mù quáng trong tình yêu mà thôi .
    Mãi gần đây , khi đã yêu thương một người con gái khác , người cũng biết yêu tôi khi tôi mang tình yêu dành tặng , quả thực tôi vẫn không thể quên được em . Quên làm sao được khi em là quá khứ trong tôi . Quên làm sao được khi ngày xưa nơi góc phố đó có hai đứa trẻ thanh mai trúc mã vẫn vui đùa bên nhau . Quên làm sao được khi ngày chập chững tới trường em và tôi tay trong tay sánh bước . Và quên làm sao được những tháng ngày bên em hạnh phúc trước khi em rời xa....Có thể em sẽ quên , nhưng có lẽ đối với tôi , đó là những kỉ niệm KHÔNG THỂ QUÊN trong tôi !
    Và , khi tin nhắn em gửi cho người mà em yêu thương lại nhầm địa chỉ đến tôi , trái tim tôi một lần nữa tan vỡ . Ước gì đó không phải là em , ước gì em không gửi nhầm tin nhắn đó đến tôi ...ước gì những điều ước có thể thành sự thật . Ước_cũng chỉ là ước mà thôi .
    Giờ tôi muốn gì chăng ?! Tôi muốn yêu người con gái yêu tôi , muốn dành cho cô ấy những quan tâm mà cô ấy xứng đáng , vì thế tôi viết những dòng chữ này , mong có thể xóa nhòa nhòa hình bóng ngày xưa của em trong tôi . Đã không còn tồn tại , tại sao còn cố níu giữ ?! Đã không còn hi vọng , sao còn mãi ấp ôm ?!....
    Những tháng ngày sau này , hi vọng người em yêu cũng sẽ yêu em như ngày xưa tôi đã ....
    Tôi : award_tuxedo
    đổi thay

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Eba
      Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 1,216 Bài viết

• 1,201 Được cảm ơn

vợt đc gái khác rồi nói giọng khác hẳn nhể !

nhận order ikea và daiso jp tại Quảng Châu công 10%, ship 40k/ kg . Pm để order

• 303 Bài viết

• 227 Được cảm ơn

Vừa mò thấy blog của bạn kim cương nì:
    http://vn.360plus.yahoo.com/award_tuxedo

Giờ cứ đọc bài viết nào của đàn ông con trai đa tình và lụy tình thấy cứ rờn rợn kiểu gì ấy
    Các bác ôm kỷ niệm thì cứ ôm, than thì cứ than, chung tình thì cứ chung tình, tốt nhất là vào chùa mà ở tụng kinh niệm Phật cầu siêu nơi cõi trần cho nàng chứ đừng có làm khổ người khác
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

khi đã quyết định đến vơí ngươì mơí, làm ơn hãy xóa nhòa kỉ niệm cũ hoặc chí ít thì cũng đừng bị lụy vì nó, lỡ may ngươì con gái hiện tại mà biết đc, có nghĩa là bạn lại làm tổn thương họ. Dù họ không nói ra, nhưng nêú họ yêu bạn thật, thì ôi thôi, nó mãi là nôĩ đau . Và như vâỵ, thì yêu để làm j, làm cho nhau đau khổ àh. haizz. Mong sao mình ko vớ fai 1 ngươì như vâỵ.....
    • Thành viên Webtretho
    • 15 năm
    • 1,611 Bài viết

• 656 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Bác chủ top có khiếu viết! Mới đọc bài lang thang dưới nắng của bác ý hihi.......
    Phiêu du về nơi cuối trời......
    Mời bác ghé qua nhà Hà Nam uống chút nước... :LoveStruc:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Đã bị khóa
    • 10 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 1,378 Bài viết

• 895 Được cảm ơn

Tòa mòa vì cái chữ ký của ku iem " người nổi tiếng".:Smug:
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 203 Bài viết

• 92 Được cảm ơn

đàn ông cầm lên được thì bỏ xuống được, việc quái gì mà phải bi lụy thế nhở
    một túp lều tranh, 2 quả tim vàng, mỗi quả nặng vài ký :LoveStruc:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)