TIN TÀI TRỢ.

Các chị sẽ như thế nào khi chồng chê vùng kín không đẹp

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.3K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 6 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Chuyện là năm nay em 25 tuôi va có 2 bé.Do em sanh thường nên bây giờ chuyện vợ chồng em không được cảm giác như trước nên chồng em hay đi ra ngoài và chê bay cô bé của em xấu xí. Em buồn lắm các chị à.Có ai bị như em không, em dự đinh đi thâm mỹ chổ ấy các chị cho em ý kiến với nha.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 484 Bài viết

• 157 Được cảm ơn

Trước hết em phải chia sẻ việc chăm con và việc nhà với chồng, để chồng em ít có thời gian rảnh mà ra ngoài chịch dạo xong về lại còn đi so sánh dăm ba cái thể loại phò phạch với vợ - người đã hi sinh thân hình để sinh cho chồng em những thiên thần đáng yêu.

Thứ hai là em phải chăm sóc bản thân, phụ nữ lúc nào cũng phải đẹp em ạ, ở nhà cũng phải đẹp. Đẹp cũng khiến cho mình tự tin lên rất nhiều. Tiếp đến là trau dồi kỹ năng phòng the nữa em nhé. Kỹ thuật tốt cũng đóng vai trò khá quan trọng trong việc giữ gìn hạnh phúc gia đình đó em.

Còn sau khi đã cố gắng tất cả mọi thứ, mà chồng em vẫn chê xấu nữa thì em cầm roi quất vào ass thằng chồng em cho chị . Cái tội dám chê vợ xấu àh
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 6 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

cho chị xin địa chỉ em nhé.
    • 2,249 Bài viết

• 1,101 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018
    Nếu thực sự muốn ck hết chê thì e phải luyện tập cơ bụng theo những bài tập Kegel. Chẳng có thằng bs nào giúp e đc chuyện đó. Khâu cái màng ngoài cho cửa mình hẹp lại ko giúp cơ đã dãn đàn hồi trở lại. Ck e ra ngoài với gái rồi về chê vk thì nó coi thường e quá rồi. Chia buồn.
    • Điều hành
    • 5 năm
    • 2,455 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Chào các bạn thành viên,

Chủ đề này và các tài khoản sau bị khóa do vi phạm qui định diễn đàn (2.a.viii) - Tung hứng quảng cáo: Nguyenkimanh1994 - dinhthuhoai1308

Smod6 đã xóa những bài vi phạm tung hứng quảng cáo liên quan đến doanh nghiệp / cá nhân / sản phẩm / dịch vụ

Các thành viên không tung hứng quảng cáo cho sản phẩm / dịch vụ trong chuyên mục.

Quảng cáo sản phẩm / dịch vụ bạn đăng tại https://www.webtretho.com/forum/f519/

Để tránh bị xóa bài và khóa tài khoản, vui lòng xem Qui định diễn đàn tại đây: https://www.webtretho.com/forum/f48/...btretho-50995/

Thân chào,

Smod6