TIN TÀI TRỢ.

Các mẹ xem người yêu em có bị yếu sinh lý không ạ?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 16.5K Lượt đọc
  • 54 Trả lời

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 36 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Chả là thế này.
    Em năm nay 26 tuổi, trả qua 2 mối tình. Buồn đẹp lẫn lộn. Khi yêu thì không tránh khỏi những không gian riêng tư và những đòi hỏi quan hệ từ phía bên kia nhưng túm lại là đến giờ em vẫn giữ gìn được.
    Dạo này em đang yêu một người hơn em 1 tuổi. Tính từ lúc quen và yêu đến giờ cũng được gần 3 tháng rùi. Anh người y cũ của em có tìm đến em và dọa nạt, làm phiền em nên vào 1 hôm bất đắc dĩ em phải về nhà người yêu em hiện tại để ngủ (anh ấy ở một mình)
    Đêm đầu tiên 2 đưa thơm má qua loa rồi ôm nhau ngủ
    Quen mui tập 1 dẫn đến đêm thứ 2 hai đứa đi chơi rồi dắt nhau về nhà anh ấy ngủ. cũng chỉ thơm má và hôn nhẹ rùi ngủ.
    Đêm thứ 3 còn chả hôn nữa. Chỉ thơm má xong ôm nhau ngủ.
    Em nói thiệt là em thấy thế nào ấy. Mấy người iu cũ của em chỉ cần có không gian riêng phát là sấn sả vào (em phải dùng đủ mọi cách để đánh lạc hướng các lão) vậy mà anh này thì cùng lắm chỉ hôn nhẹ và thơm liên tục lên má làm em lo ngại quá (anh bảo anh chưa quan hệ với ai bao giờ mặc dù anh cũng từng trải qua 2 mối tình).
    Anh thì anh bẩu em là anh giữ gìn cho em. Ừ em đồng ý là giữ gìn nhưng mà nó cứ thế nào ấy các mẹ ạ. Em cứ sợ anh yếu sinh lý nên vậy. Ngủ cùng người yêu thì dù có ý thức giữ gìn thì vẫn phải "hừng hực" như các mẹ vẫn bẩu chứ nhỉ.
    Theo các mẹ em phải làm sao?

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 26 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

hàng hiếm đó bạn, người đàn ông như thế là đáng tin cậy đó bạn, nếu mình chắc mình ko làm đc rồi ^^!. còn chuyện yếu sinh lý thì bạn yên tâm, để mình phân tích 3 trường hợp thế này nhé.

1) người đó có ý muốn gìn giữ cho bạn =>>>>>>>> tốt, ok ko có problem gì cả
    2) anh này bị gay rồi, mà theo mình nghĩ thì chắc không đâu, vì nếu tiếp xúc với gay là bạn biết ngay.
    3) yếu sinh lý thật, cũng không sao, thời đại này hiện đại mà, ra bác sĩ đi khám bệnh là ok hết.

3 trường hợp tuy có khác nhau nhưng chốt lại bạn vẫn cảm thấy rất an toàn khi bên người đó =>>> ok ko có gì phải lo nữa nha bạn
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 433 Bài viết

• 426 Được cảm ơn

người yêu em thuộc dạng thánh nhân rồi , người khắt khe với bản thân thì sẽ có phần đánh giá người khác khá là nghiêm khắc , nói chung là thuôc dạng zai tốt nhưng có phần nghiêm túc , anh có mấy thằng bạn y chang , lý do bọn nó đưa ra là sợ em ý sau này khổ rồi làm chuyện đó xong sẽ phải chịu trách nhiệm , ko nỡ ..bla..bla... nhưng thật ra 90% là do các bố nhát , cộng thêm 10% sợ bị úp sọt hay đổ vỏ nữa , làm tới thì các em lại bảo các anh là cầm thú , mà ko làm tới thì lại ko bằng cầm thú , zai ngoan khó giải bài toán này
    Đôi khi tình yêu vẫn thế
    Yêu nhau chỉ vì yêu nhau
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 36 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi colorvis111 Xem bài viết
    hàng hiếm đó bạn, người đàn ông như thế là đáng tin cậy đó bạn, nếu mình chắc mình ko làm đc rồi ^^!. còn chuyện yếu sinh lý thì bạn yên tâm, để mình phân tích 3 trường hợp thế này nhé.

1) người đó có ý muốn gìn giữ cho bạn =>>>>>>>> tốt, ok ko có problem gì cả
    2) anh này bị gay rồi, mà theo mình nghĩ thì chắc không đâu, vì nếu tiếp xúc với gay là bạn biết ngay.
    3) yếu sinh lý thật, cũng không sao, thời đại này hiện đại mà, ra bác sĩ đi khám bệnh là ok hết.

