TIN TÀI TRỢ.

[cần tư vấn] - phụ nữ có chồng yêu người yêu của mình, phải làm sao?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.32K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Đắn đo mãi em mới quyết định nói ra, xin mọi người cho em lời khuyên
    em và anh ý yêu nhau được hơn 3 tháng. Anh ý có ý định nghiêm túc khi nói với em về chuyện cưới xin. Gia đình anh ý cũng quý em lắm, coi như con cháu trong nhà. Nhưng mấy ngày trước em phát hiện ra mối quan hệ không được bình thường giữa ny em và chị bạn của anh ý. 2 người thường xuyên liên lạc với nhau, tin nhắn cũng mùi mẫn (chủ yếu tin nhắn là từ chị kia). Lúc đầu em cũng không nghĩ gì cho đến khi đọc được đoạn chị ý nói rằng chị ý yêu anh lắm (chị đã có gia đình nhưng không được hạnh phúc). Em thực sự bị choáng váng. Anh khẳng định với em đấy là người bạn thân và anh hay tâm sự, chia sẻ. Em không biết mình nên gặp chị ý và nói chuyện hay cứ âm thầm theo dõi xem sự việc tiến triển đến đâu?
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1,539 Bài viết

• 799 Được cảm ơn

Không cần theo dõi, nếu bf bạn vẫn liên lạc với chị kia thì khả năng 2 người họ đã, đang và sẽ xếp hình với nhau thường xuyên (giấu bạn).

Ps: 100% anh ta không yêu cô kia, chỉ đơn thuần là giải quyết nhu cầu với "của lạ.
    Những hẹn hò từ nay khép lại
    Thân nhẹ nhàng như mây
    Chút nắng vàng giờ đây cũng vội
    Khép lại từng đêm vui...
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 426 Bài viết

• 456 Được cảm ơn

Đúng là nyêu bạn yêu bạn và xác định lấy làm vợ, cứ bình tĩnh đã bạn nhé,bây giờ đừng nghĩ nhiều quá mà hãy tỉnh táo lên, mất bình tĩnh thì mât khôn,giải quyết vấn đề cũng không được tốt. Trước hết là đung làm ầm ĩ lên hay ghen tuông thái quá, hãy ghen kiểu" ghen mà như không ghen", nhẹ nhàng thôi,nếu bạn hỏi về mối quan hệ này ,nyêu bạn trả lời như thế thì đừng hỏi lại anh ta quá nhiều lần, đàn ông không thích nói nhiều, bạn bình tĩnh xem hai đứa nó tiếp tục thế nào, cứ để nó ko đề phòng thì bạn mới bắt được " chứng cớ", nếu bà kia còn nhắn tin cái kiểu yêu đương như thế thì bạn cứ nói chuyện với bà kia, tránh tình trạng ghen tuông mà lại đẩy nyêu bạn đến với nó nhé! còn đàn ông vốn là cái giống tham lam,nên phụ nữ cũng phải khôn ngoan và ghen cho khôn ngoan nhé!
    P/s: mình ghét những con đàn bà thích làm kẻ thứ ba phá hoại hp của người khác, rồi sẽ có quả báo cho những đứa ti tiện như thế!
    .......be happy...
    • 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi sunngo Xem bài viết
    Đúng là nyêu bạn yêu bạn và xác định lấy làm vợ, cứ bình tĩnh đã bạn nhé,bây giờ đừng nghĩ nhiều quá mà hãy tỉnh táo lên, mất bình tĩnh thì mât khôn,giải quyết vấn đề cũng không được tốt. Trước hết là đung làm ầm ĩ lên hay ghen tuông thái quá, hãy ghen kiểu" ghen mà như không ghen", nhẹ nhàng thôi,nếu bạn hỏi về mối quan hệ này ,nyêu bạn trả lời như thế thì đừng hỏi lại anh ta quá nhiều lần, đàn ông không thích nói nhiều, bạn bình tĩnh xem hai đứa nó tiếp tục thế nào, cứ để nó ko đề phòng thì bạn mới bắt được " chứng cớ", nếu bà kia còn nhắn tin cái kiểu yêu đương như thế thì bạn cứ nói chuyện với bà kia, tránh tình trạng ghen tuông mà lại đẩy nyêu bạn đến với nó nhé! còn đàn ông vốn là cái giống tham lam,nên phụ nữ cũng phải khôn ngoan và ghen cho khôn ngoan nhé!
    P/s: mình ghét những con đàn bà thích làm kẻ thứ ba phá hoại hp của người khác, rồi sẽ có quả báo cho những đứa ti tiện như thế!
    hix hix, em cảm ơn chị ạ bây h thì e vẫn đang chọn theo cách là coi như không biết gì và thỉnh thoảng hỏi thăm tình hình chị kia. Thế nên e mới nắm rõ được hoàn cảnh gia đình chị ý như nào. Gần đây nhất em đem vấn đề vợ chồng ngoại tình ra nói chuyện với anh ý, cũng bàn tán sôi nổi lắm, cũng phân tích cho em đàn bà với đàn ông ngoại tình như thế nào. Làm em chẳng hiểu nổi anh ý suy nghĩ gì nữa
    • 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi balapbaxam88 Xem bài viết
    Không cần theo dõi, nếu bf bạn vẫn liên lạc với chị kia thì khả năng 2 người họ đã, đang và sẽ xếp hình với nhau thường xuyên (giấu bạn).

Ps: 100% anh ta không yêu cô kia, chỉ đơn thuần là giải quyết nhu cầu với "của lạ.
    chính là nghĩ đến cái cảnh đấy mà em hoang mang lắm đây ạ
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 426 Bài viết

• 456 Được cảm ơn

Em vẫn cứ yêu thương bình thường và ngọt ngào đáng yêu với zai nhé,cứ giả vờ xem có trò gì hay rồi mình tính tiếp,mà chị nghĩ mụ này đang cố tình nhắn tin kiểu thế cho em ghen rồi được đà tóm lấy người yêu em đấy!Chứ chưa chắc ngyêu em có gì với nó đâu!
    .......be happy...
    • 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

em vẫn bình thường, yêu thương lắm. Khổ nỗi anh ý cũng ân cần dịu dàng với chị kia lắm lắm chẳng khác gì nói chuyện với em. Không biết có phải vì anh ý thấy đáng thương nên quan tâm hay không