TIN TÀI TRỢ.

Cách phân biện trai cong hay thẳng?!?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 11.9K Lượt đọc
  • 10 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 49 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chuyện là gần đây, e có thix 1 anh kia, bằng tuổi e 24t, chúng em chỉ quên nhau mới chỉ 5 tháng, nhưng cũng khá thân thiết
    Và hôm trc e đã nt nói vs ảnh là e thix ảnh, 1 ngày sau ảnh mới trả lời cho e rằng: "anh không phải là trai thẳng nên ko có cảm xúc gì với em cả"

e nhận tin nhắn xong mah bàng hoàng đến h, e ko biết đó là sự thật hay vì lý do jie mah ảnh đang nói dối như vậy với e nữa. Vì đã quen cũng đã 5 tháng, tuy ko thể nói là hiểu hết về ảnh nhưng e ko thấy ảnh có dấu hiệu nào là "trai cong" cả
    Ảnh thix đá banh, cũng rất mê thể thao, tuy cũng thix mua sắm về quần áo, nhưng lại ko hề chăm chút, điệu đà về skincare và ảnh cũng ko hề có 1 cử chỉ hay dáng đi ỏng ẹo nào cả

Mọi người giúp e với, làm sao để e có thể phân biệt anh là trai cong hay thẳng ạ?!?
    Chăm sóc, chia sẽ và ủng hộ anh là bổn phận của em
    Nhưng yêu thương, tôn trọng và quan tâm em chính là trách nhiệm của anh,
    anh nhé!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 738 Bài viết

• 872 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mấy cái dấu hiệu bề ngoài chẳng nói lên đc cái gì cả đâu em ơi . Anh ấy đã nói là anh í không thẳng rồi còn gì . Tốt nhất em nên đi tìm đối tượng khác .
    Chúc em máy mắn lần sau .
    Voici mon secret. Il est très simple: on ne voit bien qu'avec le cœur. L'essentiel est invisible pour les yeux.

Here is my secret. It is very simple: one sees well only with the heart. The essential is invisible to the eyes.
    • 13 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Biết đâu anh ý không muốn đón nhận tình cảm của em.
    Hoặc anh ấy đang cố gắng quen bạn khác giới để khẳng định bản thân nhưng cuối cùng không thắng nổi bản ngã của chính mình.
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 49 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Chắc anh này ko lộ thôi bạn à. Nhiều trai cong nhưng cực kì ga lăng, đẹp trai, tốt nhé. Còn mấy biểu hiện bên ngoài thì cũbg chưa chắc cong đâu, có khi mấy ngừoi kiểu ẹo ẹo chỉ giả bộ để lợi dụng gái thôi á. Mình nghĩ chắc anh ấy cũng suy nghĩ kĩ rồi mới trả lời b á.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của bugin
    • 49 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Vậy ảnh là "trai cong" thật sao?!?
    em từng nghe bạn e và ng nhà anh ấy nói là ảnh từng có bạn gái rồi...
    Mn ơi, mình có cách nào để nhận định trai là cong hay thẳng ko ạ?!?
    Chăm sóc, chia sẽ và ủng hộ anh là bổn phận của em
    Nhưng yêu thương, tôn trọng và quan tâm em chính là trách nhiệm của anh,
    anh nhé!
    • 1,995 Bài viết

• 637 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi potato101 Xem bài viết
    Chuyện là gần đây, e có thix 1 anh kia, bằng tuổi e 24t, chúng em chỉ quên nhau mới chỉ 5 tháng, nhưng cũng khá thân thiết
    Và hôm trc e đã nt nói vs ảnh là e thix ảnh, 1 ngày sau ảnh mới trả lời cho e rằng: "anh không phải là trai thẳng nên ko có cảm xúc gì với em cả"

e nhận tin nhắn xong mah bàng hoàng đến h, e ko biết đó là sự thật hay vì lý do jie mah ảnh đang nói dối như vậy với e nữa. Vì đã quen cũng đã 5 tháng, tuy ko thể nói là hiểu hết về ảnh nhưng e ko thấy ảnh có dấu hiệu nào là "trai cong" cả
    Ảnh thix đá banh, cũng rất mê thể thao, tuy cũng thix mua sắm về quần áo, nhưng lại ko hề chăm chút, điệu đà về skincare và ảnh cũng ko hề có 1 cử chỉ hay dáng đi ỏng ẹo nào cả

Mọi người giúp e với, làm sao để e có thể phân biệt anh là trai cong hay thẳng ạ?!?
    Ban nên tim người khác đi
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bề ngoài chưa đủ để kết luận về 1 con người đâu em
    Nếu ảnh nói zậy thì hoặc là ảnh ko thích em, hoặc là anh cong thật, hoặc là ảnh có ý đồ gì đó sâu xa hơn
    • 121 Bài viết

• 63 Được cảm ơn

Thử nude trước mặt hắn ta xem
    " Chỉ cần có niềm đam mê thì mọi thứ sẽ bị đánh gục ".
    • Thành viên tích cực 2015
    • 4 năm
    • 485 Bài viết

• 58 Được cảm ơn

Không khó phân biệt đâu, trực giác mách bảo thì cứ tin đi nhé. Con gái mình mà đánh giá cong thẳng 99% là đúng
    • Thành viên tích cực 2015
    • 4 năm
    • 521 Bài viết

• 178 Được cảm ơn

làm sao phải phân biệt chi cho mệt đầu nhỉ khi mà người ta không thích mình.còn cong hay thẳng chứ đáp vào phòng tắm trai hoặc gái là biết ngay.
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 68 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

ng ta k thích rồi mà. Muốn biết nữa thì có n2 wellcome you