TIN TÀI TRỢ.

Cần sự giúp đỡ về tình yêu loạn luân

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.21K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em năm nay 15 tuổi, có 1 người anh trai 19 tuổi. Anh ấy cao 1m 72, đẹp trai có nhiều chị trong trường gửi thư tình nhưng anh ấy luôn đưa cho em. Anh em em là con lai Việt Trung.Cách đây 1 tháng, em đi chơi với bạn về, đi vào nhà thì anh ấy đang thay áo. Em định đi ra ngoài nhưng bị anh ấy kéo lại nên em ngã vào tay anh ấy. Lúc đó tay em đứng dậy đi về phòng. Đến lúc tối, lúc về phòng vì phòng của em và anh ở đối diện nhau nên đi cùng lầu, anh ấy mới quay sang nhìn em rồi mở cửa phòng của em đẩy em vào phòng. Anh ấy nói " Tối nay anh sẽ ngủ ở đây" e chưa nói thì a ấy đã leo lên giường. Đến đêm, thì anh ấy quay sang ôm em nên e tỉnh dậy. E giật mình ngồi dậy, a ấy liền kéo tay e làm e nằm đè lên a ấy. Lúc đó e đã hôn a ấy, e bỏ ra nhưng tay a ấy ôm e và ấn đầu e xuống. E định la lên nhưng ko thể vì sợ ba mẹ. Lúc đấy e đã yêu anh ấy. Một lúc sau a ấy mới bỏ ra nói với e" e có yêu a ko?" Em ko biết trả lời làm sao nên giả vờ đi ngủ, a ấy quay sang ôm e ngủ.
    E ko biết nên làm j bây h đối diện với a ấy khó lắm. Nhiều lúc a ấy đón e ở trường mà a ấy cứ ôm e thân thiết lắm.
    Mong mọi người chỉ cho em con đường đúng nhất.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 15 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Ấy không được nên đừng lại ngay khi sự việc chưa đến đỉnh điểm.e hãy nói thẳng và cố gắng xua tan hình ảnh đó khỏi đầu mình.đẹp k bẻ ra ăn đc.nên e hãy nói thẳng với a e là trước đây e có thích a thật vì lúc đó e là ng mới lớn nên muốn tìm tòi tò mò cảm nhận như bao người đang phát triển tư duy và cơ thể như e nên có chút gì đó vương lại.qua nhiều sách báo và nhất là môn sinh học ở trường đã dạy và e đã hiểu a và e cùng gen sẽ ảnh hưởng tiếng tăm cho ba mẹ mình vậy e nghĩ a lúc nào cũng là a 2 của e nên mình dừng lại.nếu a còn tiến tới e hãy tâm sự cùng mẹ e.mẹ sẽ có cách giải quyết êm đjep mà k ồn ào ầm ĩ lên.chúc e thành công.
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 114 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

EM đúng là số hưởng thế còn gì, bao nhiêu chị trong trường gửi thư mà chưa được, Nhất em luôn đấy, sướng thế, em cứ tận hưởng đi, nhớ bảo anh ý đeo bao khi Phập, ko lại nhỡ nhé.=))
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 21 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Thành viên cảm ơn nhiều 2018
    Cô bé ơi, cô bé đang tuổi mới lớn, chưa biết đúng sai phải trái thể nào, nhất là trong chuyện tình cảm.
    Trong một gia đình thì các thành viên đều yêu thương nhau, nhưng đó là tình yêu thương của gia đình, nó khác với rung động trong tình yêu nam nữ trai gái.

Tình cảm mà cô bé đang có với anh trai và anh trai đang có với em cần phải được chấm dứt nhé. Chấm dứt càng sớm càng tốt để tránh những điều không hay sẽ sảy ra, không chỉ 2 anh em mà cả ba mẹ nữa sẽ hối hận suốt cuộc đời đó.

Cô bé hãy nói chuyện với anh trai, phân tích sai trái để anh trai hiểu. Chuyển sang những thú vui sở thích khác. Đồng thời nên nói chuyện tâm sự với mẹ hoặc ba để ba mẹ giúp đưa ra cách đối diện với hiện tại dễ dàng nha.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 268 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

Kb zlo tsu nhé 0969924260
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Đúng là lắm thứ để đau đầu, cứ cái gì đúng mà làm thì nghiệp xấu nào cũng tránh được.