Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

[Cần giúp đỡ] Nên tiếp tục hay dừng lại

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.19K Lượt đọc
  • 26 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 71 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Chào các bác.E có quen với 1 cô gái cách đây chừng >1 năm,nhưng mới chỉ tán cô ấy khoảng >2 tháng nay.Cô ta thì xinh xắn , vui vẻ , năng động , học khá,năm cuối , còn e thì ngoại hình cũng ổn , đã đi làm , học hành cũng dc.Ban đầu rủ đi chơi còn k đi , nhưng giờ nếu rảnh mà e rủ đi chơi thì cũng chịu đi.Hằng ngày cũng có nhắn tin qua lại ,hôm trc cô ta còn bảo muốn giới thiệu bạn của cô ta cho e.Có lẽ cô ta cũng thừa hiểu là em thích cô ấy rồi. Nhưng e có cảm giác nếu mà không phải e rủ thì bất cứ ai rủ thì cô ấy cũng đi chơi.Thực sự e cảm thấy rất bế tắc và không biết phải thể hiện thế nào nữa. Có lẽ cô ấy cũng chỉ coi e là bạn bè thôi sao.Cô ấy là người sống nội tâm , yếu đuối nhưng luôn tỏ ra mạnh mẽ.Trc đây cô ấy cũng có ngừoi yêu nhưng rồi đã chia tay , giờ quan điểm của cô ấy là muốn kiếm anh nào đó hợp và xác định lâu dài.E hơi có chút cảm giác rằng cô ta là người thực dụng sao ấy.Mong các bác tư vấn giúp e phương hướng với a, cám ơn ạ.Hằng ngày nhắn tin thì cũng là e chủ động thôi , chứ cô ấy chả bh nhắn cho e cả.H nay là sinh nhật e ,nhưng 1 tin nhắn từ cô ấy có lẽ là quá xa xỉ rồi.
    e Luôn cảm thấy rất bế tắc , haizz

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 1,168 Bài viết

• 1,409 Được cảm ơn

Lơ đi một thời gian là gái lại xoắn xuýt lại ngay. Con gái là thế mà
    "Sự thật là: Chúng ta trốn vì muốn được tìm thấy. Chúng ta bỏ đi vì muốn biết ai sẽ theo mình. Chúng ta khóc để xem ai sẽ lau đi giọt lệ. Và chúng ta để trái tim tan vỡ vì muốn thấy ai sẽ đến và chữa lành trái tim" (Shakespeare)
    • 240 Bài viết

• 198 Được cảm ơn

Mình ko nghĩ là cô ấy thích bạn...

Nếu cô ấy có 1 tí xíu cảm tình với bạn thì bạn tiếp tục sẽ tốt hơn, hay chí ít thấy cô ấy cũng bật đèn xanh ấy...

Còn như bây giờ, bạn chỉ có thể dùng chiêu " mưa dầm thấm đất " thôi. Và nhớ : " nhất cự ly, nhì tốc độ" nhé :-)

...Tình yêu là thế sao ...

Vì 1 tương lai tốt, Tình Yêu cần phải hy sinh và thử thách như vậy sao ?! ...

