TIN TÀI TRỢ.

Các chị em đã và đang bị zai đã có vợ con rồi mà giả là mình độc thân quay ra tán tỉnh mình thì vào đây với em

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.37K Lượt đọc
  • 70 Trả lời

• Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 6 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 342 Bài viết

• 105 Được cảm ơn

Chả là từ trước tới giờ em không bao giờ nghĩ là mình sẽ dính vào 1 zai kiểu đã có gia đình rồi mà còn "tà lưa" tán tỉnh yêu đương với mình đâu. Thế mà vừa rồi em dính vào đấy, may mà tỉnh, phát hiện sớm khi con tim em còn chưa kịp thương yêu
    Zai thuộc hàng đẹp zai, kiến nhiều xiền, có quan hệ hợp tác về công việc với em. Cũng nhắn tin nói chuyện đủ kiểu: anh đi làm suốt ngày, công việc nhiều.... cảm xúc trai sạn đủ kiểu, rồi thì em làm bạn gái anh nhé..., cũng rủ đi chơi, cafe nói chuyện, 20/10 vừa rồi còn đi với em cơ mà.
    Em thì vẫn đang xem xét, zai rủ 4 lần thì đi 2 lần, vì cũng muốn biết con người zai thế nào.

Em có mail của zai qua mấy lần gửi mail, thế là không biết hứng lên thế nào, đem cop vào fb để tìm, thì nó lù lù hiện ra cái avar ảnh zai chụp với vợ và 2 con.
    Cái đầu tiên em nghĩ tới là: ô, thế quái nào mà mềnh lại dính tới zai đã có vợ == (vì quan điểm của em là tránh xa zai đã có gia đình, nếu biết đã có gia đình ko bao giờ em đi chơi riêng cùng ==). Cái tiếp theo là: 2 nhox nhà lão này xinh xắn thế

Các chị em, ai bị zai lừa kiểu như em thì vào chia sẻ các thủ đoạn của các zai ý, và các cách để chị iem nhà mình có thể phát hiện ra tình trạng hôn nhân (có vợ, ng yêu hay chưa) để các chị em còn biết đường mà "xử" or tránh xa ạ.

Em là em ghét cay ghét đắng cái kiểu thể loại đã có vợ con rồi mà còn thế, khổ thân vợ con các lão đấy ==
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 2,675 Bài viết

• 1,304 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Thế em bị xơi tý nào chưa,
    Nhân đây, kể một chuyện hơi liên quan, ngày mình mới vào công ty cũ, hồi đấy con trai đông lắm, cứ nhồng nhồng ra, nào thì bên ky thuật, nào thì bên tư vấn, nào thì bên cơ khí, nào thì bên kinh doanh, quản trị.....các ông này có vợ hết mà khi ăn cơm toàn kêu chưa vợ, có duy nhất một anh, không thấy nói gì, nhìn cũng trẻ, mình nghĩ là chưa vợ. Sau rồi vào làm một thời gian ông này cũn ít nói, vẫn tưởng là chưa vợ, mình mới hỏi khéo, chị nhà anh kém anh mấy tuổi, ....rồi anh ấy mới thật thà nói. Từ đó mới biêts có vợ. tý nữa thì tán ông này. , Giờ vẫn quý anh này.
    Cứ tầm 30 trở ra là phải nghĩ chuyện mấy lão này khả năng có vợ rất cao. Phải tìm hiểu thông tin trước khi sa bẫy
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 6 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 342 Bài viết

