Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Các mẹ nào ở đà nẵng biết chỗ xem tử vi , tướng số hay không ạ

• 0 Lượt chia sẻ
  • 15K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 15 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Tình hình là dạo này e căng thẳng chuyện công việc rồi gia đình quá....bao nhiêu chuyện ko hay đến 1 lần...lại còn thêm chuyện tình cảm nữa...
    Các chị các mẹ nào ở đà nẵng biết chỗ xem bói, tử vi , tướng số hay chỉ giúp e với ạ
    Em cảm ơn các mẹ các chị nhiều ạ

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 82 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

thầy minh ở đường phạm ngọc thạch nhe
    • 16 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

thầy Vân ở ngõ 2 đường Trần Cung, gần BV E chỗ Hoàng Quốc Việt í, bạn vào khu TT CA TP Hanoi, đi gần cuối dãy hỏi ai cũng biêt, xem chiều tối thôi nhé, nói chung là chuẩn.
    • 15 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi antrinhmy Xem bài viết
    thầy Vân ở ngõ 2 đường Trần Cung, gần BV E chỗ Hoàng Quốc Việt í, bạn vào khu TT CA TP Hanoi, đi gần cuối dãy hỏi ai cũng biêt, xem chiều tối thôi nhé, nói chung là chuẩn.
    là ở đâu vậy bạn...Đường Trần Cung chỗ CA TP Hanoi là đoạn nào nhỉ...hix
    • 54 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoabattu12345 Xem bài viết
    là ở đâu vậy bạn...Đường Trần Cung chỗ CA TP Hanoi là đoạn nào nhỉ...hix
    Đây là hà nội rồi, không phải đà nẵng đâu!!!!!!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 54 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nguyen89dn Xem bài viết
    thầy minh ở đường phạm ngọc thạch nhe
    có phải thầy Minh coi sổ sách không chị, em với 3 kon bạn thân đi coi hồi năm nhất đại học, mặt đứa nào đứa nấy non chẹt, vô thầy minh hỏi 1 câu 4 tụi em sôc: 1 que 50k, có tiền thì coi ko thì về. Định đi ra nhưng kon bạn em nói cứ thử xem coi thế nào mà ghê vậy, thấy nói bạn nhà nó nghèo, vất vả, ko làm trò trống gì, yêu toàn thằng nghèo....., Xem xong đã thấy sai về cơ bản rồi,nhà có tiền, giờ công việc nó đang phát triển tốt, yêu 1 anh giàu sụ, mấy anh tán nó toàn là khá giả với giàu trở lên, mẹ nó đi đâu xem cũng nói số nó tốt, sinh hợp mùa... chỉ có mình thầy minh phán vậy. Em ko bàn tới chuyện đúng sai ở đây, còn tùy duyên nữa, em chỉ ko hiểu sao người ăn lộc trời mà có thái độ coi thường người khác như vậy? Chẳng qua Tụi em còn nhỏ, ko phải kiểu đi ô tô giàu sang này nọ thôi, đây là thầy duy nhất em mất cảm tình, kon bạn em kêu ít bữa lái ô tô , mặc đồ đẹp qua xem thầy minh phán sao. mắc cười.