TIN TÀI TRỢ.

Các mẹ có tin vào chuyện duyên số hay ko ?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 7.31K Lượt đọc
  • 17 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 177 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Mình trên FB có thấy một trang họ ghi là " ko có duyên thì cho dù sống cùng 1 thành phố hít cùng 1 bầu không khí thì cũng ko gặp bao giờ gặp đc nhau "

Bản thân mình cũng từng gặp trường hợp : mình với anh bạn này học chung 1 trường nhà thì cùng 1 quận nhưng ngoài đi học ra thì ra đường chưa từng gặp đc nhau , gặp nhau thì chỉ đúng 1 lần nhưng sau lần đó về nhà mấy tuần sau thì 2 đứa qen lại sau này chia tay thì ko gặp đc nữa rồi có 1 số lí do nên mình phải chuyển trường ( tất nhiên là ko phải vì ko mún gặp anh ấy nữa ) rồi thời gian trôi qua cũng hơn 1 năm thì lút đó mìh cũng đã ko còn yêu anh ấy nữa thì lại gặp lại hoài mặt dù chỉ là đụng mật phớt qa thôi . Mặc dù lút trước có lút cố tình chạy ngang qa nhà để gặp đc cái mặt cũng ko đc ....

Các mẹ cò tin duyên số ko mình thì tin đấy nhưng ko phải từ mý bà thầy bói còn duyên nợ thì sao hả mý mẹ

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 392 Bài viết

• 142 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Yêu nhau là có duyên, lấy nhau là "mắc nợ".
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 14 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Mình tin bạn ạ. Mình nghĩ ng với ng gặp được nhau, quen biết nhau đã là có duyên rồi. Có những ng quen biết nhau khá lâu nhưng tình cảm đó cũng k thể phát triển thêm ngoài tình bạn, tình anh e. Ngược lại, có những ng chỉ vừa gặp gỡ đã như trúng tiếng sét ái tình. Cũng có những trường hợp, yêu nhau đấy nhưng nhều lý do k thể đến được với nhau hoặc tự dưng đứt đoạn, mình nghĩ là do duyên số chỉ đến thế thôi
    • 323 Bài viết

• 121 Được cảm ơn

e cũng tin vào duyên số, nhưng duyên số cũng 50-50 tùy thuộc vào bản thân nữa ạ :"> nhưng đúng là hữu duyên thiên lý năng tương ngộ, vô duyên đối diện bất tương phùng
    • 72 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    tin đó bạn ạ. Mình từng gặp 1 người giống tyo sét đánh vậy, anh í cũng có tcam với mình, cảm giác hiểu nhau vô cùng dù chỉ nhìn ánh mắt. thế mà vẫn ko đến đc đấy. bây giờ còn tiếc nuối nè. đến với 1 người mà mình ghét..cay đắng. hí hí
    • 37 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

em tin là có duyên số. không có duyên thì không gặp đc nhau, mà gặp rồi cũng k thể yêu nhau hay đến với nhau đc nếu không có duyên, rồi 2 ng rất yêu nhau mà cuối cùng cũng không đến được với nhau thì cũng là do duyên phận đã hết
    • 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

duyên phận có đó mẹ, nhưng pải chủ động nắm bắt nữa
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 177 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

duyên nợ thì hả cả nhà vậy ko lẽ ko yeu cũng phải cưới nhau về a2h (((((((((((((
    • 842 Bài viết

• 502 Được cảm ơn

mình tin duyen số, vì mình và ng yêu hiện tai, đến với nhau nhờ duyên số, chẳng còn cách nào khác
    nói thẳng ra là rất khó có thể gặp nhau trên đời, vậy mà gặp
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Yêu nhau hay không là do duyên, nhưng lấy được nhau hay không là phải coi có nợ với nhau không đã!!!!
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 533 Bài viết

• 1,020 Được cảm ơn

Hì Sóc thì tin là có duyên số ~^^ còn thực tế thì luôn mù mịt @@
    Sóc...!
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 191 Bài viết

• 94 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    cái duyên cái số nó vồ lấy nhau mà, mình cũng tin lắm đời mang tới cho mình 1 cục nợ thì trả cho mình 1 cục vàng ^^
    Sống trên đời cần có một tấm lòng để gió cuốn đi....
    [B]Dịch vụ chứng minh tài chính, du lịch, du học Mỹ, Anh, Canada, Nhật, Hàn,...... giá rẻ nhất Sài Gòn

Mại zô )))
    • 139 Bài viết

• 273 Được cảm ơn

hữu duyên thiên lý năng tương ngộ- vô duyên đối diện bất tương phùng.
    tình hình là vừa rồi định đi cắt tiền duyên nhưng thấy thằng bạn đi cắt về bảo gặp thầy cao tay quá nên "duyên âm không cắt cắt duyên dương" haiz tình hình này FA dài rôi, thiên hạ họ yêu nhau ầm ầm mà mình thì cứ đi làm về lại ngủ, không ngủ thì chơi game, ôi cái duyên của tôi ơi, em đang lang bạt ở quán trà đá nào mà để anh hai mấy năm trời không tìm thấy hả??? Em đang ở đâu hỡi 1 nửa của anh?? câu hỏi khó LV Max.....
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 414 Bài viết

• 243 Được cảm ơn

Có tin, giời định cả rồi, đôi khi người ngay sát cạnh thì không gặp, gặp người mãi đâu đâu ấy
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 151 Bài viết

• 92 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình tin vào duyên số!
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 173 Bài viết

• 146 Được cảm ơn

Vì đã là cái duyên do ông trới sắp đặt nên hãy mặc kệ nếu là của nhau thì đi 1 vòng trái đất cũng sẽ quay lại thôi
    • 32 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

mình tin bạn ah, hữu duyên thiên lý năng tuơng ngộ, vô duyên đối diện bất tuơng phùng mà b
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 53 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Thực ra là có hết đó. Mà người ta hay nói duyên nợ á. Nếu đến và cưới nhau được luôn thì đó là nợ chứ ko hẳn chỉ có duyên.