cảm nhận của mọi người

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.06K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 15 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mọi người cảm nhận sao vể người đàn ông đa tình.ma nói thiệt những anh chàng như thế lại được lắm người thích va iu lắm đó nha.(mình chẳng hạn :Laughing::cool::LoveStruchì toàn thấy mọi người nói chuyện bùn nên mơ topic này ra cho zui va cho có chuyện đẻ bàn

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 646 Bài viết

• 233 Được cảm ơn

Em ko thích đàn ông đa tình. Không phải chỉ nhièu người thích mà còn thích nhiều người.
    Đàn ông tính đã hay lăng nhăng. Gặp của cho không dại gì không lấy, lao vào có mà khổ cả đời.
    Cám ơn đời mỗi sớm mai thức dậy
    Ta có thêm ngày nữa để yêu thương:Rose:
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 15 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi titheovn Xem bài viết
    Em ko thích đàn ông đa tình. Không phải chỉ nhièu người thích mà còn thích nhiều người.
    Đàn ông tính đã hay lăng nhăng. Gặp của cho không dại gì không lấy, lao vào có mà khổ cả đời.
    oặch bạn nói đúng thể giống hệt tính của tui bạn gặp phải rồi ah
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 997 Bài viết

• 987 Được cảm ơn

các chị ơi thế đàn ông mà đường chỉ tay về tình cảm có nhiều nhánh chỉa ra lung tung thì có phải là đa tình ko? sẽ lấy nhiều vợ? có nhiều bồ ko các chị nhỉ? có chị nào có chồng rùi mà rất chung thủy với vợ thì lật hộ em bàn tay của O.X xem có chia nhiều nhánh ở đường tình cảm ko, cho em biết với...em buồn chuyện này hoài:Sigh:
    • 871 Bài viết

• 80 Được cảm ơn

Đa tình gì ! đấy gọi là cái loại lăng nhăng.
    • 2,223 Bài viết

• 485 Được cảm ơn

Mấy anh đa tình rùi cũg yêu fải cô đa tình thôi, lúc đấy cũg đau khổ vì yêu ấy mà:Laughing::Laughing::Laughing:
    Em ghét nhất là con trai khéo mồm, chuyên đi..."lừa gạt". Mà mấy người đa tình đều khéo mồm thì fải.
    Em thấy hạnh fúc vì có cậu ng yêu chung thuỷ lắm, chúa ghét những thằng nào lăng nhăng đấy. Dựa trên tính cách of bf mà em dám khẳng định vậy thôi chứ em cũg ko dễ bị lừa đâu.he:Thinking::Thinking::Thinking:
    "Thế gian này cái quý nhất không phải là thứ không có được và đã mất đi, mà là hạnh phúc hiện đang nắm giữ!"

NB : 3.1 kg, 1M : 4.5 kg 58 cm, 2M : 5.5 kg 60 cm, 3M : 6.3 kg 63 cm, 4M : 7 kg 65 cm, 5M : 7,5 kg 67 cm