• Chờ kích hoạt
    • 10 năm
    • 758 Bài viết

• 1,118 Được cảm ơn

Không có sao đâu, đừng có mà nản , mình từng ở vào hoàn cảnh giống hệt bạn gái này rồi, mà nói là sẽ gt bạn bè của cô ấy cho bạn tức là cũng có tình cảm với bạn đó mà.
    Tại sao bạn lại nghĩ cô ấy thực dụng nhỉ, đã trải qua chn tình cảm , luôn tỏ ra mạnh mẽ nhưng thực ra rất yếu đuối, con gái hầu như là vậy mà, cô ấy như bạn nói cũng chỉ muốn xác định một mối quan hệ lâu dài thôi mà, cũng đang e ngại lắm đấy, muốn tiến tới nhưng mà chưa muốn quá vội vàng, bạn hiểu chứ, bạn àm dừng lại lúc này tức là bạn sai lầm đấy.
    Chị B.a.b.y ah đừng khn bạn ấy bơ đi rồi bạn gái kia sẽ xoắn xuýt lại ngay chứ, không có vậy đâu, bạn gái kia sẽ rất buồn đấy, rồi lại thêm suy nghĩ hơn, đã sẵn e ngại rồi còn tạo thêm khoảng cách đấy
    Không biết bạn gái của chủ top thế nào nhưng mà bg có rủ cũng chịu đi chơi với chủ top rồi còn gì, mình thì ngày xưa làm hơi quá, quen biết 4,5 tháng trời, ngày nào cũng nói chuyện mà mình đồng ý đi chơi được có 3 lần thôi. Nhưng không phủ định là mình có tình cảm với người ta, mình cũng cố tỏ ra là đi chơi vs người khác thì được nhưng đi với anh thì không, cũng chẳng hiểu sao lại vậy nữa, chắc là vì tính cách trẻ con, yếu đuối nhưng cứ ra vẻ độc lập, mạnh mẽ, kiểu như tôi không quan tâm đến anh lắm đâu, rồi muốn kéo dài thơi gian xem anh ta có thể chịu đựng cưa cẩm mình dài cỡ nào, có tình cảm mới như vậy đấy, còn nếu mà không thì đã không luôn ngay từ đầu rồi chứ chẳng có nhắn tin rồi đi chơi gì đâu.
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 71 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi amami Xem bài viết
    Không có sao đâu, đừng có mà nản , mình từng ở vào hoàn cảnh giống hệt bạn gái này rồi, mà nói là sẽ gt bạn bè của cô ấy cho bạn tức là cũng có tình cảm với bạn đó mà.
    Tại sao bạn lại nghĩ cô ấy thực dụng nhỉ, đã trải qua chn tình cảm , luôn tỏ ra mạnh mẽ nhưng thực ra rất yếu đuối, con gái hầu như là vậy mà, cô ấy như bạn nói cũng chỉ muốn xác định một mối quan hệ lâu dài thôi mà, cũng đang e ngại lắm đấy, muốn tiến tới nhưng mà chưa muốn quá vội vàng, bạn hiểu chứ, bạn àm dừng lại lúc này tức là bạn sai lầm đấy.
    Chị B.a.b.y ah đừng khn bạn ấy bơ đi rồi bạn gái kia sẽ xoắn xuýt lại ngay chứ, không có vậy đâu, bạn gái kia sẽ rất buồn đấy, rồi lại thêm suy nghĩ hơn, đã sẵn e ngại rồi còn tạo thêm khoảng cách đấy
    Không biết bạn gái của chủ top thế nào nhưng mà bg có rủ cũng chịu đi chơi với chủ top rồi còn gì, mình thì ngày xưa làm hơi quá, quen biết 4,5 tháng trời, ngày nào cũng nói chuyện mà mình đồng ý đi chơi được có 3 lần thôi. Nhưng không phủ định là mình có tình cảm với người ta, mình cũng cố tỏ ra là đi chơi vs người khác thì được nhưng đi với anh thì không, cũng chẳng hiểu sao lại vậy nữa, chắc là vì tính cách trẻ con, yếu đuối nhưng cứ ra vẻ độc lập, mạnh mẽ, kiểu như tôi không quan tâm đến anh lắm đâu, rồi muốn kéo dài thơi gian xem anh ta có thể chịu đựng cưa cẩm mình dài cỡ nào, có tình cảm mới như vậy đấy, còn nếu mà không thì đã không luôn ngay từ đầu rồi chứ chẳng có nhắn tin rồi đi chơi gì đâu.
    Cám ơn bạn , thực ra khi nhắn tin thì ko sao , nhưng mình thực sự là 1 người rất hiền + ít nói .Mỗi lần gặp nhau thì cô ấy luôn là người nói nhiều hơn rất nhiều. Có khi nào 1 người như mình thực sự ko có chút hấp dẫn nào với cô ấy sao
    • 932 Bài viết

• 1,358 Được cảm ơn

Chuẩn bị out rồi ko công tác tư tưởng kịp cho bạn rồi. Thế nhưng...

