TIN TÀI TRỢ.

Chán vợ chồng đi thuê người tình

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.5K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 7 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 21 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Được một bạn làm mà lúc là sinh viên đã từng làm thêm việc- thuê người yêu tâm sự hoặc về nhà ra mắt gia đình. Bạn này kể đã gặp biết bao trường hợp các anh trai có vợ rồi, vậy mà đi du lịch thậm chí là đi chơi cũng có nhu cầu thuê người yêu. Thực ra cũng vì phải có kẻ mua, người bán thì mới hài hòa. Nhưng khổ nỗi các anh có vợ rồi, đôi khi rất lạ. sau khi tâm sự thấy khá là hợp tình, hợp ý nhau lại quay ra chán vợ, không muốn quay về với vợ. Muốn cặp bồ với ngay cả cô bạn em. Nghe bạn em nói, cái dịch vụ cho thuê người yêu ấy nó nhan nhản ra ấy. giá thuê con gái có 50k/1 tiếng. Thuê con trai thì còn rẻ hơn có 25k.1 tiếng thôi. Bảo sao các bố bây giờ thuê người tâm sự, để được nghe những giọng nói ngọt ngào dịu dàng chả thích hơn ngồi ở nhà nghe vợ càu nhàu.
    Các mẹ cẩn thân, tuy rằng có chồng ròi vẫn nên để ý đến bản thân mình 1 chút, đừng suốt ngày chỉ lo vun vén cho gia đình mà quên mất nhan sắc của bản thân để đến lúc chồng đi ngoại tình, hoặc bồ bịch thật mới thấy hối tiếc.

Đây là thông tin tham khảo để các mẹ biết, giá cả và địa điểm của mấy cái dịch vụ này nhé. http://bit.ly/XXH6b5. cẩn thận là ko lại gặp ngay phải mại dâm trá hình. Nên các mẹ cẩn thận, chứ bây giờ cái này nó cứ nhan nhản ra, dẹp mãi chẳng hết.
    Với cả bây giờ tuy có chồng rồi, nhưng cũng nên chú ý đến cái nhan sắc chút, chứ ko các ông lại chán rồi sinh ra tật nọ, tật kia

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 1,714 Bài viết

• 2,377 Được cảm ơn

Đây là topic " câu chuyện cảnh giác " hả ?
    ...phi thương...bất cưới ...
    • 213 Bài viết

• 572 Được cảm ơn

Siêu ảo, lấy đâu là cái giá 50k/giờ đấy, cả cái link cũng ảo luôn, haizzz
    • 42 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Ngoài Hà nội không có đâu, các mợ yên tâm rồi nhé
    • 214 Bài viết

• 178 Được cảm ơn

Mình không biết cái dịch vụ này có thật hay không nhưng nếu có thì tạo việc làm cho rất nhiều bạn sinh viên đấy. Thử so sánh với các công việc khác nhé:
    Phát tờ rơi 2 tiếng/50.000
    Đứng mở cửa mỗi khi có khách tới. Đứng 1 tiếng/8.000 . Ngày làm 8 tiếng được 64.000
    Tạo acc: một số công ty cần thuê người tạo tài khoản cho khách hàng, tạo 1 acc hết 20 phút. 1 tiếng làm được 3 acc . Mỗi acc được trả 2.500 . Suy ra 1 tiếng kiếm được 7.500

Cái dịch vụ đó chẳng qua là thuê 1 người bạn để tâm sự thôi. Không có gì xấu. Còn những người đã có chồng, có vợ mà đi thuê người tâm sự rồi yêu luôn người tâm sự, đó là do những ông chồng, bà vợ đó không chung thủy thôi , chứ dịch vụ đó không có xấu
    • Đang bị khoá tại diễn đàn
    • 7 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 6 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Bây giờ có nhiều kiểu thật đấy