Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Cần tìm thông tin một người rất quan trọng - Các mẹ ở Sài gòn hoặc làm bên Phi chính phủ giúp em với

• 0 Lượt chia sẻ
  • 4.87K Lượt đọc
  • 57 Trả lời

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1,066 Bài viết

• 467 Được cảm ơn

Là câu chuyện của em.
    Đó là một người rất quan trọng, là người em rất tin tưởng, cũng là người em chưa bao giờ xác thực thông tin. Em chỉ nghe những lời người đó kể, đôi khi có hỏi nhưng chưa bao giờ nhận được câu trả lời chính xác. Tất cả những gì em có thể liên lạc với người đó là một nick yahoo, 1 blog, 1 địa chỉ email.
    Tất cả những thứ đó bây giờ vô tác dụng, hơn 10 ngày em ko nhận được bất cứ thông tin gì về người đó.

Dù là rất khó, nhưng giúp em với, dù rất mong manh nhưng em muốn tìm cách liên lạc với người đó.

Những điều em biết chỉ là người đó làm việc cho 1 tổ chức phi chính phủ của Thụy Sỹ tại Sài Gòn. Tên em ko biết, địa chỉ em không biết chính xác, người đó chỉ nói văn phòng tại sài gòn nằm ở đường cộng hòa. Văn phòng bên thụy sỹ nằm ở gần Lurcern.

Em đã search google đủ các từ khóa nhưng không tìm thấy dấu tích gì cả.
    Các mẹ ở Sài Gòn khu vực đường Cộng Hòa hay các mẹ làm bên tổ chức phi chính phủ giúp em với. Dù rất mong manh.

Giúp em tìm được tên, địa chỉ và số điện thoại của tất cả các công ty, tổ chức dính dáng đến Thụy Sỹ có văn phòng ở đường Cộng Hòa.

Cám ơn nhiều lắm ạ
    Just be a little person love moving!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 679 Bài viết

• 466 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Là câu chuyện của em.
    Đó là một người rất quan trọng, là người em rất tin tưởng, cũng là người em chưa bao giờ xác thực thông tin. Em chỉ nghe những lời người đó kể, đôi khi có hỏi nhưng chưa bao giờ nhận được câu trả lời chính xác. Tất cả những gì em có thể liên lạc với người đó là một nick yahoo, 1 blog, 1 địa chỉ email.
    Như vầy mà cũng rất quan trọng và tin tưởng được hè
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 17,911 Bài viết

• 17,323 Được cảm ơn

Cứ đưa nick Ym và mail đây mình sẽ gửi spam cho mọi người trong list và nhờ truy nã tiếp với list của họ, kiều gì cũng ra :Smug::Smug:
    Spam vui, Thư giãn...Không oán trách, không gây hận sầu :Rose::LoveStruc::Smiling::Smug:
    TT Dịch thuật Lăng Tra cả: Dịch ngược, dịch xuôi & dịch chéo Anh, Việt, Hán:Thinking:

Nói dối ...nhưng có lợi cho Cách mạng ..tại sao không?:Smug::Battin ey:
    611
    DACAM gửi 1409
    • 1,544 Bài viết

• 1,153 Được cảm ơn

Đây là Ranh Mục tất cả các bọn Vô Chính Phủ ở Việt Nam, bác vào mà tìm địch nhân
    http://www.ngocentre.org.vn/ingodirectory
    xin mời ghé chơi HỘI BUÔN DÉP
    • 1,544 Bài viết

• 1,153 Được cảm ơn

Em gần bắt được "nó" cho bác rồi, còn con nhà người ta chấn thương tình cảm rồi chạy là không được, bác đợi tí em tìm địa chỉ ở VN cho nhóa

Children’s Relief Bethlehem Winkelriedstrasse 36, P.O. Box, CH-6002 Lucerne, Switzerland, +41 41 429 00 00, info@khb-mail.ch
    • 1,544 Bài viết

