TIN TÀI TRỢ.

Các mẹ xem người yêu em có bị yếu sinh lý không ạ?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 16.3K Lượt đọc
  • 54 Trả lời

• Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 82 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Chắc lão bị GAY mất rồi, bạn lên google search thử có thuốc chữa bệnh GAY không, mua về cho uống liền đi

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 13 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Haha, các anh ham hố thì chê dê già mà ko ham hố chỉ nắm tay, thơm má thì bị gọi là yếu sinh lý. Các chị em nhà mình đầu óc trí tưởng tượng dã man quá. Chỉ tội nghiệp các anh!
    • 120 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi gangter3 Xem bài viết
    Chả là thế này.
    Em năm nay 26 tuổi, trả qua 2 mối tình. Buồn đẹp lẫn lộn. Khi yêu thì không tránh khỏi những không gian riêng tư và những đòi hỏi quan hệ từ phía bên kia nhưng túm lại là đến giờ em vẫn giữ gìn được.
    Dạo này em đang yêu một người hơn em 1 tuổi. Tính từ lúc quen và yêu đến giờ cũng được gần 3 tháng rùi. Anh người y cũ của em có tìm đến em và dọa nạt, làm phiền em nên vào 1 hôm bất đắc dĩ em phải về nhà người yêu em hiện tại để ngủ (anh ấy ở một mình)
    Đêm đầu tiên 2 đưa thơm má qua loa rồi ôm nhau ngủ
    Quen mui tập 1 dẫn đến đêm thứ 2 hai đứa đi chơi rồi dắt nhau về nhà anh ấy ngủ. cũng chỉ thơm má và hôn nhẹ rùi ngủ.
    Đêm thứ 3 còn chả hôn nữa. Chỉ thơm má xong ôm nhau ngủ.
    Em nói thiệt là em thấy thế nào ấy. Mấy người iu cũ của em chỉ cần có không gian riêng phát là sấn sả vào (em phải dùng đủ mọi cách để đánh lạc hướng các lão) vậy mà anh này thì cùng lắm chỉ hôn nhẹ và thơm liên tục lên má làm em lo ngại quá (anh bảo anh chưa quan hệ với ai bao giờ mặc dù anh cũng từng trải qua 2 mối tình).
    Anh thì anh bẩu em là anh giữ gìn cho em. Ừ em đồng ý là giữ gìn nhưng mà nó cứ thế nào ấy các mẹ ạ. Em cứ sợ anh yếu sinh lý nên vậy. Ngủ cùng người yêu thì dù có ý thức giữ gìn thì vẫn phải "hừng hực" như các mẹ vẫn bẩu chứ nhỉ.
    Theo các mẹ em phải làm sao?
    Chắc là bạn này nhát gái thôi chứ không yếu sinh lý đâu
    • 432 Bài viết

• 246 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nằm cạnh nhau, ôm hôn nhau mà anh zai của bạn vẫn ngủ được bt thì bái phục thật, nếu là mình là trằn trọc cả đêm ( nếu ko nghĩ cách gì đó đó ) =))
    • 75 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi colorvis111 Xem bài viết
    hàng hiếm đó bạn, người đàn ông như thế là đáng tin cậy đó bạn, nếu mình chắc mình ko làm đc rồi ^^!. còn chuyện yếu sinh lý thì bạn yên tâm, để mình phân tích 3 trường hợp thế này nhé.

1) người đó có ý muốn gìn giữ cho bạn =>>>>>>>> tốt, ok ko có problem gì cả
    2) anh này bị gay rồi, mà theo mình nghĩ thì chắc không đâu, vì nếu tiếp xúc với gay là bạn biết ngay.
    3) yếu sinh lý thật, cũng không sao, thời đại này hiện đại mà, ra bác sĩ đi khám bệnh là ok hết.