• 105 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ThienthanQuyenru6 Xem bài viết
    Thế em bị xơi tý nào chưa,
    Nhân đây, kể một chuyện hơi liên quan, ngày mình mới vào công ty cũ, hồi đấy con trai đông lắm, cứ nhồng nhồng ra, nào thì bên ky thuật, nào thì bên tư vấn, nào thì bên cơ khí, nào thì bên kinh doanh, quản trị.....các ông này có vợ hết mà khi ăn cơm toàn kêu chưa vợ, có duy nhất một anh, không thấy nói gì, nhìn cũng trẻ, mình nghĩ là chưa vợ. Sau rồi vào làm một thời gian ông này cũn ít nói, vẫn tưởng là chưa vợ, mình mới hỏi khéo, chị nhà anh kém anh mấy tuổi, ....rồi anh ấy mới thật thà nói. Từ đó mới biêts có vợ. tý nữa thì tán ông này. , Giờ vẫn quý anh này.
    Cứ tầm 30 trở ra là phải nghĩ chuyện mấy lão này khả năng có vợ rất cao. Phải tìm hiểu thông tin trước khi sa bẫy
    Zai đấy 87, mới có 27 tuổi thôi ạ, trẻ thế nên em cũng đâu nghĩ là có 1 vợ, 2 con rồi.
    Đi với em chỉ là đi bt thôi, chứ ko có động chạm gì đâu ạ, độ cảnh giác của em cũng cao mà.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 89 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Ôi xời e còn ngây thơ hơn cả mẹ này,30t chưa vợ hắn nói mà e tin luôn.Mới đầu tử tế lắm,nc hay dã man ( thú thật đến bh e vẫn còn thích cái giọng nói với cả cách nc đấy dã man con ngan hii ) sau thì thân mật để xơi e cơ mà lúc này e vừa tỉnh qua một vài thông tin biết dc vợ hắn sắp sinh.Hô hô e bảo luôn " có thể a dc cả cái xã hội này tôn trọng còn e thì không " ( vì hắn ta làm to trên huyện)
    Sau có gặp lại 1 lần hắn ta hỏi e cũng k trả lời,ăn bánh bơ luôn.Coi như không thấy
    Nghĩ lại may mình chưa có gì sâu đậm với a ta nên hôm sau ngủ dậy quên luôn hô hô hồi đấy thích mới chết chứ

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Quytrinh
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 702 Bài viết

• 2,321 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Cái vụ này, con gái tầm 25, 26t mà vẫn chưa gia đình thì kiểu gì cũng hay dính ít nhất là 1 lần chẹp, đặc biệt là làm ở các thành phố lớn.
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 224 Bài viết

• 237 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình thì thể loại có vợ sắp cưới thì có tính k ?. Nó tháng nữa cưới vợ mà cũng đi tán tỉnh mình, mà cũng công nhận nó sắp xếp tgian giỏi lắm. hahaha, may mà mình tỉnh, k tiếp tục nữa ,.Sau thì nó tỏ vẻ đau khổ rồi nói tháng sau nó sang nhật định cư để quên đi mối tình vs mình. Mình bảo : chúc anh thuận buồm xuôi gió, hóa ra nó nói dối chứ tháng sau là nó lấy vợ, lộn cả ruột .
    "Cả đời chỉ yêu một lần là tốt nhất. Yêu quá nhiều sẽ trở nên lãnh đạm, chia tay quá nhiều sẽ trở thành thói quen, đổi người yêu quá nhiều sẽ hay so sánh. Đến cuối cùng, bạn sẽ không còn tin vào tình yêu nữa. Thực ra, đối với tình yêu, càng đơn thuần sẽ càng hạnh phúc."
    • 6 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 342 Bài viết

• 105 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Diepxu9n Xem bài viết
    Mình thì thể loại có vợ sắp cưới thì có tính k ?. Nó tháng nữa cưới vợ mà cũng đi tán tỉnh mình, mà cũng công nhận nó sắp xếp tgian giỏi lắm. hahaha, may mà mình tỉnh, k tiếp tục nữa ,.Sau thì nó tỏ vẻ đau khổ rồi nói tháng sau nó sang nhật định cư để quên đi mối tình vs mình. Mình bảo : chúc anh thuận buồm xuôi gió, hóa ra nó nói dối chứ tháng sau là nó lấy vợ, lộn cả ruột .
    Em đọc cái của mợ mà em cũng thấy hài, ghét thật, bọn đàn ông, ăn gian nói dối đủ kiểu, vẽ đủ mọi lý do để lừa các gái nhà mình ==
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 11 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Em bị roi ne chị, khi biết ra thì như bị rơi ở độ cao 100 tầng xuống vậy, ngat cai la em thương a nhiều quá... Khi biết chuyen e đã quyết định từ bỏ... Sau khi anh ấy li dị a ấy tìm đến em và phút yếu lòng e đà quay lại nhung trong em van âm ỉ cái chuyen mik bị a dối lừa và lúc nào cũng có cam giác mik la nguoi co loi... E khô tâm lăm và luôn ám ảnh chuyên đó.. Giơ em phải làm sao
    • 6 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 342 Bài viết

