TIN TÀI TRỢ.

Các mẹ tư vấn giúp em về nước hoa Amor Amor Cacharel và very sexy với ạ ?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 4.5K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

em là boy, sắp tới ngày 8/3, em muốn tặng bạn gái một lọ nước hoa , em không biết nên mua loại nào vì em không có kinh nghiệm trong lĩnh vực này, đi qua diễn đàn e thấy chú ý nhất là 2 loại Amor Amor Cacharel lọ đỏ hộp màu bạc và very sexy, em muốn hỏi cả nhà có ai dùng 2 loại nước hoa này chưa, cho em xin cái cảm nhận được không ạ.
    Bạn gái em năm nay 25 tuổi ạ và em cũng chưa thấy cô ấy dùng nước hoa bao giờ
    Em cảm ơn cả nhà!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 82 Bài viết

• 186 Được cảm ơn

Amor Amor ngọt hơn, dễ thương hơn, được số đông bạn trẻ dưới 26t ưu ái hơn. Ít đụng hàng hơn 1 tí vì giá cao hơn ( cùng dung tích ). Tươi mát trẻ trung hơn Very Sexy 1 tí xíu .
    Very Sexy ít ngọt hơn, cá tính hơn, đụng hàng nhìu hơn xíu vì giá mềm hơn. Nồng hơn Amor Amor 1 xíu xiu.
    Bạn gái em đã dùng nước hoa bao giờ chưa ? dùng được nhiều năm chưa ?
    Chị vote cho Amor vì các lý do :
    - Người thân/ quen ở NN về hay tặng NH Victoria's Secret vì nó là dòng phổ thông rất phổ biến tại Mỹ và Canada. Mua NH VS tặng bạn gái có khả nằng sau này cô ấy bị tặng trùng mùi thì lại mất công đem thanh lý.
    - Thời tiết đang nóng lên, dùng VS sẽ nồng và ngộp hơn 1 xíu. Thời tiết nóng dùng Amor Amor thì OK hơn.
    - Bạn gái em 25t thì còn xài Amor được, chứ qua khỏi mốc 28t sẽ có xu hướng ít chọn Amor hơn ( chị đang nói tâm lý chung nhé ) vì Amor mùi ngọt khá rõ mà rất trẻ trung. Năm sau hay năm sau nữa em tặng Very Sexy cho cô ấy cũng chưa muộn.
    ĐÁNG YÊU

2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 177 Bài viết

• 77 Được cảm ơn

Dùng bvlgari aqua là thích hợp hơn

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Mytram124
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

em cảm ơn chị nhiều nhiều nhé