Chúc mừng sinh nhật bạn iu!!! :Rose::Rose::Rose:

Tặng cái bánh lun cho đỡ bùn đêm nay đã, mai tính típ nha ^^!

1286420600_happybir
    e0b8354822a34b549c924ddb42737ccb.0
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Chờ kích hoạt
    • 10 năm
    • 758 Bài viết

• 1,118 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi chikken Xem bài viết
    Cám ơn bạn , thực ra khi nhắn tin thì ko sao , nhưng mình thực sự là 1 người rất hiền + ít nói .Mỗi lần gặp nhau thì cô ấy luôn là người nói nhiều hơn rất nhiều. Có khi nào 1 người như mình thực sự ko có chút hấp dẫn nào với cô ấy sao
    Này, có thể đây là suy nghĩ chủ quan của mình thôi bạn ạ ^^ nhưng mà mình thấy rất lạc quan về tình cảm của cô ấy dành cho bạn đó, mình thấy chn của bạn quá giống với chn của mình ngày trước luôn bạn ạ.
    Một người con gái nói nhiều với một người con trai tức là cũng có tình cảm đấy, muốn chia sẻ, muốn thể hiện bản thân với một người thì mới nói nhiều bạn ạ. Như bạn cũng nói đúng không? Ngoài việc hiền và ít nói, thì bạn có gì mà sợ cô ấy không thích bạn chứ, ngoại hình ổn, đã đi làm, xác định yêu tử tế, thế là ổn rồi còn gì. Mà mai mới sn bạn hay là hôm nay qua sn rồi, cô ấy đã nt cmsn cho bạn chưa , mình thì tin là cô í cũng đnag bối rối lắm trong việc có nt cho bạn hay không đấy :-"
    Dù sao thì , chúc mừng sinh nhật bạn trước nha, chúc bạn có đủ bản lĩnh, chúc tình yêu của bạn đủ lớn để phá bỏ được hàng rào do cô gái này đang cố tình tạo ra để thử thách bạn, chúc bạn sang tuổi mới có được tình yêu này
    • 2,268 Bài viết

• 389 Được cảm ơn

đôi khi mình quan tâm, chủ động quá, lại làm cho gái thêm kiêu đấy... cứ vài ngày bắn tin thôi,là gái sẽ phải chủ động lại với anh tóp ngay........em đồ rằng cô này đang có đối tượng nữa, nhưng đang phân vân, bỏ thì thương vương thì tội, thôi cứ lững lờ con cá cảnh cho đỡ buồn
    Em vẫn hiền xinh như thế:Rose:

• Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 71 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi amami Xem bài viết
    Này, có thể đây là suy nghĩ chủ quan của mình thôi bạn ạ ^^ nhưng mà mình thấy rất lạc quan về tình cảm của cô ấy dành cho bạn đó, mình thấy chn của bạn quá giống với chn của mình ngày trước luôn bạn ạ.
    Một người con gái nói nhiều với một người con trai tức là cũng có tình cảm đấy, muốn chia sẻ, muốn thể hiện bản thân với một người thì mới nói nhiều bạn ạ. Như bạn cũng nói đúng không? Ngoài việc hiền và ít nói, thì bạn có gì mà sợ cô ấy không thích bạn chứ, ngoại hình ổn, đã đi làm, xác định yêu tử tế, thế là ổn rồi còn gì. Mà mai mới sn bạn hay là hôm nay qua sn rồi, cô ấy đã nt cmsn cho bạn chưa , mình thì tin là cô í cũng đnag bối rối lắm trong việc có nt cho bạn hay không đấy :-"
    Dù sao thì , chúc mừng sinh nhật bạn trước nha, chúc bạn có đủ bản lĩnh, chúc tình yêu của bạn đủ lớn để phá bỏ được hàng rào do cô gái này đang cố tình tạo ra để thử thách bạn, chúc bạn sang tuổi mới có được tình yêu này
    Cám ơn bạn nhiều lắm , thực ra thì hôm đầu gặp cô ấy đã khen mình :anh đẹp trai và hiền thế này chắc lắm người thích lắm , cô ấy còn từng bảo : đi với a thì e nói nhiều thế này thôi , chứ đi với ngừoi khác e ít nói lắm , haizz
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 71 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi rongran_lenmay Xem bài viết
    đôi khi mình quan tâm, chủ động quá, lại làm cho gái thêm kiêu đấy... cứ vài ngày bắn tin thôi,là gái sẽ phải chủ động lại với anh tóp ngay........em đồ rằng cô này đang có đối tượng nữa, nhưng đang phân vân, bỏ thì thương vương thì tội, thôi cứ lững lờ con cá cảnh cho đỡ buồn
    Cô ấy cũng kể cho e về 1 đối tượng đang tán cô ấy , nhưng cô ấy bảo là đã biến thành em trai ( vì ít tuổi hơn ) và hằng ngày thỉnh thoảng cũng đi chơi với đối tượng đó , hic
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 205 Bài viết