3 trường hợp tuy có khác nhau nhưng chốt lại bạn vẫn cảm thấy rất an toàn khi bên người đó =>>> ok ko có gì phải lo nữa nha bạn
    Em cũng chưa qh bao giờ nên cũng k biết nhu cầu của mình ra sao.
    Chỉ là không thấy là tòm tem hay khám phá gì nên hơi lo chút.
    Tks bác nhá.
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 36 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hai30987 Xem bài viết
    người yêu em thuộc dạng thánh nhân rồi , người khắt khe với bản thân thì sẽ có phần đánh giá người khác khá là nghiêm khắc , nói chung là thuôc dạng zai tốt nhưng có phần nghiêm túc , anh có mấy thằng bạn y chang , lý do bọn nó đưa ra là sợ em ý sau này khổ rồi làm chuyện đó xong sẽ phải chịu trách nhiệm , ko nỡ ..bla..bla... nhưng thật ra 90% là do các bố nhát , cộng thêm 10% sợ bị úp sọt hay đổ vỏ nữa , làm tới thì các em lại bảo các anh là cầm thú , mà ko làm tới thì lại ko bằng cầm thú , zai ngoan khó giải bài toán này
    E hèm. Chắc tại mấy người y trước của em thuộc dạng lão làng và có nhu cầu cao hay sao ý. Em thấy cứ không gian riêng với người ta là người ta lại năng nổ lắm (Em cảm nhận được)
    Còn zai em hiện tại, E thắc mắc chả biết hỏi ai. Chả lẽ hỏi thẳng lão?
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 433 Bài viết

• 426 Được cảm ơn

Ko gian riêng thì có mấy ai là ko năng nổ đâu em , người yêu em là số 1 rồi nhé , hàng hiếm giữ cho kỹ ko lại bị gái khác úp mất thì phí
    Đôi khi tình yêu vẫn thế
    Yêu nhau chỉ vì yêu nhau
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 28 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Mình thấy con gái nói chung rất lạ.
    Đụng phải người yêu nhu cầu cao thì ra sức giữ gìn, thậm chí đi cả 1 mối tình cũng được
    Tới lúc có được 1 người ko cần nhu cầu cao thì lại thắc mắc =)))))
    Lời khuyên của mình đơn giản là có thử mới biết được. Bạn hỏi làm gì, tất cả chỉ là sách vở, lý thuyết, không thử chả ai biết được cả.....
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 36 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Ko gian riêng thì có mấy ai là ko năng nổ đâu em , người yêu em là số 1 rồi nhé , hàng hiếm giữ cho kỹ ko lại bị gái khác úp mất thì phí
    Không biết hàng hiếm hay hàng hỏng nữa
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 36 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi NhimLX Xem bài viết
    Mình thấy con gái nói chung rất lạ.
    Đụng phải người yêu nhu cầu cao thì ra sức giữ gìn, thậm chí đi cả 1 mối tình cũng được
    Tới lúc có được 1 người ko cần nhu cầu cao thì lại thắc mắc =)))))
    Lời khuyên của mình đơn giản là có thử mới biết được. Bạn hỏi làm gì, tất cả chỉ là sách vở, lý thuyết, không thử chả ai biết được cả.....
    Chắc tối về dụ lão mới được. Thứ xong rồi én. hehe...
    • Khóa theo yêu cầu
    • 6 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 1,143 Bài viết

• 1,223 Được cảm ơn

dụ thử lần nữa xem sao
    vô tình ăn mặc hở này hở kia đụng chạm nhiều vô xem có p.ư gì kg nhé hehe
    • 116 Bài viết

• 176 Được cảm ơn

em nghĩ người KO giữ cho mình chưa chắc đã là ko yêu mình chân thành còn người giữ mới là người yêu thật lòng đâu ạ. thời buổi nào rồi ạ, đến phụ nữ còn thoáng hơn rồi huống chi đàn ông. người ta ko giữ nhưng người ta có can đảm chịu trách nhiệm và yêu thương mình về sau, còn người ko xơi thì có thể là người khó tính,cứng ngắc, nghiêm túc quá mức (như anh gì đó đã nói ở trên. họ mà phát hiện ra mình ko còn zin thì chết với họ) hoặc cũng có thể yếu như chủ tóp đang nghi ngờ hjhj (hoặc hàng bé, xấu hổ ko dám show, hoặc chưa đi chợ đã hết tiền nên ngại). đùa chứ, chủ tóp ơi check lại xem, mún giữ gìn cho mình, ko tới bến thì ít ra cũng hôn môi, sờ soạng tí mới ra dáng đàn ông bình thường, 27t rồi chứ ít gì, nằm cạnh nhau cả đêm mà thơm má, còn ko ôm thì quá tình đồng chí à?
    Khi cô đơn, em nhớ ai?
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 110 Bài viết

