TIN TÀI TRỢ.

cần mọi người giúp đỡ khẩn cấp 1 trái tim đang đau khổ và tuyệt vọng

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.36K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 61 Bài viết

• 95 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình và anh yêu nhau 3 năm, 3 năm trời hạnh phúc không thể tả nổi, bọn mình yêu thương đùm bọc nhau từng giờ từng phút một trong 3 năm đó. Bọn mình cùng nuôi 1 chú cún, thương yêu nó như con mình, chăm sóc, sắm sửa cho nó không thua gì 1 đứa trẻ. Một chuyện khủng khiếp xảy ra khiến anh phải rời xa mình mãi mãi. Trái tim mình đau đớn cùng cực, tâm hồn mình như đã chết chỉ còn lại thân xác, Cún là niềm an ủi cuối cùng của mình, là linh hồn của mình. Mình muốn đưa nó về nuôi, không có anh, mình chỉ còn nó như phao cứu sinh cho mình lúc này. Thế nhưng vì nhà mình có em bé của chị gái mang sang nên bố mẹ mình nhất quyết không cho Cún ở, sợ làm ảnh hưởng đến em bé. Mình đang gửi nó ở nhà 1 người bạn, nhưng nó quá khôn, không có chủ nó không thiết ăn uống gì, nó gày mòn từng ngày, mà nhà bạn mình cũng chỉ cho ở nhờ mấy ngày. Mình đã mất anh, mình không muốn mất cả nó, mình khẩn thiết nhờ mọi người trên diễn đàn giúp mình tìm 1 chỗ thuê nhà để mình có thể chăm sóc nó. Mình đã đi làm nhưng lương ít ỏi, chỉ hơn 2 triệu/tháng,lại phải nộp tiền học tc, tiền ăn hàng tháng cho gia đình, nếu mình thuê nhà cuộc sống của mình sẽ rất khó khăn, mong mọi người giúp mình tìm 1 chỗ thuê nhà khoảng 500k/tháng, diện tích 5-10m, ở quanh mạn từ Nguyễn Chí Thanh đến Cầu Giấy. Rất mong được giúp đỡ, mình đang đau khổ và tuyệt vọng lắm.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 191 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Khu vực này thì ko có phòng từng đó tiền đâu bạn. Cách đây 3 năm mình thuê phòng 10M2 ở một mình cũng đã 500k rồi, giờ chỗ đó tăng lên 1tr rồi. Giờ mình ko ở chỗ đó nữa nhưng những chỗ khác mà mình biết thì ko có giá 500k bạn ạ
    Trời đất mênh mông
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 82 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

khuyên bạn từ bỏ ý định thuê nhà để ở, vì với đồng lương ấy và ko có ai chu cấp cho bạn thêm cuộc sống của bạn sẽ khó khăn và vất vả hơn rất nhiều
    never ever give up
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 543 Bài viết

• 131 Được cảm ơn

Chấp nhận nỗi đau để vượt qua nó, hơn là cứ đứng dậm chân ở nỗi đau đó, để đau đến cuối cuộc đời.
    Hãy sống như chưa từng được sống, để mỗi ngày một ý nghĩa hơn.
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Buồn thiệt, với số tiền đấy b ra ngoài k đủ sống đâu, muốn giữ lại 1 chút kỉ niệm mà thật khó