Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Chỉ muốn chia sẻ về cái kết của tình yêu hơn 4 năm của mình :( :( :(

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.58K Lượt đọc
  • 17 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bùn lắm mọi ng ơi , mình chỉ muốn viết ra để giải tỏa tâm trạng bức bối hiện tại , chứ mình biết A đã muốn chấm dứt thật rồi !!!!
    Anh vs mình quen nhau đc hơn 4 năm rồi, thời sinh viên xa nhau vì học khác thành phố, tụi mình iu thương nhau lắm, ai cũng ngưỡng mộ mối tình iu xa của mình. Ra trg rồi về đây , mấy tháng gần đây a vs mình cũng có hay cãi nhau, cũng mấy chn lặt vặt nên mình cũng ko để ý , tính mình vô tâm nữa vs khi iu ai mà ko cãi nhau .khi xưa mỗi khi mình giận a, hay nói lẫy là chia tay , chưa bh a đồng ý, a biết tính mình nói năng ko suy nghĩ nên cũng chẳng bh trách mình.Sau đó lần nào mình cũng làm hòa trc vì mình tự biết sai mà .
    Lần ni cũng vậy , mình cũng phạm phải sai lầm như vây, Anh nói nếu em muốn chia tay thì anh đồng ý. Mình shock lắm, 1 tuần ko nt cho a vì tự ái , sau đó mình cũng biết mình sai thật rồi, nên nt xin lỗi làm hòa, anh đồng ý , cũng nt lại cho mình,nhưng mà cũng lạnh nhạt lắm, mình hỉu mà . Qua hôm sau lại mình nt hỏi thăm anh thì Anh im lặng , mình nhắn 2 tin rồi đt a cũng ko trả lời nên mình cũng im lun, đc 2 ngày rồi. mình lên WTT đọc mấy topics tương tự thì mn đều nói là nếu như vậy thì có lẽ anh muốn chia tay thực sự rồi. Mình ko biết răng nữa, Anh im lặng là muốn trừng phạt mình để mình biết sai mà ko bh tái phạm nữa, hay là anh muốn thực sự kết thúc. Mn cho mình ý kiến đc ko ?
    Bn bè anh đều nói tính a khó lắm, dễ chi ưa đc ai , mình cũng thấy a khó tính thiệt , rất kĩ tính trong tình iu . Mình chỉ hi vọng là anh chỉ mún làm căng lên để mình bỏ tính xấu này đi .....

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 23 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Thời gian bốn năm không nói lên điều gì hết. Rất rất nhiều người bảy, tám và thậm chí mười năm vẫn chia tay như thường. Thay vì bạn nghĩ về khoảng thời gian quen nhau, thì tốt hơn nên nghĩ xem trong khoảng thời gian đó hai người đã làm được gì để vun đắp cho tình cảm. Bạn đã làm được gi cho anh ấy, và anh ấy mang lại cho bạn điều gì .
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vienngoc.nho Xem bài viết
    Thời gian bốn năm không nói lên điều gì hết. Rất rất nhiều người bảy, tám và thậm chí mười năm vẫn chia tay như thường. Thay vì bạn nghĩ về khoảng thời gian quen nhau, thì tốt hơn nên nghĩ xem trong khoảng thời gian đó hai người đã làm được gì để vun đắp cho tình cảm. Bạn đã làm được gi cho anh ấy, và anh ấy mang lại cho bạn điều gì .
    mình cũng muốn lắm bạn à, thiệt sự mình ko muốn ctay , nhưng mà a cứ im lặng , mình ko biết lí do là j nên chẳng biết làm j để cứu vãn tình iu của mình
    • 222 Bài viết

• 77 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chia buồn với bạn, thường thì khi con trai im lặng, phần đông là họ đã muốn kết thúc
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 3,199 Bài viết

• 6,460 Được cảm ơn

iu con gái như cưng mệt bỏ xừ ra. trẻ con nhõng nhẽo đòi hỏi,động vào là đòi chia tay. đó là bản tính rồi,dù cho có làm hòa bao nhiêu lần cũng vậy.
    người iu đâu phải là con chó trung thành đâu,đánh nó đuổi nó đi nó vẫn quẫy đuôi khi huýt sáo gọi nó về.
    mất rồi đấy cưng nhá. chúc cưng may mắn lần sau.
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 63 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

có thể anh ấy đang chán bạn rồi, vì mọi việc lặp lại và anh ấy luôn mất nhiều năng lượng

bạn chủ động lên, nếu muốn giữ anh ấy lại. Hãy là ng chủ động tìm hiểu và biết cách nói chuyện với anh ấy, để anh ấy kể cho bạn nghe những điều mệt mỏi của anh ấy

anh ấy bây giờ lạnh rồi, bạn mà lạnh theo là chỉ có mất đó
    • 567 Bài viết

• 266 Được cảm ơn

cố nhiệt tình thêm 1 thời gian nếu anh vẫn im lặng nghĩa là chia tay
    .Dõi......oooo0.............
    ..theo ...(.....)....0oooo..
    con........\...(......(.....)....
    .bé... ......\._)......).../.....
    .....yêu...............(_./......
    • 173 Bài viết