• 105 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi gold71 Xem bài viết
    Em bị roi ne chị, khi biết ra thì như bị rơi ở độ cao 100 tầng xuống vậy, ngat cai la em thương a nhiều quá... Khi biết chuyen e đã quyết định từ bỏ... Sau khi anh ấy li dị a ấy tìm đến em và phút yếu lòng e đà quay lại nhung trong em van âm ỉ cái chuyen mik bị a dối lừa và lúc nào cũng có cam giác mik la nguoi co loi... E khô tâm lăm và luôn ám ảnh chuyên đó.. Giơ em phải làm sao
    Liệu e có thử nghĩ là: đến 1 ngày ng kia cũng đi lừa 1 em khác giống như lừa em rồi lại bỏ rơi em ko
    Ngta thường khi đã có lần 1 thì sẽ có lần 2 đấy
    Còn nếu em vẫn quyết theo ý mình thì nên cẩn thận nhé,
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 224 Bài viết

• 237 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    em thấy những thằng cha như thế này rất giỏi tạo thiện cảm với người khác , bề ngoài thì nổi bật, có tài hoa, mồm mép thì dẻo quẹo.Lúc nào cũng xoay xung quanh giống như mình là người quan trọng,lúc nào cũng tỏ vẻ tinh tế , quan tâm hết mức lấy được sự thương cảm của chị em phụ nữ ,như em thì nó kể lể về những cố gắng của nó trước tới h, khó khăn ra sao , rồi vượt qua thế nào , rồi thì nó có chuyện buồn thì k có ai nc cùng , chỉ muốn có 1 ng để tâm sự ,.. ui giời , nhiều lắm !. Lúc đó mình cũng hơi rung rinh,đồng cảm vs nó, nhưng cái tội nó quá tính " đàn bà "suốt ngày tâm sự vs quản lý em nên em chán quá thôi luôn , nghĩ lại thì cũng là may mắn của mình vì k biết sau có khi em thành vợ bé của nó k chừng. May quá !
    "Cả đời chỉ yêu một lần là tốt nhất. Yêu quá nhiều sẽ trở nên lãnh đạm, chia tay quá nhiều sẽ trở thành thói quen, đổi người yêu quá nhiều sẽ hay so sánh. Đến cuối cùng, bạn sẽ không còn tin vào tình yêu nữa. Thực ra, đối với tình yêu, càng đơn thuần sẽ càng hạnh phúc."
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 98 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

Thế đã đánh chén chưa mà bảo nó lừa ?

Biết nó có gia đình rồi thì chủ động té đi cho nước nó trong, còn le ve ở đó mà kêu bị nó nừa nữa :d
    Nothing.
    • 6 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 342 Bài viết

• 105 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Boreas Xem bài viết
    Thế đã đánh chén chưa mà bảo nó lừa ?

Biết nó có gia đình rồi thì chủ động té đi cho nước nó trong, còn le ve ở đó mà kêu bị nó nừa nữa :d
    Nhận định của bạn có vấn đề ah, chả lẽ bị chén rồi mới là bị lừa, còn mới bị tán tỉnh yêu đương thì là chưa?
    Mình nói mình còn le te ở đấy bao giờ, có ch thì kể ra cho thiên hạ cùng tránh lại còn vào nói linh tinh
    Ngộ xừ nó rồi ==
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 28 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