• 223 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi chikken Xem bài viết
    Cám ơn bạn nhiều lắm , thực ra thì hôm đầu gặp cô ấy đã khen mình :anh đẹp trai và hiền thế này chắc lắm người thích lắm , cô ấy còn từng bảo : đi với a thì e nói nhiều thế này thôi , chứ đi với ngừoi khác e ít nói lắm , haizz
    Cô í nói thế thì cô í thích bạn chút chút rồi mà. Giới thiệu ng khác cho bạn thì chỉ để thăm dò ý bạn xem thế nào , còn về vấn đề chọn 1 ng yêu rồi xác định lâu dài thôi thì đó là bản tính tự nhiên của phụ nữ khi đã đổ vỡ 1 lần. Chim sợ cành cong í mà Ko phải ai cũng có dũng cảm gạt tất cả chuyện trong quá khứ đâu. Phụ nữ như vậy là thực tế, ko phải thực dụng .

Mà bạn còn đi học à?
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 71 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi theocean Xem bài viết
    Cô í nói thế thì cô í thích bạn chút chút rồi mà. Giới thiệu ng khác cho bạn thì chỉ để thăm dò ý bạn xem thế nào , còn về vấn đề chọn 1 ng yêu rồi xác định lâu dài thôi thì đó là bản tính tự nhiên của phụ nữ khi đã đổ vỡ 1 lần. Chim sợ cành cong í mà Ko phải ai cũng có dũng cảm gạt tất cả chuyện trong quá khứ đâu. Phụ nữ như vậy là thực tế, ko phải thực dụng .

Mà bạn còn đi học à?
    Mình mới đi làm ạ. Mình có cảm giác nếu ko là mình mà anh nào đó rủ đi chơi thì cô ấy cũng đi thôi. Hôm trc cô ấy có bảo giới thiệu bạn cho mình thì mình bảo là đã thích người khác và nói bóng gió tới cô ấy , chắc cô ấy cũng hiểu.haizz , giờ mình ko biết phải làm ntn nữa , mong các bạn tư vấn giùm ạ
    • 27 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Đọc cái tít tưởng có j gay cấn phức tạp lắm ai ngờ...

hix quen nhau 2 tháng thì chủ động tấn công mạnh đi là vừa để lâu nó hồi hộp, và bạn lại cảm thấy lăn tăn này nọ... cầm tay... ôm... j j đó làm tới đi, bít là lỗ mãng nhưng hành động để khẳng định tình cảm thì sợ j... miễn bạn thật lòng với cô ấy...sẽ biết kết quả ntn liền ^^. Mạnh mẽ lên bạn... Good luck
    • 55 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Lonely_Man Xem bài viết
    Mình ko nghĩ là cô ấy thích bạn...

Nếu cô ấy có 1 tí xíu cảm tình với bạn thì bạn tiếp tục sẽ tốt hơn, hay chí ít thấy cô ấy cũng bật đèn xanh ấy...