3 trường hợp tuy có khác nhau nhưng chốt lại bạn vẫn cảm thấy rất an toàn khi bên người đó =>>> ok ko có gì phải lo nữa nha bạn
    chưa chắc đâu bồ, để kể cho nghe chuyện bà chị nhà hàng xóm, i, bà chị thì tình tình hơi ngổ ngáo chứ hok đến nỗi là chơi bời này nọ, wen bạn trai toàn là cái kiểu như đua xe etc... chứ ko phải dạng hiền, thế rồi một ngày đen đúa 2 ng chở nhau phóng nhanh vượt ẩu sao anh BF bị tai nạn nặng và qua đời, trong khi bà chị bị xây xác sơ sơ (âu ai cũng có số), sau ngày đó chị thay đổi tính tình điềm đạm hơn, rồi thời gian cũng nguôi ngoai bà chị wen một anh hơn 6 tuổi là người hồi nhỏ chơi chung tới lớn, vì anh là người rất nhã nhặn điềm đạm, hiền lành , thành đạt ai cũng yêu mến nhưng ko hợp gu với chị lúc trước nên chị đã ko ngó ngàng gì tới, sau khi chị thay đổi chị bắt đầu nhận ra điểm tốt của anh và 2 người hẹn hò khoảng 2 ,3 năm gi đó rồi cưới, ai cũng mừng cho chị vì tìm được bến đỗ bình yên, sau khi cưới 2 người ra ở riêng, khoảng 1,2 tuần về thăm nhà 1 lần, anh đối với chị lúc nào cũng ngọt ngào, chiều chuộng, nom họ rất hạnh phúc trong mắt gia đình. Rồi đùng, sau 2 nam chị đòi ly hôn và trong khoảng thới gian đó chị về nhà mẹ ở. ai cũng ngỡ ngàng và sock, ban đầu hỏi thì chị ko nói sau đó chị mới tâm sự là sau 2 năm chung sống chị vẫn là con gái. đêm tân hôn chị đã chờ đợi hồi hôp nhưng anh chỉ hôn nhẹ rồi ngủ, chị nghĩ anh mệt nên cho qua, nhưng sau đó ngày nối ngày mọi việc vẫn như vậy , có hôm anh rủ chị đi ngủ, chị hy vọng nhưng tới giường anh lăn ra khò khò và chị thì một mình thức cùng trăm câu hỏi dù việc anh đối xử với chị chưa bao h thay đổi.
    còn lý do vì sao ư? người trong cuộc cũng ko biết sao mình biết. anh này nếu ko yếu sl hay gay thì chả lẽ giữ cho vk , nên haizz đàn ông đặc biết quá cũng mệt
    Một tinh thần cứng rắn và thông suốt sẽ đi qua mọi bão táp
    • 3,505 Bài viết

• 5,552 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vu_duong92 Xem bài viết
    nhát, sợ có bầu.
    sợ mẹ biết, mẹ mắng
    • 10 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bạn sắp bị vào sọt rồi, he he
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 14 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Giống hệt mình năm 19 tuổi. Bây h thì ... gái chỉ cần để mình chạm vào tay là cầm chắc mất tờ rinh
    • 3,505 Bài viết

• 5,552 Được cảm ơn

• 48 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Còn phải hỏi nữa, người đàn ông như vậy sắp tuyệt chủng rồi đó! Suy nghĩ khác đi bạn, người ta không có ý xấu với mình mà, vậy quá chuẩn rồi. Còn chuyện yếu sinh lý chắc do bạn suy nghĩ linh tinh thôi.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chỉ mới quen và yêu được 3 tháng thì em nghĩ anh ấy chưa nghĩ tới chuyện đi quá giới hạn đâu ạ. Cũng có thể anh ấy sợ chị nghĩ rằng anh ấy không đàng hoàng.
    Mà em nghĩ con gái cũng kỳ thật. Chưa quen được bao lâu mà người yêu đòi thì các chị lại nghĩ họ k nghiêm túc, có vẻ muốn qua đường. Còn không đòi thì lại nghĩ rằng yếu sinh lý
    • 28 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Có người yêu như vậy quá chuẩn luôn rồi mà lo sợ gì nữa bạn. Trường hợp anh ấy muốn giữ cho bạn thì không bàn cãi gì nữa rồi, còn nếu là anh ấy yếu sinh lý thật thì cũng đừng lo. Khoa học tiên tiến mà, bệnh gì không chữa được à.
    • 14 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi anhtuanit186 Xem bài viết
    sáng nó cứng thì do mắc tiểu ai cũng cứng cả nhưng như bạn kia đã nói thử một lúc nào đó hôn nhau xem co cứng không nếu ko cứng thì xác định là hàng hỏng
    Tùy thôi bạn,có nhung nguổi hôn nhau thì cứng nhưng khi abc thì chỉ được 5s😭😭
    • 28 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

=))~ - chuẩn bài :v
    - Nhưng đúng là ông ở #1 dở thật ~~ - thanh niên ở đâu mà ngủ cùng người yêu 3 hôm chỉ có thơm má =))~
    - nể !!!....
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chả bù cho mình. Mình lần đầu là cứ oánh vài nháy . Nhưng dạo này uông bia nhiều cảm thấy dk 3_5 phút ra rồi . Ai có dùng thuốc nào lên 15,20 bảo em với
  • Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3