TIN TÀI TRỢ.

"Chẳng lẽ em ko biết: xấu cũng là một cái tội lớn của người phụ nữ à?"

• 4.33K Lượt chia sẻ
  • 67.3K Lượt đọc
  • 68 Trả lời

• Trang 4/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 16 Bài viết

• 49 Được cảm ơn

Xin chào,

Mình là con gái, và mình ủng hộ ý kiến này!
    Chúc chủ thớt sớm lấy lại tự tin, và sẽ đẹp xinh lên mỗi ngày!!

5ting

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 16 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mượn chủ đề của bạn nữ đây. Mình gần đây có quen biết và yêu 1 cô gái
    Đáng buồn là bạn bè cô ấy ai cũng chê mình xấu quá đi mất. Mình thì cũng chưa bao giờ tự ti về ngoại hình. Vậy mà giờ nhận nhiều gạch đá quá
    Mình xin cung cấp link hình ảnh. Xin mọi người gạch đá. Liệu mình có quá xấu trai ko ạ
    https://www.facebook.com/profile.php?id=100000287739629
    • 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

haizzz thôi cố gang len chi ạ...rồi chi se gap ng tot hon thoi chi...xau ng dep net(cai net danh chet cai dep ) nen se co ngay chi tim dc ty va tim dc ng y chi that long.....co len
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 94 Bài viết

• 254 Được cảm ơn

Xấu cũng là cái tội ...cái tội này là cái tội ko biết chăm sóc bản thân ,ko biết yêu quý những thứ mình được tạo hóa ban cho,ko biết tin tưởng vào chính bản thân mình.

Nếu thực sự muốn thay đổi,bạn phải thay đổi từ những thứ bên trong,ở đây là sự tự tin,mà tất nhiên ko thể cứ hàng ngày nhìn vào gương rồi tự huyễn hoặc mình rằng: uh thì mình ko tệ mình cũng có nét duyên riêng cơ mà..

Bạn nên sắp xếp cho mình nhiều hoạt động trong ngày như tập thể dục,học thêm lớp kĩ năng này nọ,dù cho con gái hay con trai khi mình có 1 cái tài lẻ nào đó thì mình sẽ dễ bắt chuyện và tự tin vào bản thân hơn,thậm chí nếu cần chị nên học lớp trang điểm và kĩ năng giao tiếp...tốt nhất là ko bao giờ để mình có thời gian trống làm bản thân mình ỳ ra lại càng có nhiều thời gian than vãn và chê bôi bản thân. Một khi bạn đã có cơ thể khỏe mạnh,cộng vs việc năng động tham gia nhiều hoạt động thì ít nhiều bạn sẽ trở nên tự tin lên nhiều...

Và 1 điều nên nhớ,nhan sắc ko phải điều quan trọng nhất quyết định sức hút của bạn mà chính con người bạn,hãy là chính bạn và tự tin yêu thương bản thân mình như thế những người xứng đáng vs bạn sẽ sớm xuất hiện thôi.
    Quên thằng cha người yêu cũ đi,câu nói của nó chỉ là lời ngụy biện của sự gian dối và thiếu chung thủy thôi,khi nó mới yêu bạn,bạn đã vậy rồi chứ có phải giờ mới thế đâu...nhưng có 1 điều mà nó nói đúng đấy ,thật sự " xấu là 1 cái tội",nhớ lấy mà còn có động lực thay đổi,chúc bạn thành công.
    Tôi - con người nhạt nhẽo, cứng nhắc đi tìm sự thú vị trong cuộc sống của những người xung quanh. Trong hành trình tìm kiếm đó đôi khi tôi hài lòng hưng phấn với những điều hay ho đến kì quặc mà mình thấy được...đôi khi lại thất vọng,chế giễu nhạo báng nó .

Rốt cuộc cái tôi muốn tìm là gì ? Có lẽ chỉ là một mục tiêu, một lẽ sống hay gần gũi nhưng lại xa vời hơn đó chính là bản thân tôi... TÔI LÀ AI ???
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 53 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Mình cũng bị nhiều người bảo xấu, mà mình chẳng quan tâm sống là chính mình được. Phải tự tin lên chứ, nên ai cũng xinh hết thì có gì vui nữa đâu à. Bạn đừng bận tâm tới lời người khác, vì 9 người 10 ý mà.
    • 333 Bài viết

• 71 Được cảm ơn

Bữa nay hẹn con bạn đi coi 2/9
    Thế nào mà nó bỏ bom mình đi chơi với zai, ôi lại còn vờ mình là không đi xem 2/9 nữa chớ.
    Vừa vui vừa b uồn P
    Tớ là Gấu Hung bạo, tớ đang tìm Shin Mũi Dài
    Cả nhà có biết Shin nhà tớ ở đâu không?
    • 105 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi n0thing1988 Xem bài viết
    Mượn chủ đề của bạn nữ đây. Mình gần đây có quen biết và yêu 1 cô gái
    Đáng buồn là bạn bè cô ấy ai cũng chê mình xấu quá đi mất. Mình thì cũng chưa bao giờ tự ti về ngoại hình. Vậy mà giờ nhận nhiều gạch đá quá
    Mình xin cung cấp link hình ảnh. Xin mọi người gạch đá. Liệu mình có quá xấu trai ko ạ
    https://www.facebook.com/profile.php?id=100000287739629
    a thấy chú đã ko đẹp lại còn ko biết ăn mặc,đầu tóc thì như tổ quạ.Rút kinh nghiệm nhé.Avata chụp đc cái áo Buberry thì fake lòi ra.Chú nên mua ít kem dưỡng da về bôi cho trắng ra tí,đầu tóc 1 là để dài giống zai hàn hoặc cắt cộc.Phong cách về quần áo cũng nên thay đổi chút.đảm bảo xong gái sẽ ko chê chú nữa
    • 176 Bài viết

• 80 Được cảm ơn

ngày trước mình cũng gầy tong teo, lưng gù, nhà thì nghèo rớt bạn ạ, sau mình tập thê dục , lưng thẳng ra, rồi có đà mình tập thể dục luôn, được khoảng 6 năm thì dáng mình rất chuẩn, da mình đen nhưng ăn mặc khéo léo nên không ai nhớ mình da đen luôn, mình học trang điểm, đi đâu cũng trang điểm nhẹ, do nhà nghèo nên mình học may, tự may cho mình luôn, sau này muốn trắng da hơn, tự làm cao bí đao, khi đi làm có tiền thì mua viên thuốc trắng da cũng của Tuệ Tĩnh, giờ thi mình tương đối hoàn hảo, xinh xắn , mình có thể thay đổi rất nhiều nếu cố gắng, bạn đừng buồn , cố lên bạn, mình phải tự hoàn thiện trog khả năng cho phép, chứ nói thật, ông bà ta có câu: đàn ông yêu bằng mắt đó bạn
    • 7 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mình nghĩ 1 ng phụ nữ thu hút là phải có duyên - quan trọng hơn là là đẹp
  • Trang 4/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4