• 1,153 Được cảm ơn

Em đi ngủ đây, tìm được mỗi thằng này thỏa mãn địa chỉ bên thụy sĩ gần Lucerne

Tên: Children’s Relief Bethlehem
    Ép: www.kinderhilfe-bethlehem.ch

Trong ép sai của nó không thấy có đề location vietnam nhưng google thì có liên quan nhiều tới Viêt Nam
    http://www.google.com.vn/#q=%22Child...7e6976d3e11368

Thôi tình iêu là của bác, bác tìm tiếp nhé, chúc bác túm cổ được "nó"
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 111 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

thông tin mù mờ thế này thì SlocHome sống lại cũng chưa chắc đã tìm được
    • 1,066 Bài viết

• 467 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Onvaline Xem bài viết
    người iu hả mẹ nó:Thinking:
    Vâng, người yêu em đấy mẹ nó ạ.
    • 1,066 Bài viết

• 467 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thaonguyen_90 Xem bài viết
    Như vầy mà cũng rất quan trọng và tin tưởng được hè
    mẹ nó thông cảm, em là con bé hâm lắm ạ
    • 1,066 Bài viết

• 467 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi changtraico Xem bài viết
    thông tin mù mờ thế này thì SlocHome sống lại cũng chưa chắc đã tìm được
    Dù có vẻ là mịt mờ lắm nhưng mà thỉng thoảng vẫn lên tin vào phép lạ. hehe mà bác ko biết chứ thời ngày xưa Slochome làm j được hỗ trợ bằng đủ các hình thức truyền thông lẫn mạng internet như bây giờ
    • 1,066 Bài viết

• 467 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Cáo Ba Sừng Xem bài viết
    Em đi ngủ đây, tìm được mỗi thằng này thỏa mãn địa chỉ bên thụy sĩ gần Lucerne

Tên: Children’s Relief Bethlehem
    Ép: www.kinderhilfe-bethlehem.ch

Trong ép sai của nó không thấy có đề location vietnam nhưng google thì có liên quan nhiều tới Viêt Nam
    http://www.google.com.vn/#q=%22Child...7e6976d3e11368

Thôi tình iêu là của bác, bác tìm tiếp nhé, chúc bác túm cổ được "nó"
    Em xem cái nì rồi, nhưng nó liên quan đến dự án giao thông. huhu, anyways, thanks nhiều lắm ạ
    • 1,066 Bài viết

• 467 Được cảm ơn

Đây là Ranh Mục tất cả các bọn Vô Chính Phủ ở Việt Nam, bác vào mà tìm địch nhân
    http://www.ngocentre.org.vn/ingodirectory
    Cái nì, em tìm roài, vào từng cái một roài, toét cả mắt roài những vẫn ko thấy đối tượng khả nghi
    • 1,066 Bài viết

• 467 Được cảm ơn

Trước mắt thì hắn là trần minh vũ, học về cơ điện gì gì đó
    Đâu mà, học về ngôn ngữ bên Ấn về ạ
    • 1,066 Bài viết

• 467 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Onvaline Xem bài viết
    Sao người iu mẹ nó mà mẹ nó lại ko biết thôgn tin gì về người ta là seo? hay là ty online?tìm thế này có mà mò kim đấy biển í. thoai mẹ nó thử sử dụng hét những thông tin hiện có xem sao? vd đt thì gọi điện, nt(rằng em đang nhớ anh đây này, anh có xuất hiện ko thì bảo, ko em đi lấy chồng đây. với mail thì gửi thư. địa chỉ thì xem có bạn bè gì, hay họ hàng, người quen ở gần đấy chạy sang hỏi hộ. tớ mới nghĩ ra vậy:Battin ey:
    , ko chị ạ, người thật việc thật đấy ah. có điều yêu được 1 năm nhưng mà thời gian ở cạnh nhau chưa được 1 tháng. Em cũng sẽ chơi chiến dịch mất tích, he`, người ta bảo ko nên dùng phép thử nhưng lần này đúng là phải áp dụng
    • 1,544 Bài viết