kể ra biết được mà né thì đã chẳng có chuyện mà nói. mà sao có cái thể loại người vợ con đề huề rồi mà con thả dê lung tung nhỉ? thật không hiểu nổi
    • 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình cũng đã bị lừa, đổ cho tình yêu mù quáng thì cũng chẳng phải. Do mình ngu thôi, vừa ra trường đi làm chân ướt chân ráo làm cùng chung dự án lại hay phải làm thêm về muộn, lại ở 1 mình nên tối làm về hay đc đưa về rồi nc nhiều ...blabla đổ, dù biết có vợ có con mà vẫn ko dứt khoát đc. Suốt ngày tủi thân, đau khổ lắm biết làm khổ mìnhthees mà vẫn ngu
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 98 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ruacon90 Xem bài viết
    Nhận định của bạn có vấn đề ah, chả lẽ bị chén rồi mới là bị lừa, còn mới bị tán tỉnh yêu đương thì là chưa?
    Mình nói mình còn le te ở đấy bao giờ, có ch thì kể ra cho thiên hạ cùng tránh lại còn vào nói linh tinh
    Ngộ xừ nó rồi ==
    Chẩu tre k ah

Còn mới tán tỉnh vớ vỉn thì kệ nó còn cếu chưa có oánh chén sao phải lên đây hậm hực làm giề ???

Chuyện này hỏi đến trẻ con nó còn biết là phải tránh rồi không hiểu cưng có khuyến cáo hay tư vấn gì hay hay chỉ cho mọi người chém cho vui nhỉ ?
    Nothing.
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 65 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Tội nghiệp chị vợ với 2 đứa con. Mày mà chủ thớt đã hứng lên tìm facebook thử chứ ko thì có là dễ cắn câu rồi. Anh này chắc còn gạ vài cô nữa chứ ko riêng gì cô này đâu.
    • 76 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    mình đây này, cảnh giác cao độ vẫn bị một giai bộ đội, nhà quê có vợ rồi nhá lừa, may còn kịp tỉnh táo, jờ thì tránh xa bọn bộ đội, nhà quê chắc lũ đấy rỗi việc nên mới rảnh thời gian lừa gái. Chỉ thương vợ mấy lão này, cũng bị lừa vì tưởng chồng mình chung thủy. Chán đạo đức xuống cấp quá.
    • 6 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 342 Bài viết

• 105 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Boreas Xem bài viết
    Chẩu tre k ah

Còn mới tán tỉnh vớ vỉn thì kệ nó còn cếu chưa có oánh chén sao phải lên đây hậm hực làm giề ???

Chuyện này hỏi đến trẻ con nó còn biết là phải tránh rồi không hiểu cưng có khuyến cáo hay tư vấn gì hay hay chỉ cho mọi người chém cho vui nhỉ ?
    Vâng, làm như ai cũng tinh anh lắm ý mà trẻ con cũng biết để mà tránh
    mà sao cái dạng con trai như người mà lại cứ vào đây lắm lời hơn cả con gái thế nhỉ? nơi chị em vào để chia sẻ những mánh khóe đã từng bị lừa mà cứ đi vào đây đả kích? Lời lẽ nào bảo hậm hực?
    Chả lẽ để nó chén mình rồi thì mới được lên đây khóc lóc ỷ ôi?
    Thế xin hỏi đằng ấy nó sinh ra cái diễn đàn này là để làm cái gì?
    Ếu hiểu nổi ==
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

oi dan ong .that la tuyet voi
    HÃY CÙNG GIA ĐÌNH THƯỞNG THỨC HƯƠNG VỊ ĐẬM ĐÀ NGON, GIÒN, THƠM MÙI QUẾ CỦA LẠP XƯỜNG TƯƠI. CÓ BAO BÌ TEM MÁC RÕ RÀNG VÀ ĐẶC BIỆT LÀ KHÔNG CÓ HÓA CHẤT, KHÔNG CHẤT TẠO MÀU, KO CHẤT BẢO QUẢN VÀ ĐÃ QUA KIỂM NGHIỆM

ngon
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 98 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ruacon90 Xem bài viết
    Thế xin hỏi đằng ấy nó sinh ra cái diễn đàn này là để làm cái gì?
    Ếu hiểu nổi ==
    Thì cái forum này là để xả xì trét, spam, chém gió, ... không có thì kiếm đứa nào chọc chơi. Thế mà cũng "ếu hiểu".

Còn non và xanh lém cưng ơi
    Nothing.
  • Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4