Còn như bây giờ, bạn chỉ có thể dùng chiêu " mưa dầm thấm đất " thôi. Và nhớ : " nhất cự ly, nhì tốc độ" nhé :-)
    Hai câu đầu nghe có vẻ có lý.
    Còn câu sau cùng chả biết mọi người thế nào chứ nó mà rơi vào em thì còn lâu mới đổ nhé. Chẳng có mưa dầm, mưa dề hay cự ly tốc độ chi tất. Cái chính là có yêu hay không. CHấm hết
    • 55 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mr.midnight Xem bài viết

hix quen nhau 2 tháng thì chủ động tấn công mạnh đi là vừa để lâu nó hồi hộp, và bạn lại cảm thấy lăn tăn này nọ... cầm tay... ôm... j j đó làm tới đi, bít là lỗ mãng nhưng hành động để khẳng định tình cảm thì sợ j... miễn bạn thật lòng với cô ấy...sẽ biết kết quả ntn liền ^^. Mạnh mẽ lên bạn... Good luck
    Trời, đừng có dại mà nghe theo lời bác này nha, không khéo lại ăn tát như chơi đấy. Con gái nhà người ta đâu phải là chỗ để bác thể hiện tình cảm vô tội vạ vậy.
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 71 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoatigon123 Xem bài viết
    Trời, đừng có dại mà nghe theo lời bác này nha, không khéo lại ăn tát như chơi đấy. Con gái nhà người ta đâu phải là chỗ để bác thể hiện tình cảm vô tội vạ vậy.
    Vậy để biết người ta có bật đèn xanh cho mình không thì làm thế nào ah. Thực ra thì hằng ngày sms thì cô ấy vẫn reply hay rủ đi chơi thì cô ấy vẫn nhận lời mình.Cô ấy còn vay mình số tiền nhỏ nữa.Mỗi lần gặp cô ấy đều nói chuyện vui vẻ .NHưng cô ấy chưa bao h chủ động sms cho mình nên mình nghĩ vẫn chưa đèn xanh
    • 27 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoatigon123 Xem bài viết
    hix ko hiểu sao bạn lại nói mình xúi dại nhỉ. tình cảm phải có cung bậc, có giai đoạn này nọ chứ giờ cứ hẹn đi chơi, sms, chat.v.v.. thì cũng chỉ là tình bạn và chủ top lại lăn tăn nghi ngờ này nọ

.. nắm tay chứ có phải làm chuyện bậy bạ j đâu mà khó khăn giữ vậy bạn... bạn có thể nắm tay đc bất cứ lúc nào... qua đường... đi lối đi chen chúc nhau trong rạp chiếu phim.v.v.. xem phản ứng và cảm giác của người ta thế nào còn tính tiếp chứ giờ ko biết tình cảm như thế nào mà suốt ngày lên forum hỏi ai mà khuyên cho nỗi... Phải có 1 cái j đó để làm phép thử hoạc là đòn bẩy chứ cứ vậy hoài sao đc. Tình yêu đẹp cũng là nhưng giây phút như vậy đấy...
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 8 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 1,462 Bài viết

• 2,529 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mr.midnight Xem bài viết

hix ko hiểu sao bạn lại nói mình xúi dại nhỉ. tình cảm phải có cung bậc, có giai đoạn này nọ chứ giờ cứ hẹn đi chơi, sms, chat.v.v.. thì cũng chỉ là tình bạn và chủ top lại lăn tăn nghi ngờ này nọ