• 77 Được cảm ơn

Chia buồn chủ tít nhé,bạn nên bỏ tính làm nũng của bạn đi nếu ko muốn sau này lại mất tình yêu,mình nói thật nếu là mình thì mình lếch bạn từ ba đời rồi vì đơn giản con trai ai cũng cực kỳ kinh cái tính nhõng nhẽo hơi tí là đòi đạp đổ tất cả.
    Mình cmt có thể hơi quá nhưng mình cũng rơi vào trường hợp như bạn hai lần và chính lúc đó mình cảm thấy mình vô cùng mất giá.

Các e ko phải tiểu thư còn anh ko phải dân nhà nghèo từ quê hay thành phần bô nhếch
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hix, cám ơn mọi ng ngen , anh đã đồng ý nói chn lại vs mình, nhưng mà vẫn lạnh lùng lắm, mún gặp thì anh nói tuần ni anh bận rồi . mình hỏi anh bận j a cũng ko nói , tụi mình có ý định là về nhà a, h minh hỏi lại a nói là h a ko muốn nữa, xác định cưới mới về h thì chưa.Như vậy là sao hả bn? Anh giận nên nói vậy hay là thật tâm muốn vậy ?
    • 177 Bài viết

• 317 Được cảm ơn

Đọc là hiểu bạn trai của em đang chán lắm rồi em ạ, chứ nếu ko thì sẽ ko nói tới việc trì hoãn đám cưới đâu.

Nếu em thật tâm muốn níu kéo thì bây giờ em phải tìm cách làm nóng tinh cảm , thể hiện tình yêu nhiều với bạn trai em thôi.Con trai thì dù sao cũng dễ mềm lòng với con gái nên hy vọng là em sẽ thành công và nhớ rút kinh nghiệm lần sau nhé
    • NUL
      Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 409 Bài viết

• 373 Được cảm ơn

Đọc câu chuyện của thớt thấy hơi ghê ghê, mềnh thì mềnh chịu không yêu được loại nhõng nhẽo suốt ngày đòi chia tay rồi sau đấy lại đòi làm lành.
    Thèm cảm giác mạnh chăng ?
    Chợt nhận ra, mình là kẻ đáng ghét
    • 42 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Rồi thời gian sẽ trả lời
    • P_S
      Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 238 Bài viết

• 467 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chuyện tình của chủ top giờ sao rồi? Nếu có chia tay thật thì cũng đừng buồn quá nha bạn. Đó cũng là bài học cho bạn để biết trân trọng tình cảm của người khác
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 360 Bài viết

• 360 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nightrainbow Xem bài viết
    Chia buồn với bạn, thường thì khi con trai im lặng, phần đông là họ đã muốn kết thúc
    Đồng ý vs bạn này, ex mình đã từng như vậy và chúng mình đường ai nấy đi
    Nếu bạn còn muốn nắm tay anh ấy đi hết cuộc đời này, hãy bắt đầu trc khi quá muộn
    • 11 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Thay đổi trước khi quá muộn bạn nhé. Đừng vì 1 chuyện mà cãi nhau 2 lần là được, cũng không nên mỗi lần cãi nhau lại nói "chia tay", nhờn đấy bạn ạ
    • 138 Bài viết

• 62 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Đọc xong thấy bạn rất giống tính bạn gái mình....... nhưng mình là người bị đá hết............ Cứ bình tĩnh và suy nghĩ bạn ah cuộc sống không đơn giản chút nào cả rất khó để làm hài hòa tất cả các vấn đề> Vẫn đề của bạn ở đây là phải gặp mặt anh ý nói chuyện trực tiếp với nhau chứ qua các phương tiện khác không hiệu quả chút nào đâu bạn ah. Chúc bạn thành công trong cuộc sống !
    • 506 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

vì anh ấy đã quen được bạn làm hòa trước rồi, bạn cũng im luôn thử xem anh ấy thế nào, qua 1 thời gian không thấy bạn làm hòa thì anh ấy tự động nói chuyện lại thôi