Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Cần đưa ra lời khuyên cho trường hợp của mình, liệu có nên tiếp tục với người yêu bị suy thận

• 0 Lượt chia sẻ
  • 915 Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 13 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Có lẽ khi viết những dòng tâm sự này lên, có nhiều người nghĩ mình quá thực dụng, nhưng có lẽ mình cần lời khuyên trong trường hợp này, mình và người đó mới bắt đầu được hai tháng, và người đó nói với mình bị suy thận độ 2, thực sự lúc nghe đến điều đó mình cảm thấy càng thương bạn đó nhiều hơn, mang trong mình bệnh nhưng bạn đó vẫn luôn tự tin và bản lĩnh vào cuộc sống, vẫn suy nghĩ mọi cái chắc chắn, không buồn chán cuộc sống, vẫn luôn hy vọng và chiến đấu với số phận, hiện tại bạn đang có công việc ổn định ở một công ty nước ngoài, với mức lương đủ trang trải cuộc sống, mình cũng có công việc ổn định, nhưng để bước tiếp trên con đường với bạn đó mình thật sự chưa đủ dũng cảm, có rất nhiều điều mình cần phải xác định, về kinh tế hai đứa đều phải tự lực mọi cái, bố mẹ chỉ có một mình, và mình cũng phải có trách nhiệm với bố mẹ nữa, kinh tế để duy trì với bênh này cần rất nhiều tiền, 1 nửa trong mình nói bạn đó thật sự sẽ là một người chồng tốt, một người rất yêu mình, có thể làm mọi cái cho mình, một mình mình nghĩ mình và bạn đó nên dừng lại, bạn đó sẽ tìm được một người con gái yêu bạn đó không toan tính, mình nên làm thế nào để tốt cho cả hai, các bạn có thể cho mình lời khuyên được không??, con đường nào đúng trong trường hợp này?

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 227 Bài viết

• 82 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Con đường tự mình đi . Sướng , khổ , buồn , vui , hài lòng hay bất mãn đều nằm trong suy nghĩ , duy tâm một chút nó thuộc về số phận đã định rõ . Chả có con đường nào đúng ở đây cả . Cậu bạn bị bệnh vốn kiếp đã khổ , nếu không xác định thì đừng hành hạ người ta . thất tình lục dục sẽ khiến bệnh cậu ta nặng nề hơn .