.. nắm tay chứ có phải làm chuyện bậy bạ j đâu mà khó khăn giữ vậy bạn... bạn có thể nắm tay đc bất cứ lúc nào... qua đường... đi lối đi chen chúc nhau trong rạp chiếu phim.v.v.. xem phản ứng và cảm giác của người ta thế nào còn tính tiếp chứ giờ ko biết tình cảm như thế nào mà suốt ngày lên forum hỏi ai mà khuyên cho nỗi... Phải có 1 cái j đó để làm phép thử hoạc là đòn bẩy chứ cứ vậy hoài sao đc. Tình yêu đẹp cũng là nhưng giây phút như vậy đấy...
    Em cũng đồng ý với í kiến chị này. Hồ đó trai em thích thầm, trai cũng thích thầm em, 2 đứa ngoài mặt bơ nhau, cũng sms, chat đi chơi nhưng chả bao h có cái gì để em cảm thấy trai đang thích mình thật cả. :Straightf:
    Một ngày đẹp trời em quyết định thử coi sao. 2 đứa ngồi học bài, em ngồi kế bên liền cởi dép, lấy bàn chân đạp lên chân him. Him nhìn em cười rồi ..đạp qua đạp lại . Ùi mấy bữa sau tụi em chính thức thành đoi ó
    Bạn chủ top nên nâng cái tình cảm lên 1 chút, thử thôi cũng dc, như năm tay qua chỗ đông người, coi phản ứng thế lào.
    Em nghĩ nếu ban đầu bạn nắm tay, cô ấy giật ra, là do phản ứng ngại ngùng thôi, bạn hãy chụp lấy tay cô ấy nắm lại lần nữa nhé. Nếu lúc đó cô ấy im lăng để bạn nắm thì thành công rồi đấy :Rose:
    • Chờ kích hoạt
    • 10 năm
    • 758 Bài viết

• 1,118 Được cảm ơn

Uh, chủ top nghe lời các bạn trên này đi, mình là con trai phải chủ động một chứ. Mình kể bạn nghe, bạn mình được 1 anh cưa cẩm mấy tháng trời, mãi nó cứ không đồng ý, thế mà rồi một hôm anh í liều mình như chẳng có, không chỉ nắm tay đâu nhé =)) hôn luôn, nó cũng không ngờ anh ấy dám làm vầy, được vài hôm thì thành đôi luôn, bg yêu nhau hạnh phúc lắm nè.
    Mà cái cô bạn gái này của chủ top, ngoại trừ việc vay tiền ra thì mọi thứ đều giống mình :-s
    Để mình phân tích từng hành động cho mà xem nhé:
    - CHỉ đi với anh thì em mới nói nhiều như thế => anh đặc biệt hơn những người khác, sao mãi anh k hiểu vậy hả trời x(
    - Em thì người khác rủ cũng vẫn đi chơi, chỉ có anh là khó khăn thôi=> hơi mẫu thuẫn cái trên nhỉ, nhưng sự mâu thuẫn rất là con gái đấy nhé, tớ không phân tích nổi, nhưng tớ thích làm vậy, đê anh ấy phải biết giữ tớ hơn , không phải có mình anh theo em đâu, kiểu như vậy, và anh ấy cũng không vừa đâu, chủ top thử chiêu này xem, anh í toàn nói kiểu : Chưa yêu nhưng mà anh cứ thích ghen đấy, vô duyên cũng được, nhưng anh ghen lắm => mình thì cứ đi kể với bạn mình theo kiểu chời ơi ông này vô duyên quá đi nhưng trong lòng sướng âm ỉ =)))
    - Để em giới thiệu bạn cho anh nha: Thử lòng tý xem anh nói thế nào ấy mà, anh cứ thử đồng ý thì chết vs em
    - Không bg chủ động nhắn tin=> kiêu kỳ vớ vỉn í mà, đến giờ này tớ vẫn chưa bỏ đc tật này đâu, ra vẻ giữ giá ấy mà, ấy mới có 2 tháng đk chủ top, anh kia phải đến nửa năm trời suốt ngày chủ động nt, chủ động pm, chủ động rủ đi chơi, tớ thì cũng thích anh í lắm lắm rồi nhưng mà tại anh í cứ không chủ động nói toẹt ra là làm người yêu anh nhé, nên dù có rủ đi chơi hay nt hay chat chit thì tớ cứ mặc định là 2 người bạn vẫn có thể làm vậy với nhau.
    Nên chủ top làm zai thì phải dứt khoát chủ động đê
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 104 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Băn khoăn quá ... phải chăng ngta bật đèn xanh mà bạn k chịu tiến :Thinking:Mình giống các bạn ở trên ấy ... chỉ thich hay k thích thôi .. k mưa dầm mưa dề j hết. Tấn công nhanh đi bạn
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2