mọi người có thể giúp em và tư vấn hộ em xem nên làm thế nào đc ko ạ 
chuyện là thế này em và anh quen nhau trên mạng có một nhóm rủ nhau đi chùa hương vào dịp tết em đi cùng xe với anh cũng có nói chuyện xã giao bt nên lúc đó nghĩ cũng chỉ quen nhau xã giao thôi  . sau thì hai anh em vẫn nc trên zalo hỏi han và em hay nhờ anh đăng tìm ship hộ nên cũng thân hơn một chút rồi cũng tâm sự anh tâm sự anh yêu một cô gái qua mạng cô ấy đăng tin vào trang hẹn hò nhìn hình cô ấy có nụ cười đẹp nên có nt qua lại anh yêu đơn phương cô ấy còn cô ấy c coi anh là bạn
đôi khi cô ấy ra hà nội anh cũng mời đi uống nước ăn uống và cô ấy cũng thế . anh tâm sự với em về cô ấy em cũng bày cách để anh chinh phục cô anh cho em xem ảnh đúng là cô ấy đẹp có nụ cười toả nắng và anh nói với rm “ anh yêu cô ấy lắm” em vẫn ra sức bày cách cho anh sau anh hay rủ em đi chơi ăn uống coi phim đi du lịch rồi anh cũng nói thích em em hỏi ko thích cô tình yêu đơn phương nữa ạ anh nói cô ấy ko hợp với anh đi với cô ấy anh thấy tự ti vì cô ấy hơn anh về mọi mặt ... rồi anh theo đuổi em anh rất tốt chăm sóc em và cũng làm nhiều việc vì em . hai tháng nay em đã đồng ý làm bạn gái của anh nhưng trong tg quen nhau anh vẫn hay vào commet những bài viết cô gái kia đăng vẫn rủ cô ấy đi xem phim mời đi ăn uống và chăm sóc cô ấy khi cô ấy ốm  nhưng làm những điều đó thì anh vẫn nói với em hỏi anh vẫn nói cô ấy chỉ là bạn và giờ ko thích nữa chỉ nhớ nụ cười đẹp đó thôi nếu đã nhớ thì vẫn thích phải ko các mẹ huuuu khó sử quá