• 61 Được cảm ơn

mỡ đến miệng mà mèo ko ham ? 1 là bạn thử check lại bạn xem, có cuốn hút ko, nếu ko thì anh này có thể là yếu sinh lý, bạn thử có những động chạm nhẹ, khiêu khích xem, vd lúc hôn, vô tình va vào "em út" của anh ấy, nếu thằng cu mà nó đang bùng nổ thì manly 100%, còn nếu nó xìu thì xác định
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 433 Bài viết

• 426 Được cảm ơn

dự là sau khi dẫn lửa thiêu thân sẽ có 2 kết cục , một là cả 2 sướng cười phớ lớ , 2 là ngồi khóc rưng rức rồi chia tay
    Đôi khi tình yêu vẫn thế
    Yêu nhau chỉ vì yêu nhau
    • 91 Bài viết

• 83 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi gangter3 Xem bài viết
    Không biết hàng hiếm hay hàng hỏng nữa
    Chính xác, phải kiểm tra xem thế nào, chứ cưới về rồi mới biết là hàng hỏng thì uổng phí. Có nhiều các kiểm tra mà vẫn giữ được không cho quan hệ ví dụ như dũng tay kiểm tra độ cứng, kiểm tra kích thước. Máy móc hàng họ mà không kiểm tra trước coi chừng phải trả lại đó.
    • Thành viên webtretho
    • 8 năm
    • 3,371 Bài viết

• 3,465 Được cảm ơn

Anh lạy chú
    Sợ bị up sọt thì chạy ra ngoài đường mà mua cái BCS
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 3 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Gặp trường hợp như mình là cả đêm quằn quại, nổi điên ngay. Nằm bên người yêu thế nào rồi cũng hôn được, sờ soạng linh tinh được, thậm chí là tới z luôn.
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 36 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cu_gao Xem bài viết
    mỡ đến miệng mà mèo ko ham ? 1 là bạn thử check lại bạn xem, có cuốn hút ko, nếu ko thì anh này có thể là yếu sinh lý, bạn thử có những động chạm nhẹ, khiêu khích xem, vd lúc hôn, vô tình va vào "em út" của anh ấy, nếu thằng cu mà nó đang bùng nổ thì manly 100%, còn nếu nó xìu thì xác định
    Em chỉ thấy "nó" cứng vào sáng sớm thui ạ. Anh ấy bảo là buổi sáng giai nào cũng chào cờ không riêng gì anh ấy.
    Còn bình thường lúc hôn em chả dám. hic....
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 36 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

dự là sau khi dẫn lửa thiêu thân sẽ có 2 kết cục , một là cả 2 sướng cười phớ lớ , 2 là ngồi khóc rưng rức rồi chia tay
    Hôm qua lên post cái topic này. Tối về gặp zai nhà em mà e cứ nhìn zai em cười. Zai tròn mắt chả hiểu em cười vì cái gì.
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 36 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Tieens Xem bài viết
    Gặp trường hợp như mình là cả đêm quằn quại, nổi điên ngay. Nằm bên người yêu thế nào rồi cũng hôn được, sờ soạng linh tinh được, thậm chí là tới z luôn.
    Theo tieens thì nên check kiểu gì?
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 36 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi YoungestDaughter Xem bài viết
    em nghĩ người KO giữ cho mình chưa chắc đã là ko yêu mình chân thành còn người giữ mới là người yêu thật lòng đâu ạ. thời buổi nào rồi ạ, đến phụ nữ còn thoáng hơn rồi huống chi đàn ông. người ta ko giữ nhưng người ta có can đảm chịu trách nhiệm và yêu thương mình về sau, còn người ko xơi thì có thể là người khó tính,cứng ngắc, nghiêm túc quá mức (như anh gì đó đã nói ở trên. họ mà phát hiện ra mình ko còn zin thì chết với họ) hoặc cũng có thể yếu như chủ tóp đang nghi ngờ hjhj (hoặc hàng bé, xấu hổ ko dám show, hoặc chưa đi chợ đã hết tiền nên ngại). đùa chứ, chủ tóp ơi check lại xem, mún giữ gìn cho mình, ko tới bến thì ít ra cũng hôn môi, sờ soạng tí mới ra dáng đàn ông bình thường, 27t rồi chứ ít gì, nằm cạnh nhau cả đêm mà thơm má, còn ko ôm thì quá tình đồng chí à?
    Zai nhà em không quan trọng chuyện con gái còn hay mất.
    Em cũng không hiểu anh thuộc diện đứng đắn nghiêm túc hay thuộc cái diện mà em đang nghi ngờ kia...
    haiz...
  • Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3