• 1,153 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ha.nguyen87 Xem bài viết
    Đâu mà, học về ngôn ngữ bên Ấn về ạ
    Bắt được thì hình phạt như thế nào, bác hé lộ trước cho có khi thế rồi em lại đi truy tìm cho bác
    • 1,066 Bài viết

• 467 Được cảm ơn

Bắt được thì hình phạt như thế nào, bác hé lộ trước cho có khi thế rồi em lại đi truy tìm cho bác
    hehe, nhắc mới nhớ vụ đó, em chưa nghĩ tới vụ đó, tìm cái đã. Hay bác có trò này hay bày cho em cái
    • 1,544 Bài viết

• 1,153 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ha.nguyen87 Xem bài viết
    hehe, nhắc mới nhớ vụ đó, em chưa nghĩ tới vụ đó, tìm cái đã. Hay bác có trò này hay bày cho em cái
    Tìm được xong lại bối rối không biết làm gì nó mất hứng, chị cứ nghĩ hình phạt đi rồi em tìm tiếp :cool:
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 22 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Lúc đầu mới đọc topic này, em cứ nghĩ bn comment bên dưới là bấy nhiêu lời trách móc, bất ngờ, than thở kiểu như "cuồng yêu" à hay đại loại như thế, rồi thấy mọi người nhiệt tình vào giúp, em lại thấy sao trên WTT có nhiều người đáng iu thế, nhiệt tình ơi là nhiệt tình :LoveStruc:

Nhưng đến lúc cuối đọc xong topic lại nghĩ bạn chủ top yêu kiểu gì mà chỉ có 3 cách để liên lạc "một nick yahoo, 1 blog, 1 địa chỉ email", haiz. Em thấy cứ sao sao đó, rồi zai lại còn biệt tăm biệt tích nữa, ủng hộ chủ top nên án binh bất động như anh chàng này xem sự tình sẽ ra sao.... Chứ nói thật nếu em là zai mà biết có cô gái đang truy lùng em đủ kiểu theo cách này thì dù chưa biết tốt xấu thế nào cũng thấy hơi sợ sợ, chứ ko cảm động tí nào đâu.... (trừ phi đã yêu và hiểu nhau lâu rồi..)
    • 1,066 Bài viết

• 467 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi troigod Xem bài viết
    Lúc đầu mới đọc topic này, em cứ nghĩ bn comment bên dưới là bấy nhiêu lời trách móc, bất ngờ, than thở kiểu như "cuồng yêu" à hay đại loại như thế, rồi thấy mọi người nhiệt tình vào giúp, em lại thấy sao trên WTT có nhiều người đáng iu thế, nhiệt tình ơi là nhiệt tình :LoveStruc:

Nhưng đến lúc cuối đọc xong topic lại nghĩ bạn chủ top yêu kiểu gì mà chỉ có 3 cách để liên lạc "một nick yahoo, 1 blog, 1 địa chỉ email", haiz. Em thấy cứ sao sao đó, rồi zai lại còn biệt tăm biệt tích nữa, ủng hộ chủ top nên án binh bất động như anh chàng này xem sự tình sẽ ra sao.... Chứ nói thật nếu em là zai mà biết có cô gái đang truy lùng em đủ kiểu theo cách này thì dù chưa biết tốt xấu thế nào cũng thấy hơi sợ sợ, chứ ko cảm động tí nào đâu.... (trừ phi đã yêu và hiểu nhau lâu rồi..)
    Khiếp, truy lùng j hả bác. Em đang tìm địa chỉ chính xác, tên chính xác về NGO mà Mr đó đang làm việc cơ mà. Bạn có bao giờ cực kì muốn xác nhận 1 điều j đó chưa?
    • Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 2,077 Bài viết

• 1,792 Được cảm ơn

Uhm, nếu đúng là hắn làm cho 1 NGO của Thụy Sĩ, VP ở đường Cộng hòa thì sẽ tìm được thôi mà. Cơ bản là thông tin đó có xác thực k?
  • Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3